ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยใช้บริการอู่ 4การาจ ลาดพร้าว 71 บ้างมั๊ยครับ  (อ่าน 10328 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
อยากรู้ว่างานเป็นยังงัยบ้างครับ มีเพื่อนๆเคยไปใช้บริการบ้างมั๊ยครับ

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
ส่วนตัวยังไม่เคยใช้ครับ แต่รุ่นน้องที่เคยไปใช้บอกว่างานเนียนดีครับ

ขับผ่านก็เห็นรถสวยๆจอดเต็มไปหมด ผมว่าน่าลองแวะเข้าไปดูครับเคน
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

• *
ส่วนตัวยังไม่เคยใช้ครับ แต่รุ่นน้องที่เคยไปใช้บอกว่างานเนียนดีครับ

ขับผ่านก็เห็นรถสวยๆจอดเต็มไปหมด ผมว่าน่าลองแวะเข้าไปดูครับเคน

ไปมาแล้วครับ ท่าทางน่าจะโอเค

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
งานเนียร แต่ช้ามากกกกกกกกกกกกก ของดีแต่ต้องรอนิสนึง  emo76o
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

ออฟไลน์ Champ_GC8

• *
  • Popular Vote : 10
  • มากันยกแก๊ง

อู่นี้มีบริการอะไรบ้างหรอคับ

อยากบอกว่าของเค้าดีจิงๆครับ

• *
อู่นี้มีบริการอะไรบ้างหรอคับ

เคาะ พ่น ทำสีทั่วไปเลยครับ

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
งานเนียร แต่ช้ามากกกกกกกกกกกกก ของดีแต่ต้องรอนิสนึง  emo76o

อยากทราบนิดนึงครับ ว่าช้าประมาณไหนครับ อย่างเช่นทำสีทั้งคัน

เพราะอู่นี้อยู่ใกล้ๆผมเหมือนกัน อาจได้ใช้บริการในอนาคต
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ gullwing

• *
  • Popular Vote : 0
งานดีครับ เเต่ราคาสูงนิส มีเเต่รถดีๆๆทำอะ ป๊อด  350 370 เเต่ รถบ้านธรรมดาก้มีนะ benz bm ขับรถผ่านบ่อย บ้านเเฟนอยู่เเถวนั้น emo73o

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
อยากทราบนิดนึงครับ ว่าช้าประมาณไหนครับ อย่างเช่นทำสีทั้งคัน

เพราะอู่นี้อยู่ใกล้ๆผมเหมือนกัน อาจได้ใช้บริการในอนาคต

ประมาณ2-3เดือนครับ แต่อันนี้คือรถมิดครับ ทำสีทั้งคันไม่แน่ใจว่าจะนานกว่าหรือเร็วกว่า
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"