ผู้เขียน หัวข้อ: ขอโทษ พี่ที่ขับ GC 2ประตู สีน้ำเงินด้วยครับ ไม่ได้ตั้งใจครับ  (อ่าน 3664 ครั้ง)

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
พอดีเมื่อกี้เจอกันบนทางด่วนที่จะลงดาวคะนองครับ แล้วผมก้อไม่ได้ทักครับ

ไม่ได้ตั้งใจจะขับกวนนะครับ พอดีแฟนโทรมาให้ซื้อของให้ที่เซ็นทรัลเลยต้องรีบ

เข้าซ้ายอ่ะครับ ไม่ได้ตั้งใจจะบังทางรถพี่เลยทำให้พี่ต้องเบรคอ่ะครับ  ผมผิดเองครับ ขอโทษด้วยจริงๆครับ

ผมจำทะเบียนไม่ได้อ่ะครับ ที่หลังคามีฝากระป๋องด้วยอ่ะครับ น่าจะทะเบียน67*7 อ่ะครับ

ขอโทษจริงๆนะครับพี่ครับ
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
พอดีเมื่อกี้เจอกันบนทางด่วนที่จะลงดาวคะนองครับ แล้วผมก้อไม่ได้ทักครับ

ไม่ได้ตั้งใจจะขับกวนนะครับ พอดีแฟนโทรมาให้ซื้อของให้ที่เซ็นทรัลเลยต้องรีบ

เข้าซ้ายอ่ะครับ ไม่ได้ตั้งใจจะบังทางรถพี่เลยทำให้พี่ต้องเบรคอ่ะครับ  ผมผิดเองครับ ขอโทษด้วยจริงๆครับ

ผมจำทะเบียนไม่ได้อ่ะครับ ที่หลังคามีฝากระป๋องด้วยอ่ะครับ น่าจะทะเบียน67*7 อ่ะครับ

ขอโทษจริงๆนะครับพี่ครับ

นิสัยไม่ดีนะหมูแวนคันนี้ ขับรถอยู่ยังจะโทรศัพท์อีก emo19o

ออฟไลน์ sweet99

• ไม่หล่อแต่อร่อย
  • *
  • Popular Vote : 5
ใช่ๆๆๆๆ หมูแวนดำขับไม่ดูเลย ตาคนนี้ emo50o

ออฟไลน์ Poon_ทoJxยoด

• ก็ผมรักน้องอิม...ของผม
  • *
  • Popular Vote : 1
  • รถในฝันของผมไม่ใช่ Ferrari แต่มันคือ Subaru!!!!
เอาไว้เป็นบทเรียนครับ ไม่ได้ตั้งใจก้อไม่เปนไรหรอกครับ

ผมว่าพี่เค้าคงเข้าใจ emo65o

• *
นิสัยไม่ดีนะหมูแวนคันนี้ ขับรถอยู่ยังจะโทรศัพท์อีก emo19o

ของผมคุยโทรศัพท์แต่ป้าเคนทำอย่างอื่นอ่ะ  หนักกว่าผมอีกนะครับ  emo59o
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
ของผมคุยโทรศัพท์แต่ป้าเคนทำอย่างอื่นอ่ะ  หนักกว่าผมอีกนะครับ  emo59o

ทำไรฟระ emo43o

• *
ทำไรฟระ emo43o

มือนึงป้าเคนจับพวงมาลัย แล้วอีกมือป้าเคนทำไรอ่ะเค้าแอบเห็นนะ คริคริ emo76o

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
เดี๋ยวจะบอกให้พี่เค้าทราบนะครับ เจอที่อู่บ่อยๆ

• *
เดี๋ยวจะบอกให้พี่เค้าทราบนะครับ เจอที่อู่บ่อยๆ

ขอบคุณมากครับ ผมฝากขอโทษพี่เค้าด้วยนะครับ ไม่ได้ตั้งใจครับ