ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครใช้ซูที่เมืองไทยแต่ตอนนี้มาอยู่ Sydney บ้าง อยากพบป่ะและดื่มกินด้วยคร๊าบ...  (อ่าน 3440 ครั้ง)

ออฟไลน์ tomakung13

• *
  • Popular Vote : 0

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
มีครับ มีคุณโต้ สมาชิกsssเราคนนึงเพิ่งเดินทางไปเรียนต่อเมื่อหัวค่ำที่ผ่านมานี้เอง ป่านนี้คงใกล้landingแล้วมั้งครับ 

ออฟไลน์ Impreza Enthusiast

• *
ถ้ามา scotland ยินดีต้อนรับนะครับ ที่นี่เงียบเหงามาก

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
มีครับ มีคุณโต้ สมาชิกsssเราคนนึงเพิ่งเดินทางไปเรียนต่อเมื่อหัวค่ำที่ผ่านมานี้เอง ป่านนี้คงใกล้landingแล้วมั้งครับ 

โอ้สสส!!!! โต้ เจอ ต้อม ถ้าเป็นมวยก็เหมือน ปาเกียว ปะทะ เมเวเธอร์หล่ะ  emo76o emo41o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ SuBie NewBie

• I <3 スバル !
  • *
  • G37 Coupe / NISMO 350Z
เป็นยังไงบ้างครับโต้

ได้เล่นบอลบ้างหรือยัง
Z Z Z Z Z Z

• *
เป็นยังไงบ้างครับโต้

ได้เล่นบอลบ้างหรือยัง
ผมหรอพี่แอนดี้ ผมต้อม ไม่ค่อยได้เตะเลยพี่ ไปเตะมาไม่กี่ครั้งครับฟุตซอล
แต่ได้มีโอกาสไปเชียร์บอลกับเพื่อนเกาหลี ตอนบอลโลก จอใหญ่เลยครับ
Darling Harbour สาวตรึมเลยพี่ แค่ได้ทุ่มก็เฮกันลั่นละ 555+

• *
โอ้สสส!!!! โต้ เจอ ต้อม ถ้าเป็นมวยก็เหมือน ปาเกียว ปะทะ เมเวเธอร์หล่ะ  emo76o emo41o
ไม่ขนาดนั้นหรอกครับ เห็นต่อลงหนังสือด้วยนะหล่อน้อยกว่าตัวจิงอีก เสื้อสวยมากอยากได้ๆ

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
จัดมิตติ้งสัญจรไปเที่ยวดีมั๊ยเนี่ย 5555

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
จัดมิตติ้งสัญจรไปเที่ยวดีมั๊ยเนี่ย 5555

ได้เลย แต่พี่เต้อเป็นสปอนเซอร์นะ emo2o emo10o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"

หัวหน้าคณะไป ชาวคณะก็ไปฟรี ฮิ ฮิ

emo76o
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ subie

• *
Hi, i'm in Syd (been here over 17 years na krub) been with Subaru over 10 years

PM me any time an krub

cheers

• *
Hi, i'm in Syd (been here over 17 years na krub) been with Subaru over 10 years

PM me any time an krub

cheers

เจอแล้ว 1 คน อยู่ในเมืองใหมครับ ผมอยู่ในเมืองครับพี่แถว Town Hall   

ออฟไลน์ subie

• *
Hi,

used to live in eastern suburb (around randwick, kensington areas) na krub ,  moved up on the Coast about 3 years now , about 50 mins drive from Nth Syd na krub , but come to Syd once a week for Thai town , China town for food na krub lol

ออฟไลน์ ToTo

• *
  • Born To Drive Subaru
สวัสดีครับ.....ผมอยู่elizabeth St อ่ะครับอยู่ใกล้ๆ thaitown ครับ โหที่นี้เดินไปไหนก็เจอแต่subaruเห็นละก็อยากได้ๆ

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
มะรื่นจะไปออสเตรเลียครับ แต่จะอยู่ซิดนีย์แค่วันศุกร์เองครับ ผมอยู่ที่ Holiday Inn Darling Harbour