ผู้เขียน หัวข้อ: สั่งตัด Sticker "SUBARU" ติดเบรค 2 POTs หลังได้ที่ไหนบ้างครับ แนะนำหน่อย  (อ่าน 3604 ครั้ง)

ออฟไลน์ N-o-K

• *
  • Popular Vote : 0
ไปหาร้านที่ Fortune 3 ร้านบอกว่าตัวอักษรเล็กกว่า 1.5 cm. ตัดไม่ได้ต้องใช้เครื่องตัดเข็มเล็ก

เลยไม่รู้ว่าที่ไหนมีตัดขายบ้างครับ  หรือใครที่ทำแนะนำหน่อยครับ หรือใครมีทำเหลือๆ ไว้ PM บอกหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
ผมก็ไม่รู้จหาจากที่ไหนครับ เพราะไม่ค่อยมีเวลา

เลยเอาง่ายเข้าว่าสั่งจาก Ebay มาครับ ลองเสริชโดยใช้คำว่า " Subaru Brake Decal " ดูครับ

ข้างหลังอะโอเคครับพอดี แต่ผมลองสั่งข้างหน้ามาแปะเบรคสี่พอทผม ไม่ได้อะไม่พอดี อยากหาที่ตัดใส่ข้างหน้าเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ N-o-K

• *
  • Popular Vote : 0
ผมก็ไม่รู้จหาจากที่ไหนครับ เพราะไม่ค่อยมีเวลา

เลยเอาง่ายเข้าว่าสั่งจาก Ebay มาครับ ลองเสริชโดยใช้คำว่า " Subaru Brake Decal " ดูครับ

ข้างหลังอะโอเคครับพอดี แต่ผมลองสั่งข้างหน้ามาแปะเบรคสี่พอทผม ไม่ได้อะไม่พอดี อยากหาที่ตัดใส่ข้างหน้าเหมือนกันครับ

ขอบคุณครับ วันนี้ไปมาบุญครองมาสั่งตัดมาแล้ว File เขา Save ไว้แล้วนะครับ ชื่อร้าน หลงถิ่น สติ๊กเกอร์ (LHOngthin Graphic Design)
ชั้น 1 มาบุญครอง (คุณตี๋ 081-842-5858) เป็นของเบรคหลังนะครับ