ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครใช้ซูอยู่ สุขา 3 iามคำแหง มั่งครับ ช่วยส่งเสียงหน่อย  (อ่าน 79198 ครั้ง)

ออฟไลน์ job2jz

• *
  • Popular Vote : 1
  • เรียกข้าว่าลูกเจี๊ยบ (เพราะว่าแม่ชื่อเจี๊ยบ)
ขอเสนอแนะให้เรียกว่าโซนมีนบุรี ดีไหมคับ

และอยากให้มีการรวมตัวกันเดือนละครั้ง ไปจอดเล่นกันที่ปั๊ม ปตท.หาไรกินกันตอนเย็นๆก่อนก็ได้ ถ้ายังไม่เป็นทางการ
แนะนำ
1.ปตท. ข้างแฟนชั่น-ร.พ.นพรัตน์ (มีร้านล้างรถเปิดถึงเที่ยงคืน รู้สึกเจ้าของจะขับ GCนะคับ)
2.ปตท.เติมความสุข เสรีไทยก่อนถึง MIT
ใครมีที่ดีๆแนะนำมาคับ ผมเห็น2ที่นี้มันใหญ่ดี

แหล่มเลยครับ  :bbbear_17:
GC จอดนิ่ง เลยต้องซิ่งด้วย หมู 1600

วะวะวะว้าวววว

ออฟไลน์ EARTH

• *
  • Popular Vote : 7
  • ชอบขับ 4WD
ไม่รู้จักใครแต่ขอไปด้วยคนได้มั้ยครับ เอิทครับ

ออฟไลน์ guuaeng

• *
  • Popular Vote : 39
  • 1234567
งั้นนัดกันเลยครับไปกันขำๆก่อน ขอเป็นเสาร์ อาทิตย์นะครับ  :bbbear_34:

ออฟไลน์ Yo Legacy

• *
  • Popular Vote : 28
  • สนามไม่สน ถนนเท่านั้น
อาทิตย์ที่5ว่างไหมคับทุกท่าน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 01, 2012, 01:06:45 AM โดย Legacy-Mania »

• *
  • 1234567
ไม่ทันอะครับขอล่วงหน้าซัก2-3อาทิตย์นะครับ งานท่วม ใครสะดวกไปกันก่อนเลยครับอยากให้มีซักครั้งก่อน  :bbbear_48:

• *
วันที่18-19 ไหมคับหลังสัปดาห์วันแม่

ออฟไลน์ marshilldy

• *
  • Popular Vote : 2
ขอเสนอแนะให้เรียกว่าโซนมีนบุรี ดีไหมคับ

และอยากให้มีการรวมตัวกันเดือนละครั้ง ไปจอดเล่นกันที่ปั๊ม ปตท.หาไรกินกันตอนเย็นๆก่อนก็ได้ ถ้ายังไม่เป็นทางการ
แนะนำ
1.ปตท. ข้างแฟนชั่น-ร.พ.นพรัตน์ (มีร้านล้างรถเปิดถึงเที่ยงคืน รู้สึกเจ้าของจะขับ GCนะคับ)
2.ปตท.เติมความสุข เสรีไทยก่อนถึง MIT
ใครมีที่ดีๆแนะนำมาคับ ผมเห็น2ที่นี้มันใหญ่ดี

เห็นด้วยเป็นอย่างแรงส์ขอรับ  จะติดตามนัะดหมายในบอร์ดนี้ครับ

:bbbear_32: :bbbear_32: :bbbear_32:

• *
  • 1234567
18-19  :bbbear_9:ครับ

• *
ตกลงไปกันได้ไหมคับ 18-19 ช่วยกันดันหน่อยคับ

ออฟไลน์ Ozvvan13

• *
  • Popular Vote : 8
ตกลงไปกันได้ไหมคับ 18-19 ช่วยกันดันหน่อยคับ
ไปคับ

• *
  • 1234567
ไปครับ :bbbear_9:

• *
งั้น เป็นเย็นวันเสาร์ที่18นะคับ ตั้งแต่6โมงเย็นเป็นต้นไปโอเ้คไหม หรือจะวันอาทิตย์ ผมจะไปเปิดกระทู้แล้วนะครับ

ออฟไลน์ Champ_GC8

• *
  • Popular Vote : 10
  • มากันยกแก๊ง
งั้น เป็นเย็นวันเสาร์ที่18นะคับ ตั้งแต่6โมงเย็นเป็นต้นไปโอเ้คไหม หรือจะวันอาทิตย์ ผมจะไปเปิดกระทู้แล้วนะครับ

จัดเลยคร้าบ
อยากบอกว่าของเค้าดีจิงๆครับ

• *
  • 1234567
จัดเลยครับแต่ขอหารถก่อน  :bbbear_37:

• *
http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=94321.0

จัดแล้วคับ ลงชื่อด่วน