ผู้เขียน หัวข้อ: มาใหม่ครับอยู่แถวบางซื่อใครอยู่แถวนี้บ้างมีมีตติ้งกันบ้างรึเปล่า  (อ่าน 2341 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Mechanic

• *
  • Popular Vote : 21
  • ช่าง...ซ่อมปัญหา
มาใหม่ครับเพิ่งได้GCมาอยู่แถวบางซื่อใครอยู่แถวนี้บ้าง
เห็นGCแถวนี้หลายคันมีมีตติ้งกันบ้างรึเปล่าครับอยากทำความรู้จักไว้ขอคำชี้แนะด้วยครับ
 emo21o
ขายติกเกอรไฟตัดหมอกข้างgc
www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=137911

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
ไม่ได้อยู่แถวนั้น แต่ผมผ่านย่านนั้นทุกวันครับ
รถสีอะไรครับ เจอกันทักกันได้คร้าบ   emo9o

ออฟไลน์ C63

• *
  • Popular Vote : 39
มาใหม่ครับเพิ่งได้GCมาอยู่แถวบางซื่อใครอยู่แถวนี้บ้าง
เห็นGCแถวนี้หลายคันมีมีตติ้งกันบ้างรึเปล่าครับอยากทำความรู้จักไว้ขอคำชี้แนะด้วยครับ
 emo21o

ผมอยู่แถวซอยคลังมนตนีครับ  มีมิตติ้งกันประจำครับ emo64o

ออฟไลน์ neungxx

• *
  • Popular Vote : 2
  • เป็นไทย แว้วววว !!! 2th. pantip ngamwongwan
ผมอยู่หลังเดอะมอล์ งามครับ  (ใกล้ป่าวอะพี่)

ออฟไลน์ The Mechanic

• *
  • Popular Vote : 21
  • ช่าง...ซ่อมปัญหา
ไม่ได้อยู่แถวนั้น แต่ผมผ่านย่านนั้นทุกวันครับ
รถสีอะไรครับ เจอกันทักกันได้คร้าบ   emo9o

น้ำเงินหลังคามีscoopครับผม

ผมอยู่แถวซอยคลังมนตนีครับ  มีมิตติ้งกันประจำครับ emo64o

ใช่พี่หนุ่ยรึเปล่าครับ

ผมอยู่หลังเดอะมอล์ งามครับ  (ใกล้ป่าวอะพี่)

ไม่ใกล้ไม่ไกลครับเจอกันขอคำชี้แนะด้วยครับ
 emo10o
ขายติกเกอรไฟตัดหมอกข้างgc
www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=137911

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
ผมอยู่แถวเซ็นทรัลลาดพร้าวครับ GC C-West สีน้ำเงินครับ
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน