ผู้เขียน หัวข้อ: !#!__ SSS FC เตะวันที่ Jul 17 นี้ครับ ลงชื่อกันหน่อยครับบบบบ ____ !@!  (อ่าน 3582 ครั้ง)

ออฟไลน์ TezzA

• SSS FC No. 1
  • *
  • Popular Vote : 3
  • มือใหม่ หัด4
ถอยมาแล้วว  ไม่ได้ลองซะที   emo45o

กำลังเห่อ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 15, 2010, 11:22:50 PM โดย TezzA »

ออฟไลน์ erggy

• *
  • hYdra EMS
    • hYdra EMS
ถอยมาแล้วว  ไม่ได้ลองซะที   emo45o

กำลังเห่อ...

โอ้วววสีสุดๆๆ เสาร์หน้า ถ้าทุกคนพร้อม   emo64o
เรารักในหลวง
the fully sequential hYdra EMS

ออฟไลน์ erggy

• *
  • hYdra EMS
    • hYdra EMS
To.K.Erg
ผมแก้วครับ มาอาศัยหาข้อมูลใน SSS นานแล้วเพื่อเตรียมจะซื้อ Subaru
บังเอิญว่าในวันอาทิตย์ที่ 18/7/53 ผมนำทีมoffice มาซ้อมที่ superkick เช่นกันจองได้สนาม A เวลา 14:00 - 16:00 น.ในชื่อบ.เนร่าฯ
ดังนั้นผมอยากเชิญ ทีม subaru หรือเพื่อน subaru ที่สนใจมาร่วมซ้อมทีมกับทีมผมได้ในวันและเวลาดังกล่าว

โทร. 085-917 1186 แก้ว
ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับคุณแก้วว emo65o   จะได้มีทีมเยอะๆให้เราเล่นด้วยครับ

ใครว่างบ้างครับผมมมม วันอาทิตย์นี้   emo57o
เรารักในหลวง
the fully sequential hYdra EMS

ออฟไลน์ TezzA

• SSS FC No. 1
  • *
  • มือใหม่ หัด4
ขอบคุณครับคุณแก้วว emo65o   จะได้มีทีมเยอะๆให้เราเล่นด้วยครับ

ใครว่างบ้างครับผมมมม วันอาทิตย์นี้   emo57o

ผมได้ครับ

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...

ผมก็น่าจะได้ครับ  เวลาไม่ทับกัน เตะซะ2ที่เลย  emo64o

ออฟไลน์ choke

• *
  • Popular Vote : 0
วันอาทิตย์จัดไป

emo64o emo64o emo64o
จงรู้สึกถึงพื้นถนนด้วยฝ่ามือ

จงรู้สึกถึงเครื่องยนต์ด้วยปลายนิ้วเท้า

รับรู้แรงโน้มถ่วงด้วยแผ่นหลัง