Gallery > Car Member Gallery

GC8 Type RA Zero Sport bodypart ผสม 22B แบบมันส์ๆ update ครับบบบบ

<< < (7/11) > >>

The Blitz:
ไปสอยมาจนได้นะครับ  emo76o

somjest:
โดน FD วาง K20A กว่าจะหนีพ้น ขับสี่มันก็ดีอย่างนี้แหละเนอะ!!!!  เบื่อจริง ทำไมเห็น Su อย่างเราชอบแกล้งบี้ บด ซดตูดเราจริงๆเลยเนอะ พี่ๆโดนกันบ้างป่าว ทั้งกระบะ ควันดำๆ ดังแต่เสียง
Civic FD 2.0 , โดนประจำเลย  emo46o

somjest:
ปีศาจในความมืด

somjest:
กดไปซะ 1bar กว่า ๆ มันไหลไปเองนะ

somjest:
เกียร์ 4 เมื่อวันก่อน top speed 217 รอบแตะ 8000 เลย แหมถนนหมดก่อน ไม่ได้สับ 5 เลย  พอหอมปากหอมคอ เดี๋ยวจะพังซะก่อน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version