ผู้เขียน หัวข้อ: !#!__ SSS FC เตะวันที่ Jul 17 นี้ครับ ลงชื่อกันหน่อยครับบบบบ ____ !@!  (อ่าน 3586 ครั้ง)

ออฟไลน์ erggy

• *
  • Popular Vote : 3
  • hYdra EMS
    • hYdra EMS
มาลงไว้ก่อนเนิ่นๆเลยครับจะได้ลงชื่อกันเยอะๆ

เตะวันเสาร์หน้าที่ 17 กค นี้ครับ
เวลา 6-9PM
ที่ superkick

1. Erg

emo64o
เรารักในหลวง
the fully sequential hYdra EMS

ออฟไลน์ TezzA

• SSS FC No. 1
  • *
  • มือใหม่ หัด4
2. Tezza

ออฟไลน์ pu_zzz

• *
  • Popular Vote : 0
น้องติดเรียนค๊าบ!!!!

ทุกเสาเลยง่ะ!!! emo55o emo55o

ออฟไลน์ linim

• *
อยากไปเล่นด้วยจัง

ผมเพิ่งจะสมัครเป็นสมาชิกอะครับ เพราะเพิ่งได้รถมา
ยังไม่รุจักคัยเลย (ไม่รุจะไปเล่นด้วยได้อะป่าว)
ผมขับ GC ครับ ว่าแต่สนามอยู่ไหนครับ

ขอบคุณครับ emo77o  emo77o

ออฟไลน์ Champ_GC8

• *
  • Popular Vote : 10
  • มากันยกแก๊ง
Super Kick

Ladprao 80 kub
อยากบอกว่าของเค้าดีจิงๆครับ

ออฟไลน์ SuBie NewBie

• I <3 スバル !
  • *
  • Popular Vote : 1
  • G37 Coupe / NISMO 350Z
ไปไม่ได้

อยู่ภูเก็ตครับ  emo33o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 13, 2010, 06:21:51 PM โดย SuBie NewBie »
Z Z Z Z Z Z

• *
  • hYdra EMS
    • hYdra EMS
ง่ามีใครไปได้อีกบ้างครับ รีบๆลงชื่อหน่อยครับจะได้ไม่ล่มครับ
the fully sequential hYdra EMS

ออฟไลน์ tavmylord

• *
ไปไม่ได้คับพี่ ไปสิงคโปร อะ อดเลย emo25o

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
ไปไม่ได้อะครับ ต้องมาอยู่บ้านภรรยาแถวบางใหญ่

เตะกันให้สนุกครับ
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ โอ_Imp

• SSS FC / Shirt # 9
  • *
  • MY08 STi(GRB) JDM
    • http://hatcha23.multiply.com
ขอบายด้วยคนครับ เจ็บเข่ามาหลายสัปดาห์แล้วครับ
◄◄◄◄◄◄ Brand-new GT3 ►►►►►►

ออฟไลน์ Gong Pista

• Y@H Track Cyclist
  • *
  • SSS FC / Shirt #23
    • The Forever Kids
ติดงานครับผม

emo68o
Y@H Cycling Club

ออฟไลน์ pu_zzz

• *
พี่เอิ๊กถ้าเลื่อนไปวันอาทิตย์......จะว่ากันเยอะป่าว.....อ่ะ

อยากเตะอ่ะๆ emo52o emo52o emo52o

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
พี่เอิ๊กถ้าเลื่อนไปวันอาทิตย์......จะว่ากันเยอะป่าว.....อ่ะ

อยากเตะอ่ะๆ emo52o emo52o emo52o

วันเสาร์ไม่ว่างเหมือนกันครับ  emo68o
แต่ถ้าอยากเตะ คุณปุ๊มาเตะกับผมก็ได้นะครับ
ผมเตะกับเพื่อน + รุ่นพี่ตอนมหาลัยครับ
เตะสนามใหญ่ 11 คน สนามลาเมซอง หลังร้านไม้เอก วันอาทิตย์เวลา 18.00 น. ครับ
ถ้าสนใจก็โทรมาได้นะครับ....08-6611-3030  แนนครับ  emo64o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 14, 2010, 08:51:41 PM โดย JC »

• *
  • hYdra EMS
    • hYdra EMS
โอ้วววว ไปไม่ได้กันหมดเลย งั้นขอยกเลิกก่อนเลยแล้วกันครับ  emo68o emo68o emo68o

ปุ๊วันอาทิตย์ทีมอื่นๆไม่ว่างๆอ่ะสิ หาทีมมาเล่นด้วยได้ป่าวอ่ะ

ออฟไลน์ kaew

• *
มาลงไว้ก่อนเนิ่นๆเลยครับจะได้ลงชื่อกันเยอะๆ

เตะวันเสาร์หน้าที่ 17 กค นี้ครับ
เวลา 6-9PM
ที่ superkick

1. Erg

emo64o

To.K.Erg
ผมแก้วครับ มาอาศัยหาข้อมูลใน SSS นานแล้วเพื่อเตรียมจะซื้อ Subaru
บังเอิญว่าในวันอาทิตย์ที่ 18/7/53 ผมนำทีมoffice มาซ้อมที่ superkick เช่นกันจองได้สนาม A เวลา 14:00 - 16:00 น.ในชื่อบ.เนร่าฯ
ดังนั้นผมอยากเชิญ ทีม subaru หรือเพื่อน subaru ที่สนใจมาร่วมซ้อมทีมกับทีมผมได้ในวันและเวลาดังกล่าว

โทร. 085-917 1186 แก้ว
ขอบคุณครับ