ผู้เขียน หัวข้อ: Body เหยี่ยวหรือหมู เดิมๆ ยังพอหาได้ไม๊ครับ  (อ่าน 2254 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jae

• *
  • Popular Vote : 2
เดิมๆ 1.6 เนี่ยยังจะมีหลงเหลืออยู่บ้างไม๊ อยากรู้

แล้วเท่าที่ MIT ขายไปมันมีกี่คัน

ถ้าอยากได้มันจะเป็นไปได้ไม๊หน๋อ
รถอะไรเอ่ย? มีเงินอย่างเดียวแต่ซื้อไม่ได้นะคร้าบ! ประโยคนี้มันมีที่มา

ออฟไลน์ suPerKiTtY

• *
  • Popular Vote : 1
Re: Body เหยี่ยวหรือหมู เดิมๆ ยังพอหาได้ไม๊ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2010, 11:04:27 PM »
ขนาด GC เดิมๆ ยังหาได้เลย แล้วทำไมเหยี่ยว+หมูเดิมๆ จะหาไม่ได้อ่า

แค่เมื่อไหร่จะเจอเท่านั้นเองอ่ะคับ

ออฟไลน์ Jae

• *
  • Popular Vote : 2
Re: Body เหยี่ยวหรือหมู เดิมๆ ยังพอหาได้ไม๊ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2010, 10:17:57 AM »
ขอบคุณครับ ได้ยินงี้แล้วมีกำลังใจในการหาขึ้นอีกเยอะ

รอต่อไป อยากได้ๆ
รถอะไรเอ่ย? มีเงินอย่างเดียวแต่ซื้อไม่ได้นะคร้าบ! ประโยคนี้มันมีที่มา

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2010, 10:25:34 AM »
แต่ผมว่ายากครับเพราะตอนนี้เท่าที่รู้ ไม่น่าเหลือเกิน  1-2 คันแหล่ะครับ มันไม่ได้มีเยอะเหมือน GC แล้วถึงมีก็ไม่แน่ว่าเค้าจะขายซะด้วย

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2010, 10:44:49 AM »
ไอ้นี่ ฟุ้งซ่านไม่เลิก  emo74o
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

ออฟไลน์ ajcha4563

• ผู้ที่รู้จักพอ ความพอของเขาจะเป็นความพอที่มีไปได้ตลอดชีวิต
  • *
  • Popular Vote : 3
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2010, 09:31:18 AM »
แต่ผมว่ายากครับเพราะตอนนี้เท่าที่รู้ ไม่น่าเหลือเกิน  1-2 คันแหล่ะครับ มันไม่ได้มีเยอะเหมือน GC แล้วถึงมีก็ไม่แน่ว่าเค้าจะขายซะด้วย
       emo57o

ผมก็หาแต่ยากเหลือเกินรถสภาพเดิมๆ 1.6  ส่วนใหญ่ป้าแก่ๆขับ   แต่ก็ไม่ขายด้วย
ปล. ผมเคยเจอป้าแก่ๆ ขับอิมหลายคันด้วยนะครับ

ผมขอโทษนะครับ    ขอเปลี่ยนเป็นป้าอาวุโส ละกัน