ผู้เขียน หัวข้อ: (GT5) มา Add PSN เพื่อเล่นกันดีกว่าครับ  (อ่าน 3679 ครั้ง)

ออฟไลน์ Azzy

• *
  • Popular Vote : 40
  • All Extraordinary
Re: (GT5) มา Add PSN เพื่อเล่นกันดีกว่าครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2010, 09:51:56 AM »

เหมือนเมื่อ 3-4 วันก่อนจะวิ่งด้วยกันครับ เหอะ ๆ ๆ

ใช่ครับ วิ่งหมาไม่เหาเลยผม เล่นลำบากมากครับ เพราะไม่มี Cockpit เอาพวกมาลัยยึกกะแท่นวาง Com แบบเตี้ยๆ แล้ววางทับไว้บนตัก แล้วนั่งบนโซฟา

เหยีบเบรคที พวงมาลัย ขยับตาม ต้องเกรงขาสุดๆ เล่นเสร็จตูดแฉะเลย

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แต่ก็มันดีครับ เอาไว้เจอกันใหม่
Power by Mitsusport , MRA Racing Academy , MRA Racing Team , RFP Racing

ออฟไลน์ Art_Red_Integra@Korat

• ถ้าหยุดที่คำว่า "ดี" ก็จะไม่รู้จักกับคำว่า "ดีที่สุด"
  • *
  • Popular Vote : 8
  • โตขึ้นหนูจะเป็น Type R จ้า
Re: (GT5) มา Add PSN เพื่อเล่นกันดีกว่าครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2010, 07:13:20 PM »
ใช่ครับ วิ่งหมาไม่เหาเลยผม เล่นลำบากมากครับ เพราะไม่มี Cockpit เอาพวกมาลัยยึกกะแท่นวาง Com แบบเตี้ยๆ แล้ววางทับไว้บนตัก แล้วนั่งบนโซฟา

เหยีบเบรคที พวงมาลัย ขยับตาม ต้องเกรงขาสุดๆ เล่นเสร็จตูดแฉะเลย

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แต่ก็มันดีครับ เอาไว้เจอกันใหม่

เมื่อก่อนผมก็หนีบกะโต๊ะกับข้าว นั่งขับบนเตียงเลี้ยวแรงไม่ได้เลย แหะ ๆ

แต่ทุกวันนี้ลงทุนซื้อเหล็กมาทำเอง ผลปรากฏได้มาแบบนี้ครับ