ผู้เขียน หัวข้อ: Happy Birth Day พี่เอิ๊ก "erggy" คร้าบ  (อ่าน 6161 ครั้ง)

ออฟไลน์ SilverRabbit

• *
  • Popular Vote : 0
  • ความรู้คู่คุณธรรม
Re: Happy Birth Day พี่เอิ๊ก "erggy" คร้าบ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2010, 04:23:15 PM »
พี่โมดวันที่ 8 ไปด้วยกันมั๊ยครับ emo10o

ขอบคุณครับบบ

พี่โมดครับ ไปด้วยกันวันอาทิตย์นี้สิครับพี่ :)

จริงๆแล้วบอกกับพี่โกะว่าจะแอบเอามิอาต้าไปลองลงสนามดูซักหน่อย(อิอิ..ว่าจะไปจ่ายหน้างาน)
แต่ตอนนี้ไปบ่ได้จริงๆแล้ว ต้องเฝ้าศรีภรรยาไม่สบายมากน่ะครับ อดเลย....แง
ขอบคุณต่อกับเอิ๊กที่ชวนนะคร๊าบบบบบ ไว้เจอกันแน่ครับ คิดถึงเหมียนกัน ฮ่าฮ่า emo57o
ระยะทางพิสูจน์ม้า  กาลเวลาพิสูจน์คน

ออฟไลน์ erggy

• *
  • Popular Vote : 3
  • hYdra EMS
    • hYdra EMS
Re: Happy Birth Day พี่เอิ๊ก "erggy" คร้าบ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2010, 04:38:22 PM »
จริงๆแล้วบอกกับพี่โกะว่าจะแอบเอามิอาต้าไปลองลงสนามดูซักหน่อย(อิอิ..ว่าจะไปจ่ายหน้างาน)
แต่ตอนนี้ไปบ่ได้จริงๆแล้ว ต้องเฝ้าศรีภรรยาไม่สบายมากน่ะครับ อดเลย....แง
ขอบคุณต่อกับเอิ๊กที่ชวนนะคร๊าบบบบบ ไว้เจอกันแน่ครับ คิดถึงเหมียนกัน ฮ่าฮ่า emo57o

ขอให้ภรรยาพี่หายไวๆน่ะครับผม
เรารักในหลวง
the fully sequential hYdra EMS