ผู้เขียน หัวข้อ: New born of Impreza (ภาคกำเนิด GC8)...... ตอนของขวัญกล่องใหญ่  (อ่าน 204930 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gruppe M

• *
  • Popular Vote : 6
 emo55o

• *
คราวหน้าเดี๋ยวมีของชิ้นใหญ่มาฝากเพื่อนๆครับ กว่าจะหาเจอเกือบไม่ทันแล้ว (ของกำลังมาแล้ว)  emo70o

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
รถไปถึงไหนแล้วครับรอชมอยู่ครับ.......โกร๋น

ออฟไลน์ C63

• *
  • Popular Vote : 39
รถไปถึงไหนแล้วครับรอชมอยู่ครับ.......โกร๋น

พีโกร๋น   สงใสเจ้าของรถ รับทำเฟอร์นิเจอร์ ด้วย เห็นเอาช่างตัวเองทำรถด้วย 

ออฟไลน์ monster@tack

• *
  • Popular Vote : 13
  • Synapse enigeering
    • Ohmmotorsport product
สวยครับ รอชม  emo64o
Install'n Tuned🆙By ♎motorsport
Join to our world www.facebook.com/ohmmotorsport

ออฟไลน์ pong_ch

• *
  • Popular Vote : 0
 emo63o

สวยมากๆ เลยครับ

พี่ละเอียดมากๆ เลย

รอชมตอนต่อๆ ไป

ออฟไลน์ Yo Legacy

• *
  • Popular Vote : 28
  • สนามไม่สน ถนนเท่านั้น
อาบน้ำนานจัง แฟนคลับรออยู่นะคับ

• *

ขอบคุณครับ ประกอบเกือบเสร็จแล้วครับประมาณ 95% แล้วบังเอินหาของได้มาชิ้นใหม่เลยแก้ไขใหม่จึงไม่เสร็จ 100% ครับแต่อาทิตย์นี้ได้เห็นแน่ๆครับแบบจัดเต็มยาวๆๆครับ  emo77o
RS25  emo77o

• *
สวยครับ รอชม  emo64o

ขอบคุณครับ, RS25  emo73o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 18, 2011, 08:26:51 PM โดย Gruppe M »

• *
emo63o

สวยมากๆ เลยครับ

พี่ละเอียดมากๆ เลย

รอชมตอนต่อๆ ไป

ขอบคุณครับ, RS25  emo73o

• *
อาบน้ำนานจัง แฟนคลับรออยู่นะคับ

ขอบคุณมากครับ  จริงๆแล้วเจ้า Suby อาบน้ำเสร็จนานแล้วครับแต่ไม่ได้เอารูปมาให้ดูเพราะว่าช่วงเกือบ 1เดือนนี้ไม่ว่างเลยครับ และรูปก็เยอะมากมันต้องย่อก่อนครับ ส่วนที่ยังไม่เสร็จก็คือการแต่งตัวกับของดำๆต่างๆ แต่ก็เกือบจะ 100% แล้วครับ เพราะพึ่งได้ของชิ้นใหญ่มาเพิ่มครับหามาตั้งนานเกือบ 4-5 เดือนแล้วเลยต้องหยุดประกอบชั่วคราวครับ ต้องขอโทษน้าครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้จัดเต็มแบบยาวๆให้เลยนะครับ ขอไปย่อรูปก่อนนะครับ, RS25   emo77o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 18, 2011, 08:40:50 PM โดย Gruppe M »

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
พีโกร๋น   สงใสเจ้าของรถ รับทำเฟอร์นิเจอร์ ด้วย เห็นเอาช่างตัวเองทำรถด้วย
ใช้พี่หนุยพึ่งสังเกตว่าเขาทำเฟอร์นิเจอ..........เดียวครั้งหน้าให้ผู้รับเหมาผมทำบางดีกว่า.......พี่หนุยสบายไปเลย ( super high gloss )

• *
หลังจากได้อาบน้ำเสร็จเรียบร้อยก็ถึงคิวจับเจ้า Suby น้อยของเราแต่งตัวสักทีครับ การแต่งตัวครั้งนี้เริ่มจากเสื้อผ้าต่างๆที่ได้มาตั้งแต่แรกเริ่มนะครับ style Ver 5,6 เพราะว่าอยากเห็นถ้าเป็นแบบver 5,6 จะออกมาน่าตาเป็นยังไง (แต่ผมว่ามันออกมาดูแบบอาตี๋มากๆตัวขาวๆ หน้าจีน คิ้วไม่ค่อยเข้ม ตัวผอมยาว) วันนี้เอาภาพมาฝากเพื่อนๆเช่นเคยนะครับ,RS25  emo70o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 19, 2011, 11:19:19 PM โดย Gruppe M »

• *
 emo49o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 19, 2011, 11:19:45 PM โดย Gruppe M »

• *
 emo47o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 19, 2011, 11:20:10 PM โดย Gruppe M »