ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่ออออ ไม่ทราบว่ามีท่านใดกำลังประสบอุทกภัยบ้างรึเปล่าครับ  (อ่าน 2182 ครั้ง)

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
ไม่ทราบว่ามีสมาชิกท่านใดประสบภัยพิบัติน้ำท่วมรุนแรงอยู่บ้างไหมครับ เห็นมีสมาชิกบางท่านอยู่ในจุดเหล่านั้นหลายจุดด้วย ไม่ทราบว่ายังโอเคกันอยู่ไหมครับ???  emo17o

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
เห็นข่าวแล้วน่กลัวจริง ๆ ตอนนี้น้ำท่วมหลายจุดก็ยังแย่อยู่เลยครับ
เดี๋ยวต้องไปบริจาคหน่อย ช่วย ๆ กันพี่น้องคนไทย
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ subie_bugeye

• *
  • Popular Vote : 8
  • ถ้าคุณแน่อย่าแพ้ขับ4
น่ากลัวมากๆ ครับ

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
ผมก็เป็นอีกคนที่อยากจะช่วยเหลือผู้ที่เดือดร้อนจาเหตุนํ้าท่วมครับ
ก็เลยอยากจะชวนพี่ๆน้องๆเพื่อนใน SSS มาทําบุญร่วมกัน..

จะดีมั้ยครับ??? ก็คือบริจากในนาม SiamSubaruSoceity อะครับ
ขอความเห็นด้วยนะครับ!!

ขอบคุณครับ
แล้วจะ post SSS bank account no. For those who are interested.

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
ผมก็เป็นอีกคนที่อยากจะช่วยเหลือผู้ที่เดือดร้อนจาเหตุนํ้าท่วมครับ
ก็เลยอยากจะชวนพี่ๆน้องๆเพื่อนใน SSS มาทําบุญร่วมกัน..

จะดีมั้ยครับ*? ก็คือบริจากในนาม SiamSubaruSoceity อะครับ

ขอบคุณครับ
แล้วจะ post SSS bank account no. For those who are interested.

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับจาน   emo64o emo64o emo64o
" คนไทยไม่ทิ้งกัน " 

.....ดินดาน   emo18o

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me

จะดีมั้ยครับ*? ก็คือบริจากในนาม SiamSubaruSoceity อะครับ

ขอบคุณครับ

emo65o emo65o

เห็นด้วยครับรองตั้ม
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Benzino

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 4
เอาด้วยยยย!!!

emo61o emo61o
"เรา Supply Army "
[img]http://img9.imageshack.us/img9/9231/srsnewcolorsnewtt1.g

ออฟไลน์ kenny_eak

• *
  • Popular Vote : 12
  • meaww
เห็นด้วยขอรับ  emo37o emo37o

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
จัดไปเอาด้วยก๊าบ
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ Green tea

• *
  • Popular Vote : 8
  • เมื่อไหร่จะเจอ ใคร ใคร ที่เป็นของเรา!!
emo65o emo65o

เห็นด้วยครับรองตั้ม

เห็นด้วยกับทั้ง 2 คนเรย emo65o emo65o

มีไรบอกกานโลดดด emo64o emo64o
พี่น้องชาวไทย ยังไงก็ไม่เคยทิ้งกานนนน