ผู้เขียน หัวข้อ: Happy Birthday พี่อุ้ย ST Auto คร๊าบ (22) + พี่ป๊อกแมวจ่ายกับข้าวด้วยคร๊าบบ (23)  (อ่าน 4633 ครั้ง)

ออฟไลน์ mr_oui

• *
  • Popular Vote : 5
ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆทุกๆคนครับ   

ป.ล  ดีใจจังอายุครบ22แล้ว อิอิ emo64o

ออฟไลน์ laemunited

• *
  • Popular Vote : 22
  • LEGACY BH5/EVOLUTION IX
HBDครับ
สุขสุข รวยรวย ครับ
Yesterday is history,tomorrow is mystery,today is a gift that's call present!!!

ออฟไลน์ Ricer

• *
  • Popular Vote : 2
  • PMP (Poor Man's Porsche) เห็นตูดปอร์ชอยู่ไวๆ
HBD ครับ ขอให้นึกอะไร ดีๆ ก็สมปรารถนานะครับ
โอ้โฮ แบบนี้ผมก็แก่กว่าคุณ อุ้ย 10 ปีซิครับ!
All boxer engines, regardless of no. of cylinders, provide perfect balance because the movement of a piston is exactly counter by the corresponding piston in another bank...the usage is limited to Porsche and Subaru today.    However, we'll have a Toyobaru soon???

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
HBD krub Oui (22)& P' Pok(23) !!!

##.22, ##.23 

ออฟไลน์ Noob

• *
  • Popular Vote : 2
HBD ครับพี่อุ้ย พี่ป๊อก มีความสุขมากๆ เด้อ

ออฟไลน์ job2jz

• *
  • Popular Vote : 1
  • เรียกข้าว่าลูกเจี๊ยบ (เพราะว่าแม่ชื่อเจี๊ยบ)
ขอบคุณทุกท่านครับ

เลขในวงเล็บนะ ใช่เลย  emo65o emo65o

HBD นะครับพี่ๆทั้ง 2

ปล. ผมหมู 204 ที่เจอ ที่พระราม 9 ตอน วันสงกรานต์ หน่ะครับ  emo57o
GC จอดนิ่ง เลยต้องซิ่งด้วย หมู 1600

วะวะวะว้าวววว

ออฟไลน์ ohm144

• *
  • Popular Vote : 3
  • แมวขาว อยากแรง
็HBD ทั้ง 2 คนเลยครับ มีความสุขมากๆครับ

ปล.พี่ป๊อกพาไปทำรถหน่อยครับ แมวผมอยากหล่อละ อิอิ

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
HBD พี่ๆทั้งสองคนครับ  ขอให้มีความสุข ร่ำรวยเงินทอง สุขภาพแข็งแรงตลอดไปครับ  emo57o
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ POP_EMS

• *
  • Popular Vote : 13
  • www.facebook.com/liquimolymotorsportthailand
    • liquimolymotorsportthailand

ออฟไลน์ Norasaker

• *
  • Popular Vote : 7
  • คิดดี ทำดี พูดดี มีแต่รวยยย
Happy Birth Day คุณอุ้ยและคุณป้อกด้วยครับ มีความสุขมากๆๆๆคราบบบบบ

ออฟไลน์ odezus

• เหยี่ยวดำ แต่คอขาว...
  • *
  • Popular Vote : 7
HBD  ครับ..  emo57o emo57o emo57o

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
ขอบคุณทุกๆข้อความ คำอวยพรที่ส่งมาให้ครับ

ผมสักเกตุว่า เดือน 9 นี้ คนเกิดเยอะเนอะ
แสดงว่า ช่วงปีใหม่นี้ บรรยากาศดี  emo61o

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32
 emo72o

ขอให้มีความสุขทั้งคู่  HBD คร๊าบบ  emo64o
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
HBD ทั้งพี่ป๊อก และอุ้ยนะครับ

มีความสุขมากๆ ร่ำรวยเงินทอง รถแรงๆ ทนๆ
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
สุขสันต์วันเกิดที่นี่อีกรอบค๊าบบบบบบ emo77o emo77o