ผู้เขียน หัวข้อ: ถามกูรู ทำอย่างไรจึงมีสาวๆขึ้นรถ  (อ่าน 15415 ครั้ง)

ออฟไลน์ Chaiwatinov

• *
  • Popular Vote : 10
    • http://www.facebook.com/profile.php?id=100001433686301
Re: ถามกูรู ทำอย่างไรจึงมีสาวๆขึ้นรถ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 09:20:48 PM »
เท่าที่เช็คทั้งจากสาวกลางวันและกลางคืนปริมาณข้อมูลพอสมควร  emo76o  
ส่วนใหญ่จะชอบรถหรู นั่งสบายครับ ส่วนใหญ่ๆ เลยจะชอบ BMW (รุ่นใหม่นิดนึง แต่ต้องไม่เก่ามาก)
เบนซ์สาวบอกแก่ นอกจากเป็นป๋าจริงๆ อายุ 40 up ถึงดูเข้ากัน
รถซิ่งเนี่ยจะมีส่วนน้อยที่ชอบ ถ้าชอบเนี่ยจะเป็นพวกสาวเปรี้ยว
แต่พวกเขาก็ยังคิดว่ารถอิมตัวใหม่ หมุ เหยี่ยว ของพวกเราๆ เนี่ย ราคาประมาณไม่ถึงซีวิคน่ะครับ   emo68o
นอกจากส่วนน้อยอีกจริงๆ จะรู้จักซูบารุ แล้วก็จะรู้ว่าประมาณล้านกว่าๆ ไม่เกินไปกว่านี้
ยิ่งอีโวทุกรุ่นไม่ต้องพูดถึงครับ ถามแล้ว ลุคเป็นแลนเซอร์แต่งไปเลย ปิดกั้นการรับรู้เลยครับ ว่ารถดีอย่างไร ราคาเท่าไหร่
พวกเจ๊ๆ เขาบอกอย่างเดียว แลนเซอร์แต่งๆ  แล้วต่อให้รู้เรื่องรถดีแค่ไหนก็ไม่มีสาวใดแยก evo กับ lancer ได้ emo5o

รถแต่งเยอะ สาวๆ บอกลาวเกือบทั้งหมด (ขอโทษคนที่แต่งนะครับความคิดสาวๆ เค้า ผมแค่มาบอกต่อ) ถ้าแต่งเค้าจะชอบแบบเรียบๆ เนียน ไม่รุงรัง
แนวแต่งโหดๆ สาวไม่ชอบ พวกบอดี้รถ ตัดสีดำ หรือสลับเคฟล่า  เช่นพวกฝากระโปรงหน้า/หลัง ,หางหลัง GT สาวไม่ชอบ หนุ่มๆชอบครับ ผมก็ว่าสวย

อ่านกับสนุกๆ นะครับ ผมชอบชวนสาวๆ คุยเรื่องนี้นะครับ ก็เลยมาปันข้อมุลกัน   emo54o
ขอบครับ เริ่มเข้าใจเป็นเลาๆแล้วครับ  ข้อมูลแน่นมากๆครับ
อย่าให้คนไม่รู้จักซูบารุทำซูบารุ
คบเพื่อนอย่ามีเรื่องเงินไม่งั้นโดนหลอก

ออฟไลน์ ITT

• *
  • Popular Vote : 0
Re: ถามกูรู ทำอย่างไรจึงมีสาวๆขึ้นรถ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 09:23:18 PM »
เท่าที่เช็คทั้งจากสาวกลางวันและกลางคืนปริมาณข้อมูลพอสมควร  emo76o  
ส่วนใหญ่จะชอบรถหรู นั่งสบายครับ ส่วนใหญ่ๆ เลยจะชอบ BMW (รุ่นใหม่นิดนึง แต่ต้องไม่เก่ามาก)
เบนซ์สาวบอกแก่ นอกจากเป็นป๋าจริงๆ อายุ 40 up ถึงดูเข้ากัน
รถซิ่งเนี่ยจะมีส่วนน้อยที่ชอบ ถ้าชอบเนี่ยจะเป็นพวกสาวเปรี้ยว
แต่พวกเขาก็ยังคิดว่ารถอิมตัวใหม่ หมุ เหยี่ยว ของพวกเราๆ เนี่ย ราคาประมาณไม่ถึงซีวิคน่ะครับ   emo68o
นอกจากส่วนน้อยอีกจริงๆ จะรู้จักซูบารุ แล้วก็จะรู้ว่าประมาณล้านกว่าๆ ไม่เกินไปกว่านี้
ยิ่งอีโวทุกรุ่นไม่ต้องพูดถึงครับ ถามแล้ว ลุคเป็นแลนเซอร์แต่งไปเลย ปิดกั้นการรับรู้เลยครับ ว่ารถดีอย่างไร ราคาเท่าไหร่
พวกเจ๊ๆ เขาบอกอย่างเดียว แลนเซอร์แต่งๆ  แล้วต่อให้รู้เรื่องรถดีแค่ไหนก็ไม่มีสาวใดแยก evo กับ lancer ได้ emo5o

รถแต่งเยอะ สาวๆ บอกลาวเกือบทั้งหมด (ขอโทษคนที่แต่งนะครับความคิดสาวๆ เค้า ผมแค่มาบอกต่อ) ถ้าแต่งเค้าจะชอบแบบเรียบๆ เนียน ไม่รุงรัง
แนวแต่งโหดๆ สาวไม่ชอบ พวกบอดี้รถ ตัดสีดำ หรือสลับเคฟล่า  เช่นพวกฝากระโปรงหน้า/หลัง ,หางหลัง GT สาวไม่ชอบ หนุ่มๆชอบครับ ผมก็ว่าสวย

อ่านกับสนุกๆ นะครับ ผมชอบชวนสาวๆ คุยเรื่องนี้นะครับ ก็เลยมาปันข้อมุลกัน   emo54o

จริงครับ อันนี้ผมก็เคยคุยกะพวกเพื่อนๆของแฟนผม(ผู้หญิงนะ) ถ้าเป็นพวกฮอนด้าCIVICใหม่นี่เค้ากรี๊ดมากๆยิ่งสีขาวนะ ยิ่งSUBARUนี่ไม่รู้จักเลยครับ emo52o ผมก็ว่าดีนะไม่เหมือนใครดี ไม่ค่อยเจอบนท้องถนนเท่าไหร่

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 09:54:44 PM »
อ้อ ว่าด้วยเรื่องสีแล้วนึกได้

ผมมักชอบถามสาวๆว่าชอบรถสีอะไรกัน...?

คำตอบคือ ร้อยทั้งร้อยจะตอบ"ขาว หรือไม่ก็ ดำ"  emo36o

แล้วผมก็มักจะถามด้วยว่า

รถสีอะไรที่สาวๆไม่ชอบ ...?

สาวๆมักตอบว่าไม่ชอบรถสีเหลือง เพราะพวกเธอบอกว่ามันเป็นสีอึ ...แป่ว!!!   emo41o

อย่าโกรธกันนะครับ เพราะสาวๆเค้าว่ามายังงี้อ่ะ 

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 10:11:59 PM »
อ้อ ว่าด้วยเรื่องสีแล้วนึกได้

ผมมักชอบถามสาวๆว่าชอบรถสีอะไรกัน...?

คำตอบคือ ร้อยทั้งร้อยจะตอบ"ขาว หรือไม่ก็ ดำ"  emo36o

แล้วผมก็มักจะถามด้วยว่า

รถสีอะไรที่สาวๆไม่ชอบ ...?

สาวๆมักตอบว่าไม่ชอบรถสีเหลือง เพราะพวกเธอบอกว่ามันเป็นสีอึ ...แป่ว!!!   emo41o

อย่าโกรธกันนะครับ เพราะสาวๆเค้าว่ามายังงี้อ่ะ 

ลองเป็นพอร์ชสีเหลืองดิ ดูดิ๊จะเหมือนอึมะ emo76o

• *
    • http://www.facebook.com/profile.php?id=100001433686301
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 10:17:10 PM »
จริงครับ อันนี้ผมก็เคยคุยกะพวกเพื่อนๆของแฟนผม(ผู้หญิงนะ) ถ้าเป็นพวกฮอนด้าCIVICใหม่นี่เค้ากรี๊ดมากๆยิ่งสีขาวนะ ยิ่งSUBARUนี่ไม่รู้จักเลยครับ emo52o ผมก็ว่าดีนะไม่เหมือนใครดี ไม่ค่อยเจอบนท้องถนนเท่าไหร่
ผมขับไปที่ทำงานเกือบ 2 ปี ก็ยังมีคนถามว่ายี่ห้ออะไร
คนที่เคยนั่งก็ไม่กล้านั่งอีก  เธอนั่งหงายหลัง คอแนบกับส่วนพิงศรีษะ มือสองข้างเกาะขอบเบาะ ขาเหยียดตรง คาดเข็มขัดแล้วไม่รู้กลัวอะไร
เมื่อเดือนก่อนมีคนถามว่าผมขับ ซูบารุหรือ ดีใจมากครับ เริ่มมีคนรู้จักแล้ว
                                                                                                                                       emo64o
อย่าให้คนไม่รู้จักซูบารุทำซูบารุ
คบเพื่อนอย่ามีเรื่องเงินไม่งั้นโดนหลอก

ออฟไลน์ สายล่อฟ้า

• *
  • Popular Vote : 11
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2010, 12:41:38 AM »
บุคคลที่หนึ่ง : "เจ้าจะยอมรับพระเจ้าของเราเป็นพระเจ้าของเจ้าหรือไม่"
และ อีกบุคคลหนึ่ง : "ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธา... ก็เป็นของเรา"

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2010, 12:36:32 AM »
ง่ายนิดเดียว ครับ mini คาดสติกเกอร์หน่อยสาวมหาลัย กรี๊ดสลบ
mini นี่แม่เหล็กดูดสาว ๆ จริง ๆ 
Deestone the heart of your control

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2010, 08:32:40 AM »
ง่ายนิดเดียว ครับ mini คาดสติกเกอร์หน่อยสาวมหาลัย กรี๊ดสลบ
mini นี่แม่เหล็กดูดสาว ๆ จริง ๆ 
เห็นด้วยครับ +1

ออฟไลน์ J31

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2010, 01:12:01 PM »
ทั้งอิมทั้งอีโว ถามพวกสาวๆมาแล้ว บอกว่าเสี่ยว ลาว  emo52o emo52o emo52o emo52o

แต่civic fd เท่ชมัด  emo8o

ออฟไลน์ kamolwat_t

• *
  • opel in test team
    • www.opel.in.th
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2010, 03:08:04 PM »
 emo21o

ที่เชียงใหม่.... ผมเห็นสาวขาวเนียน ซ้อน fino ksr แล้วก็ เวสป้า(อะไรก็ได้ที่มันทรงแบบนั้น) ครับ

รถยนต์..อะไรก็ได้... ที่มันไม่เก่า...  พาไปเมาได้หมด (ยกเว้น mini หรือเต่าตัวเก่านะครับ อันนั้นสาวๆชอบ)

ออฟไลน์ ITT

• *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2010, 10:06:44 PM »
ทั้งอิมทั้งอีโว ถามพวกสาวๆมาแล้ว บอกว่าเสี่ยว ลาว  emo52o emo52o emo52o emo52o

แต่civic fd เท่ชมัด  emo8o

ถึงขั้น เสี่ยว/ลาว เลยเหรอครับ โห!เศร้าใจจริงๆ emo52o

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 07:39:43 AM »
แฝร่ด 

ตอบไม่ถูกค้าบไม่เคยทำเลย ต้องถามประธานต่อน่ะครับ เรื่องกาเมท่านนี้ถนัดนักแล emo69o

ทั่นรองฮะ.....เมิงจามาพาดพิงอารายตูเนี่ย emo25o

เราออกจะเป็นคนดี รักเดียวใจเดียว เรื่องเจ้าชู้ไรเนี่ย ทำไม่เป็นหรอก emo69o

หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 11:35:20 AM »
ทั่นรองฮะ.....เมิงจามาพาดพิงอารายตูเนี่ย emo25o

เราออกจะเป็นคนดี รักเดียวใจเดียว เรื่องเจ้าชู้ไรเนี่ย ทำไม่เป็นหรอก emo69o

ไม่ได้พาดพิงนะฮะ เพียงแต่อยากให้เพื่อนสมาชิกได้ข้อมุลจากคนจริง  emo70o emo76o
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 02:06:46 PM »
ถึงขั้น เสี่ยว/ลาว เลยเหรอครับ โห!เศร้าใจจริงๆ emo52o

ที่สาวๆมองim&evoแบบนั้น คงเพราะฝากระโปรงมีรูมีช่องมากไปมั้งครับ
แถมอาจมองว่าหางหลังก็ใหญ่ยังกับกระสวยอวกาศ มีครีบบนหลังคาอีก

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 06:31:42 PM »
 emo72o

กระทู้นี้ให้ความรู้ดีจัง   ทำให้รู้เลยว่าพี่โบ๊ตเราเป็น รูกู้  เอ๊ย! GURU   emo76o emo64o
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!