ผู้เขียน หัวข้อ: ขอประชาสัมพันธ์งานคอนเสิร์ตที่ร้าน The 40 คร้าบบบ  (อ่าน 2836 ครั้ง)

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
วันที่3 สิงหาคมนี้ พี่ใหญ่ใจดี "พี่บั๋น The40" ขอเสนอคอนเสิร์ตเด็ดๆอีกแล้วครับ
โดยคอนเสิร์ตในคราวนี้คาดว่าคงได้ใจใครๆกันหลายคน เพราะมันคือคอนเสิร์ตของ "แอม กะ อุ๊" คร้าบบบ
ที่สุดของสองสาวดีว่าส์ แอม-เสาวลักษณ์ ลีละบุตรและ อุ๊-หฤทัย ม่วงบุญศรี
โดยค่าบัตรเข้างานแค่คนละ200บาทเท่านั้น

ใครอยากไปยกมือขึ้น    ย๊างงงงงงงงงงงงงงง
ใครจะไปลงชื่อเอาไว้ได้เลยนะครับ แล้วก็จะได้ไปจอยกันๆ เหมือนกับงานบุรินทร์ groove rider  งานนี้จะได้จัดเต็มเหมือนเดิมนะครับพี่น้อง  emo65o emo64o
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
Re: ขอประชาสัมพันธ์งานคอนเสิร์ตที่ร้าน The 40 คร้าบบบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2010, 08:21:44 AM »
วันที่3 สิงหาคมนี้ พี่ใหญ่ใจดี "พี่บั๋น The40" ขอเสนอคอนเสิร์ตเด็ดๆอีกแล้วครับ
โดยคอนเสิร์ตในคราวนี้คาดว่าคงได้ใจใครๆกันหลายคน เพราะมันคือคอนเสิร์ตของ "แอม กะ อุ๊" คร้าบบบ
ที่สุดของสองสาวดีว่าส์ แอม-เสาวลักษณ์ ลีละบุตรและ อุ๊-หฤทัย ม่วงบุญศรี
โดยค่าบัตรเข้างานแค่คนละ200บาทเท่านั้น

ใครอยากไปยกมือขึ้น    ย๊างงงงงงงงงงงงงงง
ใครจะไปลงชื่อเอาไว้ได้เลยนะครับ แล้วก็จะได้ไปจอยกันๆ เหมือนกับงานบุรินทร์ groove rider  งานนี้จะได้จัดเต็มเหมือนเดิมนะครับพี่น้อง  emo65o emo64o
จัดเต็มนี่ หมายถึง หลังจาก the 40 ชิมิ 555+ emo64o

• *
Re: ขอประชาสัมพันธ์งานคอนเสิร์ตที่ร้าน The 40 คร้าบบบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2010, 08:43:12 AM »
จัดเต็มนี่ หมายถึง หลังจาก the 40 ชิมิ 555+ emo64o
ก้อเริ่มจัดตั้งแต่ The40 เลยแหละครับ แต่หลังจากนั้นก้อจัดเต็มๆ อิอิ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ kenny_eak

• *
  • Popular Vote : 12
  • meaww
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2010, 04:30:55 PM »
 emo5o emo5o emo5o

• *

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2010, 11:33:27 PM »
อัพหน่อยค้าบบบบ ไปกันเยอะๆเน้อ

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 11:59:10 PM »
uppp ไปกันเยอะๆหน่อยนะค้าบ ลงชื่อกันหน่อยจ้า

ออฟไลน์ Nut

• *
  • Popular Vote : 13
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2010, 01:59:51 PM »
น่าสนใจครับ ไปๆๆ emo54o

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2010, 07:19:54 PM »
น่าสนใจครับ ไปๆๆ emo54o
เมิงต้องไปอยู่แล้ว ถ้าเบี้ยวเมิงตายยยย

ออฟไลน์ tayniti

• ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ๊ค,
  • *
  • Popular Vote : 49
  • http://tayniti.multiply.com/photos
    • รูปทั้งหมดอยู่ที่  http://tayniti.multiply.com/photos
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2010, 11:42:42 AM »
กำลังว่า จะโทรไปคุยกับพี่ปั๋นเหมือนกันครับ

มีน้องๆจาก  Suzuki Swift  จะไปจัดMeeting ที่นั้น ให้ช่วยติดต่อให้หน่อย 

เดี่ยวดูเรื่องวันก่อนครับ ว่าวันไหน
ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ้ค

http://tayniti.multiply.com/photos

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 11:49:30 AM »
กำลังว่า จะโทรไปคุยกับพี่ปั๋นเหมือนกันครับ

มีน้องๆจาก  Suzuki Swift  จะไปจัดMeeting ที่นั้น ให้ช่วยติดต่อให้หน่อย 

เดี่ยวดูเรื่องวันก่อนครับ ว่าวันไหน
คืนนี้ผมว่าจะไปหาพี่บั๋นน่ะพี่ต่าย เด๋วผมบอกให้ละกันนะครับ