ผู้เขียน หัวข้อ: Happy Birthday อาจารย์อั๋น พี่อั๋น น้าอั๋น ลุงอั๋น ของพวกเราชาวซูบารุคร๊าบบบบ  (อ่าน 11173 ครั้ง)

ออฟไลน์ SuBie NewBie

• I <3 スバル !
  • *
  • Popular Vote : 1
  • G37 Coupe / NISMO 350Z
็HAP HAP PY PY BIRTHDAY KRUB!!!  emo61o emo61o emo61o
Z Z Z Z Z Z

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
Happy Birthday Krab ขอให้จาร์ยมีความสุขมากๆครับ
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ Poj

• *
  • Popular Vote : 0
HBD ครับจารย์อั๋น สุขกาย สุขใจ ไม่เจ็บไม่ไข้ครับ

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
HBD คับ จารย์อั๋น ขอให้มีสุขภาพแข็ง สมบรูณ์เหมือนดอกไม้บานยามเช้า  emo73o emo73o emo73o
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ Benzino

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 4
มีความสุขมากๆ ครับ ว่างๆนัดแดกฉลองกันครับพี่
"เรา Supply Army "
[img]http://img9.imageshack.us/img9/9231/srsnewcolorsnewtt1.g

ออฟไลน์ N@n

• *
็ฺHBD คร้าบบบบ จาน มีความสุขมากๆ ร่ำรวยๆ สุขภาพแข็งแรงคับ emo57o

ออฟไลน์ mod...kub

• *
  • nine foul.......scramble to fast
Happy Birth Day นะครับ ขอให้มีความสุขมากๆครับผม emo61o
nine foul...scramble to fast

ออฟไลน์ james

• *
  • Popular Vote : 3
สุขสันต์วันเกิดครับ    ขอให้

....................................................รวยคับ.......................................(จาได้มีเยอะ ๆ ไง)

emo61o emo59o emo58o emo70o
"Feel Good อิ่มท้อง ร้องเพลง"   "ทำดีเพื่อพ่อ"

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
โอ๊ะ โอ๊ะ โอ๊ะ โอ้ย    HBD แก่อาจารย์อั๋น   ปูชนียสถาน เอ้ยปูชนียบุคคล  ล้อเล่นน้าครับ

มีแต่ความสุข  รวยๆๆๆ นะครับ

ออฟไลน์ tau

• *
HBDครับ จาน  ขอให้แข็งๆแรงครับ   emo47o

ออฟไลน์ PaoPao

• *
  • Popular Vote : 5
สุขสันต์วันเกิดนะครับ...

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32
 emo72o

ขอขอบพระคุณทั้งพี่ๆเพื่อนๆ และน้องๆ ชาว SSS อีกครั้งนะครับ สำหรับทุกๆคำอวยพร

ขอให้ทุกท่านมีความสุข สนุกสนาน ปลอดโรคภัย รถแรงดังใจ เลี้ยวได้ตามสั่ง จะเบรคจะเร่ง ไม่ต้องกลัวพัง ถึงเสียงจะดัง แต่ฟัีงแล้ว....เพราะดี นะจ๊ะ

emo64o emo64o emo65o
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!

ออฟไลน์ b&b

• *
  • Popular Vote : 28
[img width= height= alt=" class="bbc_img]http://gdurl.com/g4mY[/img]

ออฟไลน์ nood

• *
แฮปปี้เบิร์ธเดย์ย้อนหลังครับพี่อั๋น มีความสุข หล่อ รวย แบบนี้ตลอดไปครับ

ออฟไลน์ อืม...นะ

• *
  • Spirit of the "R"
แฮปปี้เบิร์ดเดย์ครับอาจารย์อั๋น ขอให้มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรงนะครับ
ย้อนหลังไปหน่อย ช่วงอาทิตย์ที่ผ่านมายุ่งมากๆเลยไม่ได้เข้าบอร์ดเลย