ผู้เขียน หัวข้อ: Subaru เชียงใหม่ Service ที่ไหนได้บ้างครับ  (อ่าน 5131 ครั้ง)

ออฟไลน์ Maew-Rx

• Maew-Rx
  • *
  • Popular Vote : 22
  • Honda Impreza
Subaru เชียงใหม่ Service ที่ไหนได้บ้างครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 23, 2010, 06:43:35 PM »
ตอนนี้ได้รถมาแล้วครับ  จะเอามาใช้ที่เชียงใหม่เลยอยากทราบว่าที่เชียงใหม่สามารถ service ที่ไหนได้บ้างครับ
เข้าไปที่โชว์รูมที่เชียงใหม่ ผมถึงกับงงเลยว่า เค้าขายอย่างเดียว ...งง อย่างแรง  emo8o
Garage Rx for Serious Car Lovers
http://www.facebook.com/GarageRx.WorkShop

ออฟไลน์ ble ช.ม.

• Ampere
  • *
  • Popular Vote : 1
  • .Ampere Ampere
Re: Subaru เชียงใหม่ Service ที่ไหนได้บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2010, 09:46:31 AM »
เข้าไปใช้บริการที่อู่พี่ยอนเลยครับ อู่นี้ทำซูบารุเยอะสุดในเชียงใหม่เเล้วครับ เบอร์โทรพี่ยอน นะครับ 081-7167974 ครับ อู่อยู่เเถวๆ แยกหนองหอยเลยไปทางลำพูนสายเก่าหน่อยเดียวครับ โทรไปถามพี่ยอนได้เลยครับ

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
Re: Subaru เชียงใหม่ Service ที่ไหนได้บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2010, 10:09:40 AM »
ตอนนี้ได้รถมาแล้วครับ  จะเอามาใช้ที่เชียงใหม่เลยอยากทราบว่าที่เชียงใหม่สามารถ service ที่ไหนได้บ้างครับ
เข้าไปที่โชว์รูมที่เชียงใหม่ ผมถึงกับงงเลยว่า เค้าขายอย่างเดียว ...งง อย่างแรง  emo8o
ว้าวๆ ยินดีด้วยนะครับสำหรับรถใหม่ ขอให้แฮปปี้คร้าบบบ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Maew-Rx

• Maew-Rx
  • *
  • Popular Vote : 22
  • Honda Impreza
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2010, 07:50:27 PM »
ขอบคุณครับ ตอนนี้จอดรอไปรับอย่างเดียวแล้ว ดีใจ.. emo73o emo73o
Garage Rx for Serious Car Lovers
http://www.facebook.com/GarageRx.WorkShop

ออฟไลน์ jakata

• *
  • Popular Vote : 3
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2010, 08:28:25 PM »
   เข้ามาที่โชว์รูมนานยังครับ  ผมปิดไป 3เดือนแล้วนะ  ทุกที่ผมก็ดูแลรถให้ลูกค้าผมตลอดนิครับ   

พักหลังๆมานี้ผมก็ sirvice  มากกว่าขายอีกครับ  ป.ล. ยังไงโทรมาคุยกันก่อนได้ครับ   ที่ 081-0201212    ผม แจ็คครับ
ขับเอง ซ่อมเอง

ออฟไลน์ Choosith

• *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 07:43:34 PM »
   เข้ามาที่โชว์รูมนานยังครับ  ผมปิดไป 3เดือนแล้วนะ  ทุกที่ผมก็ดูแลรถให้ลูกค้าผมตลอดนิครับ   

พักหลังๆมานี้ผมก็ sirvice  มากกว่าขายอีกครับ  ป.ล. ยังไงโทรมาคุยกันก่อนได้ครับ   ที่ 081-0201212    ผม แจ็คครับ

แล้วคุณแจ๊ค ใช้สถานที่ใด ในการให้เซอร์วิสแก่ลูกค้าคร๊าบ

.

ออฟไลน์ fluke6969

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2010, 04:21:27 PM »
โชร์รูมซูบารุเชียงไหม่ปิดไปเรียบร้อยแล้วคับตอนนี้

หาที่เซอวิสกันเอาเองคับเหอๆๆๆ

ยังไงโทรหาคุณแจ็คก็ได้คับ

ผมก็ไปเช็ครถกับเค้าอยู่คับแหะๆๆ

ออฟไลน์ jakata

• *
  • Popular Vote : 3
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2010, 09:21:28 PM »
แล้วคุณแจ๊ค ใช้สถานที่ใด ในการให้เซอร์วิสแก่ลูกค้าคร๊าบ

.
  ก็เป็น shop ของคาร์แคร์ครับ  คือที่ตรงนี้ตอนแรกก็ยื่นเรื่องเป็นดีเลอร์ ด้วยครับ   แต่ตอนนี้....... emo42o   โดน mit ยกเลิกไปก่อนครับ เพราะเค้าต้องการให้ตัดรถไปขายเองครับ

ผมเลยต้อง เซอร์วิส ให้ลูกค้าเก่าที่มีอยู่ กัยขาย อะใหล่ ไปก่อนครับ
ขับเอง ซ่อมเอง

ออฟไลน์ kruad

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2010, 09:27:12 AM »
ผมทำที่อู่พี่แจ๊คแถวค่ายกาวิละครับ
 emo65o