ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีบ้างครับ หรือหาซื้อได้ที่หนาย  (อ่าน 1418 ครั้ง)

ออฟไลน์ imp-poomee

• *
  • Popular Vote : 0
ใครมีบ้างครับ หรือหาซื้อได้ที่หนาย
« เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 10:57:38 AM »
คับ พอดีผมอยากได้ สติกเกอร์ติดล้อ ssr หน่ะคับ พอดีไปทำสีดำด้านมาคับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Ricer

• *
  • Popular Vote : 2
  • PMP (Poor Man's Porsche) เห็นตูดปอร์ชอยู่ไวๆ
Re: ใครมีบ้างครับ หรือหาซื้อได้ที่หนาย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 11:32:17 AM »
ถามร้านขายล้อดูซิครับ น่าจะหาได้นะ  ลองไปเซียงกงดูครับ
All boxer engines, regardless of no. of cylinders, provide perfect balance because the movement of a piston is exactly counter by the corresponding piston in another bank...the usage is limited to Porsche and Subaru today.    However, we'll have a Toyobaru soon???

ออฟไลน์ name_joker

• *
  • Popular Vote : 24
Re: ใครมีบ้างครับ หรือหาซื้อได้ที่หนาย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 11:56:25 AM »
แว่บๆเหมือนเห็นเห็นมีพี่คนนึงขายstickerติดล้อเนียนๆเหมือนของแท้อยู่ห้องother for sellนะครับ

ลองไปหาดูแล้วกันไม่รู้มีssrหรือเปล่าเหมือนกัน