ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามผู้รู้เรื่องโช๊ค standard สำหรับ New Legacy Sedan  (อ่าน 1602 ครั้ง)

ออฟไลน์ BoxerSound

• *
  • Popular Vote : 1
สอบถามผู้รู้เรื่องโช๊ค standard สำหรับ New Legacy Sedan
« เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 10:05:03 PM »
รบกวนสอบถามครับว่าโช๊คเดิม standard สำหรับ New Legacy Sedan ยี่ห้ออะไรครับ ถ้าเราอยากให้ขับนิ่มนวลแบบพวก Camry หรือ Accord นี่เราจะใส่ยี่ห้อไหนดีครับ พร้อมสปริงชุดใด
รบกวนถามผู้ที่เคยใช้หรือใช้อยู่ชี้แนะด้วยครับ ตอนนี้ใช้โอลินส์ แต่อยากกลับไปใช้ standard ครับ เอาแบบนิ่มๆ เลย (โอลินส์นี่ติดมากับรถตอนซื้อต่อมาครับ เลยไม่ทราบว่าของเดิมเป็นยี่ห้ออะไร)
ขอบคุณล่วงหน้าทุกท่านที่ช่วยแชร์นะครับ
 emo65o

ออฟไลน์ ValenDear

• *
  • Popular Vote : 28
Re: สอบถามผู้รู้เรื่องโช๊ค standard สำหรับ New Legacy Sedan
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2010, 01:35:05 PM »
เบิกศูนย์เลยครับ โช้คกระบอกดำ ไม่ทราบยี่ห้อ รู้แต่เป็นของซูน่ะครับ