ผู้เขียน หัวข้อ: Happy Birthday น้อง กอบ ( Gobbie )  (อ่าน 2818 ครั้ง)

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
Re: Happy Birthday น้อง กอบ ( Gobbie )
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 11:33:36 PM »
โทดทีนะน้องชายสุดหล่อ พอดีไม่ได้ว่างมาอวยพรเลย ขอย้อนหลังละกันนะครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งครอบครัว ร่ำรวยยิ่งๆขึ้นไปนะครับ สมหวังในทุกด้าน ไม่ว่าจะการงานการเงินหรือว่าความรัก
ฝากความคิดถึงไปยังคุณพ่อและคุณแม่ด้วยนะครับ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Gobbaru

• *
  • Popular Vote : 11
Re: Happy Birthday น้อง กอบ ( Gobbie )
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 05:57:38 AM »
HBD นะครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรง รวยๆ นะครับ  emo64o emo64o

ขอบคุณครับ emo57o

โทดทีนะน้องชายสุดหล่อ พอดีไม่ได้ว่างมาอวยพรเลย ขอย้อนหลังละกันนะครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งครอบครัว ร่ำรวยยิ่งๆขึ้นไปนะครับ สมหวังในทุกด้าน ไม่ว่าจะการงานการเงินหรือว่าความรัก
ฝากความคิดถึงไปยังคุณพ่อและคุณแม่ด้วยนะครับ

ไม่เป็นไรครับพี่ ขอบคุณมากสำหรับคำอวยพรดีๆ ซ๊าาาาธู๊ เดี๋ยวบอกพ่อ+แม่ให้ครับ emo64o emo65o emo73o