ผู้เขียน หัวข้อ: ท่ออะไรเอ่ย เดินเบาเงียบ แต่เหยียบแล้วดังสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  (อ่าน 3582 ครั้ง)

ออฟไลน์ color

• *
  • Popular Vote : 0
อยากปรึกษาครับ GC8

ท่ออะไรดีครับที่ ตอนเดินเบา เงียบๆ แต่ ตอนเหยียบแล้วดังสุดดดดดด อยากหาท่อใหม่แล้วครับ

ตอนนี้ใส่ 5ZIGGEN fire ball มันดัง ทุกตอนเลยครับ โดยเฉพาะ  ตอนเดินเบา

ขอขอบคุณทุกท่าน และ ทุกความคิดเห็นครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 29, 2010, 10:43:07 AM โดย color »

ออฟไลน์ SUBARU BANGKOK

• *
  • Popular Vote : 1
พวก fujitsubo เดินเบาเงียบดีครับ  เร่งก็ไม่ดังมาก

ออฟไลน์ TommyWalker

• *
ผมใช้ HiStrom ลักษณะอย่างที่ว่าเลยครับ อิอิ

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ amm_v4

• *
  • Popular Vote : 2
FGK rm01a ครับ เดินเบาเงียบมากครับ เร่งแล้วไม่ดังมากเพราะมีบวบ แต่ของผมตัดบวบออกเหลือพักปลายใบเดียวดังกว่าเดิมนิดหน่อย
ขอแค่ 300 ม้าลงพื้นก็พอแว้ว

ออฟไลน์ JoDHonda

• *
FGK ครับผมใส่อยู่สเป็คของ Legacy เดินเบาอย่างเงียบเทคเปิดอย่างลั่นเลยล่ะคับ  emo8o

ออฟไลน์ Azzy

• *
  • Popular Vote : 40
  • All Extraordinary
ไอ้ท่อที่ใส่อยู่ตอนนี้นะ ผมก็ใช่ตัวนั้น

มันน่าจะดังที่สุดใน 3 โลกแล้วครับ

แค่เปลี่ยนไปใช่ตัวอื่นๆก็เบาลงแล้วครับ
Power by Mitsusport , MRA Racing Academy , MRA Racing Team , RFP Racing

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
ตรงความต้องการที่สุดคงไม่พ้น fujitsubo ครับ เดินเบา วิ่งดัง(กำลังดี)   emo65o

ออฟไลน์ aunturbo

• *
Milltek sport ก็เงียบนะครับ ลองดู

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
อาจจะอยุ่ที่เครื่องด้วยนะครับ
ผมเจอแมว WRX ของณุ
เวลาเร่งนี้ ลั่นตลาดเลย แถม ปุ ๆ ๆ ป๊างงง สนั่นตึกแถว
แต่ พอถอนมาเดินเบานึกว่า เครื่องดับ
(อาจหูอื้อมาจากตะกี้ก็เป็นได้)
คิดว่า เป็น HKS ครับ