Article > Article

เรื่องง่ายๆของ Air Filter ที่ไม่ควรมองข้าม

<< < (3/4) > >>

den_GC8 Kakimoto Regu 06&R:
ดูเหมือน apex จะได้ม้าเยอะสุด และสะอาดที่สุดหรือเปล่าครับ ผ้ากลม ๆ ไม่ดำเท่าไหร่ ยี่ห้ออื่นดำดี emo47o

ปล.มีเทียบกรองทรงโรงงานแบบแผ่นบ้างไหมครับ

suPerKiTtY:
จาทดสอบกี่วิธี Apexi ก้อชนะตลอดเลยอ่า

Ricer:
สะอาดสุดแรงสุด เพราะดักจับฝุ่นได้น้อยสุดหรือเปล่าครับ ฝุ่นมันเลยไม่โดนดักแต่ไหลไปกับอากาศเข้าห้องเผาไหม้ไปหมดแล้วครับ ไปสกปรกที่เครื่องแทน  emo19o

chaikiat:
ไอ้ filter ขาวๆ มันคือของเครื่องดูดฝุ่นนี่ครับ ...ถ้าขาวก็แสดงว่า กรองจับฝุ่นได้ดีนี่

.. Apexi กับ K&N ก็ดีที่สุด เพราะจับฝุ่นได้ดี และได้กำลังสูงด้วย  emo64o

heehapooh:
ราคาเท่าไหร่บ้างครับ อยากได้มากกกก

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version