ผู้เขียน หัวข้อ: ขอนอกเรื่องนิดนึงครับ พี่ๆใน SSS นี้มีใครเล่นบาสเกตบอลกันมั่งมั้ยครับ  (อ่าน 3427 ครั้ง)

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
ตามหัวข้อกระทู้ครับ  คุยกะจารย์อั๋นผ่านเฟสบุ๊คอยู่ แกบอกว่าเจ็บจากการเล่นบาส  ก็เลยเกิดพุทธปัญญา อยากมาตั้งกระทู้ถามพี่ๆในนี้ว่ามีใครเล่นบาสกันมั่งมั้ยครับ

ส่วนตัวผมเล่นไม่ค่อยบอกครับ แต่ชอบมากๆๆๆๆ  เล่นมาตั้งแต่เด็กกะ น้องโอ  จนตอนนี้มันก็เลิกเล่นไปแล้ว  ผมก็เลิกเล่นไปแล้ว  เลยอยากรู้ครับว่าที่นี่มีใครเล่นบาสกันมั่งครับ

emo61o ปุ๋งๆ

ออฟไลน์ GEMINI_IMPREZA

• *
  • Popular Vote : 9
ผมชอบเล่นมากๆครับ แต่เด่วนี้ไม่ค่อยมีเวลาเล่นแล้ว แต่อยากเล่นมากๆเลย

บาสเนี๊ยบ้านเราไม่ค่อยฮิตเล่นกันเลยหาคนเล่นด้วยได้ยาก

ยังมีอีกหลายท่านที่เล่นนะครับ เช่น น้องเจมส์  โบ๊ต อาจาร์อั๋น น้าต่อ เมื่อก่อนก็มีนัดไปเล่นกันอยู่บ้าง

แต่เด่วนี้ไม่มีแล้ว อยากให้มีอีกจัง

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ชอบเล่นครับเตีย เพียงแต่ว่าหาที่เล่นไม่ได้น่ะครับ ถ้าเตียมีสถานที่เสนอนัดมาเลยครับ เชื่อว่ามีคนไปแน่
จะได้มีกรุ๊บ SSSลดพุงกัน emo76o
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ pomaru

• SRS MEMBER
  • *
  • Popular Vote : 17
  • WE LOVE SUBARU
อ้างถึง
ชอบเล่นครับเตีย เพียงแต่ว่าหาที่เล่นไม่ได้น่ะครับ ถ้าเตียมีสถานที่เสนอนัดมาเลยครับ เชื่อว่ามีคนไปแน่
จะได้มีกรุ๊บ SSSลดพุงกัน

พี่โบ๊ทส์ มีพุงกะเค้าด้วยหรอ  emo63o  emo69o emo76o

ออฟไลน์ Terr Nara

• *
  • Popular Vote : 5
ผมพึ่งกลับมาเล่นครับ
ปัจจุบันเล่นทุกคืนอังคารและพุธ 3 ทุ่ม - 5 ทุ่ม ที่สนาม Sponser Park สาทรครับ

emo65o

ออฟไลน์ TezzA

• SSS FC No. 1
  • *
  • Popular Vote : 3
  • มือใหม่ หัด4
ถอยลูกมาใหม่ตั้งแต่เล่นกันครั้งนู้นนนน  ได้ใช้แค่ครั้งเดียว แล้วก้อล้มเลย    ถ้าจัดกันเมื่อไร ผมพร้อม!

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 24, 2010, 06:54:10 PM โดย TezzA »

• *
เจมส์ เป็นตัวตั้งเกมส์เลยจัดมา ถอยรองเท้ามาใหม่ใช้แค่ครั้งเด่วเอง

• *
เจมส์ เป็นตัวตั้งเกมส์เลยจัดมา ถอยรองเท้ามาใหม่ใช้แค่ครั้งเด่วเอง

กล้วคนไม่พออีกอะพี่

• *
ไปด้วยครับ ใครก็ได้ช่วยนัดที ไม่ได้เล่นมานานแล้ว เด๋วลากน้องโอมาด้วย

• *
ไม่อยากคุย  ว่า SSS เราเนี่ย  ฝืมือระดับเทพนะ! 

http://www.youtube.com/watch?v=BNz-dSkO6dw

emo76o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 25, 2010, 01:41:31 AM โดย TezzA »

ออฟไลน์ Terr Nara

• *
  • Popular Vote : 5
แอบสังเกตุว่า ทำไมพี่โบ๊ตต้องถอดเสื้ออยู่คนเดียวเลยหละครับ  emo63o

• *
อยากเล่นอะครับใครก็ได้จัดหน่อย

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
แอบสังเกตุว่า ทำไมพี่โบ๊ตต้องถอดเสื้ออยู่คนเดียวเลยหละครับ  emo63o
ไม่ชอบใส่เสื้ออ่ะครับ แล้วเวลาที่เหงื่อออกแล้วเสื้อมันจะติดกับตัวอ่ะ ไม่ชอบอย่างแรงเลยครับเต๋อ
แต่ถ้าจำไม่ผิดนะวันนั้นน่าจะเอาไปแต่กางเกงกะรองเท้า ส่วนเสื้อกล้ามลืมเอาไปเหลือแต่เสื้อเชิ้ตนะครับ
อยากเล่นบาสอีกอ่าครับพี่น้อง อยากทำไรก้อได้ออกกำลังกาย ช่วงนี้ไม่ได้ออกกำลังกายเลย
หรือว่าเราจะนัดตีแบตกันดีหว่า เหมาคอร์ทไปซะสามชั่วโมง ไม่แพงด้วย
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

• *
ไม่ชอบใส่เสื้ออ่ะครับ แล้วเวลาที่เหงื่อออกแล้วเสื้อมันจะติดกับตัวอ่ะ ไม่ชอบอย่างแรงเลยครับเต๋อ
แต่ถ้าจำไม่ผิดนะวันนั้นน่าจะเอาไปแต่กางเกงกะรองเท้า ส่วนเสื้อกล้ามลืมเอาไปเหลือแต่เสื้อเชิ้ตนะครับ
อยากเล่นบาสอีกอ่าครับพี่น้อง อยากทำไรก้อได้ออกกำลังกาย ช่วงนี้ไม่ได้ออกกำลังกายเลย
หรือว่าเราจะนัดตีแบตกันดีหว่า เหมาคอร์ทไปซะสามชั่วโมง ไม่แพงด้วย

แหมโบ๊ต เค้าชวนเล่นบาสกันอยู่ดันมาชวนตีแบต

ออฟไลน์ Gobbaru

• *
  • Popular Vote : 11
เล่นด้วยยย ไปวิ่งไปมาในสนาม  emo50o