ผู้เขียน หัวข้อ: ไปดื่มเก็กฮวยที่ Crystal Design Center กันดีกว่าครับ (ค่ำนี้เจอกันคร้าบบบบบ)  (อ่าน 5525 ครั้ง)

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
เนื่องจาก... อากาศที่ร้อนระอุอบอ้าวแบบนี้ เกรงว่าหลายท่านจะเกิดอาการขาดน้ำ
เลยนึกขึ้นมาได้ว่าช่วงเวลานี้มีลานเก็กฮวยแก้กระหายพอดิบพอดี๊  .......... !!
จึงขอเรียนเชิญเพื่อนสมาชิกที่กระหายน้ำ มาบำบัดอาการโดยพร้อมเพรียงกัน

สถานที่          :   Crystal Design Center ถนนเลียบทางด่วนเอกมัย-รามอินทรา บริเวณลาดจอดรถด้านข้าง

วัน / เวลา     :   เสาร์ที่ 27 พ.ย. เวลา 19.00 น.

emo6o emo6o emo6o emo43o emo43o emo43o emo71o emo71o emo71o

ถ้ามาถึงที่หมายแล้ว หากันไม่เจอ ติดต่อที่086 555 0879 คร้าบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 27, 2010, 03:40:20 PM โดย ST@BL3 »

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
น่าสนครับ emo61o
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
รถมะเสะ ขี่มอไซไปได้มะอะ

emo61o  ปุ๋งๆ

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me

จิ๊กกรี๋จะปั่นจักรยานมาก็ได้นะ ไม่มีใครว่าร๊อก emom75o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...

มายังไงไม่สำคัญ
อย่ามาช้า และหนีกลับก่อน หรือบอกจะตามมาแล้วไม่มา
แค่นั้นพอ !!!   emo70o

.....ดินดาน  emo18o

ออฟไลน์ popdazzle

• *
  • Popular Vote : 4
  • www.tvdirect.tv
    • iampopdazzle
น่าสนใจ อยู่ใน zone พอดีครับ...น้องจุ๊กกรู๋จะควบสิ่งมีชีวิตมาก็ได้นะครับ

ออฟไลน์ Terr Nara

• *
  • Popular Vote : 5
น้ำเก็กฮวยนี่ยิ่งกินยิ่งร้อนรึเปล่าครับ 555  emo6o
รอ วัน เวลา สถานที่ครับ ถ้าไปได้จะไปแจมครับ
ใกล้ไกลไม่เกี่ยง ถ้าดึกมากจะไปค้างบ้านตู๋  emo65o

ออฟไลน์ Champ_GC8

• *
  • Popular Vote : 10
  • มากันยกแก๊ง
ไอเดียแหล่มมครับผม อิอิ
อยากบอกว่าของเค้าดีจิงๆครับ

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
น่าสนใจ อยู่ใน zone พอดีครับ...น้องจุ๊กกรู๋จะควบสิ่งมีชีวิตมาก็ได้นะครับ

เอา 2 ล้อ หรือ 2 ขา ดีหงะพี่

emo61o ปุ๋งๆ

ออฟไลน์ troy10

• *
  • Popular Vote : 0
น่าสนจังครับพี่เดียร์ emo54o emo54o

ออฟไลน์ arto112

• *
  • Popular Vote : 6
เดี๋ยวขี่รถป๊อบไปก็ได้อยู่ข้างร้านแค่เนี๊ย emo49o

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ Benzino

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 4
อยู่ตรงไหนน่ะ??

emo60o emo60o
"เรา Supply Army "
[img]http://img9.imageshack.us/img9/9231/srsnewcolorsnewtt1.g

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
อยู่ตรงไหนน่ะ*

emo60o emo60o

ถ้าเสธรู้ แล้วเสธจะมาป่ะครับ มันต้องข้ามถนนจากออฟฟิศ เสธ นา emo76o emo76o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ james

• *
  • Popular Vote : 3
น่าสนใจจังเลยครับ  ......แต่ น้ำเก๊กฮวย ดื่มไม่เปงอ่ะ  ไม่ทราบว่า เขามี  ..ชาเขียว...ขายป่าวครับ

emo70o emo64o emo72o emo58o emo53o
"Feel Good อิ่มท้อง ร้องเพลง"   "ทำดีเพื่อพ่อ"