ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนด้วยครับ!! ใครพอจะมีเบอร์ร้าน ที่รับสั่ง PART แต่งต่างๆ ของ GC บ้างครับ  (อ่าน 2224 ครั้ง)

ออฟไลน์ Green tea

• *
  • Popular Vote : 8
  • เมื่อไหร่จะเจอ ใคร ใคร ที่เป็นของเรา!!
รบกวนด้วยครับ!! ใครพอจะมีเบอร์ร้าน ที่รับสั่ง PART แต่ง ของ GC บ้างครับ  เช่น ฝากระโปรงหน้า หลัง ที่เป็นคาร์บอนเคฟล่าห์ ประตู ฯลฯจำได้ว่าเคยมีอยู่ท่านนึง ใน กระทู้ซื้อเคยรับสั่งพวก Aero part ที่เปนวัสดุจำพวกคาร์บอน เคฟล่าห์ ที่เป็นของอเมริกา หรือ ออสซี่ เนี่ยหล่ะจำไม่ค่อยได้อ่ะครับ  พอดีสนใจอยากได้อ่ะครับ แต่เข้าไปหาในกระทู้เก่าๆแล้วมันไม่มีแล้ว  emo68o
ยังไงใครพอจะทราบรบกวนแนะนำด้วยครับ
ขอขอบคุณทุกท่านที่แนะนำมาล่วงหน้าก่อนเรย

emo54o

พระศุกร์เข้า พระเสาร์แทรก ชีวิตนี้จะเอาอะไรกับผมอีกกกกกกกกก emo14o

• *
  • เมื่อไหร่จะเจอ ใคร ใคร ที่เป็นของเรา!!

ออฟไลน์ suby_ja

• ใครจะล้ม ในหลวงข้ามศพ กูไปก่อน
  • *
  • Popular Vote : 6
  • จะยุบสภา ถามความเห็นกูยัง
พี่จะเอา อะไรครับ ว่ามาเลย

ส่ง link มาที่ PM ก็ได้ เดี่ยวสั่งให้

แจ้งราคา นัดวันรับ มัดจำ ส่ง เก็บเงิน

เห็นนานแล้วไม่มีคนมา POST เลย น้องจัดให้เอาม่ะ emo54o
ไม่รักในหลวงไม่ว่า อย่าด่าให้กูได้ยิน เกลียดกูไม่ว่า อย่าให้กูเดือดร้อน จำไว้

• *
พี่จะเอา อะไรครับ ว่ามาเลย

ส่ง link มาที่ PM ก็ได้ เดี่ยวสั่งให้

แจ้งราคา นัดวันรับ มัดจำ ส่ง เก็บเงิน

เห็นนานแล้วไม่มีคนมา POST เลย น้องจัดให้เอาม่ะ emo54o

ขอบคุณมากครับปาล์ม  แด๋วกำลังดูอยู่ว่าที่ไหนมีแบบที่ต้องการ emo65o emo64o

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
ไปโดนอาไรมา???? คันอยู่เรื่อยเลยตาคนนี้!!!!
 ซนจิงๆๆๆๆ
 emo62o

• *
ไปโดนอาไรมา** คันอยู่เรื่อยเลยตาคนนี้!!!!
 ซนจิงๆๆๆๆ
 emo62o

อิ อิ ช่วงนี้ไม่ค่อยอยู่ไว้ว่างๆเจอกันครับ emo62o emo64o emo65o