ผู้เขียน หัวข้อ: งานexpo เนื่องจากงานตรงกัน ผมได้ยกเลิกทางผมแล้วนะครับเป็นทางพี่ต่อแทนครับ  (อ่าน 4134 ครั้ง)

ออฟไลน์ goodnewgarage

• *
  • Popular Vote : 12
เนื่องจากผมได้พื้นที่การจอดรดโชว์ในงานนะครับ  (ได้มาสองวันขอให้ช่วยโหวดด้วยนะครับ ว่าวัน ศุกร์หรือเสาร์ครับ) จัดเป็นวันของ subaru โดยเฉพาะครับ
เลยอยากชวนเพื่อนและพี่ที่สนใจช่วยลงชื่อและเลขทะเบียน  เพื่อสำรองพื้นที่ในการจอดรถนะครับ   ในวันงานมีการขับรถโชว์    ของนักแข่งรถ
ตอนนี้กำลังอยู่ในการเตรียมงานครับ  พี่ๆคนไหนมี ไอเดียว่าในงานอยากให้มีกิจกรรม ใดๆช่วยเสนอมาเลยครับ  ตอนนี้กำลังขอสปอน์เซอร์เสื้อและ ของที่จะมอบให้สำหรับคนมาร่วมงานครับ
 ผมได้แจ้งกับผู้จัดครับ
รายละเอียดเดียวจะมาแจ้งอีกทีครับ  081-563-6142   boy  ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 18, 2010, 07:41:18 PM โดย goodnewgarage »

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
ขอวันอาทิตย์ครับ

อยากให้มีกิจกรรมประเภทที่ผู้ชมมีส่วนร่วมด้วยได้ เช่น gymkana , แข่งจอดรถตรงช่อง , ประกวดรถแต่งสวย แต่งแรง , ประกวดรูปถ่ายรถ + เจ้าของ

และที่ขาดไม่ได้ คือ ถ่ายรูปกับ pretty สุดน่ารัก  emo73o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 13, 2010, 12:02:09 PM โดย WhiTeScooBY »
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ pimniyoum

• SUBARU IMPREZA STI
  • *
  • Popular Vote : 5
  • ลูกแมวอ้วนGRB 2500 เดิมๆ
ไม่วันอาทิดก็เสาคับเพราะคนส่วนมากหยุดทำงาน

ออฟไลน์ CBS_111

• *
  • Popular Vote : 3

อยากให้มีกิจกรรมประเภทที่ผู้ชมมีส่วนร่วมด้วยได้ เช่น gymkana , แข่งจอดรถตรงช่อง , ประกวดรถแต่งสวย แต่งแรง , ประกวดรูปถ่ายรถ + เจ้าของ

และที่ขาดไม่ได้ คือ ถ่ายรูปกับ pretty สุดน่ารัก  emo73o

เห็นด้วยแบบพี่แบ๊งค์ครับ

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62

เห็นด้วยอีกคน...จอดเฉยๆเด๋วเบื่อกัน อิอิ

ออฟไลน์ SUBANU

• *
  • Popular Vote : 32
  • หนูมาลีมีอิมหน้าแมว อิมหน้าแมว อิมหน้าแมว
ถ้าไปขอวันเสาครับ

อยากgymkhanaครับบบบบบบ  emo73o

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...

และที่ขาดไม่ได้ คือ ถ่ายรูปกับ pretty สุดน่ารัก  emo73o

++1

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
แล้วงานมันมีวันไหนครับ

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
ถ้าไปขอวันเสาครับ

อยากgymkhanaครับบบบบบบ  emo73o

โอ้วขอดูแมว Gymkhana ด้วยคร๊าบ

ออฟไลน์ signifer

• *
  • Popular Vote : 43
  • My GDG
    • IGGY BOOKS
จัดที่ไหนอ่ะครับ มอเตอร์เอ็กซ์โปรที่เมืองทองป่าวครับ จนใจไปแจมด้วยคนนะครับ อยู่ใกล้มากๆเลย
ไม่สุด....แต่สะดุดตา

ออฟไลน์ GEMINI_IMPREZA

• *
  • Popular Vote : 9

ตามที่พี่แบงค์บอกเรยครับ

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
ปายด้วย ทํามัยปีนึงๆมันเร็วขนาดนั้นนนน...

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ปายด้วย ทํามัยปีนึงๆมันเร็วขนาดนั้นนนน...

นั่นดิพี่ เร็วมากนะ เหมือนกับเพิ่งจะไปดูขับรถโชว์เมื่อปีที่แล้วนี่เอง
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ pick

• Life is Short
  • *
  • Popular Vote : 47
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,88992.0.html
ขอวันไหนก็ได้ ที่ไม่ใช่ 3-7 Dec
อดไปทุกปีเลย  emo52o

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
ปายด้วย  เเต่ขอดูวันก่อนนะครับ   emo64o
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com