ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ GC ไปถามไฟแนนซ์ไม่มีใครรับเลยเศร้าไป  (อ่าน 2839 ครั้ง)

ออฟไลน์ N1SPECII

• *
  • Popular Vote : 0
แบบว่าไปนั่งรถที่อู่เพื่อนมาแรงแบบ โอ้วววใช่เลยขับในเมืองสนุกมาก ส่วนตัวขับ 740วางเจโบอยู่มันดึงเหมือนกันแต่คนละแบบ  emo2o

เลยเกิดอาการคันอยากได้ขึ้นมาเลยไปถามไฟแนนซ์ เค้าบอกไม่รับ ถึงรับก็ได้แค่แสนเดียว มีการบอกญาติที่ กทม ใช้อยู่ขายไปแสนหน่อยๆเอง  emo25o

เลยไม่อยากพูดต่อเดี๋ยวของจะขึ้น เลยได้แต่มองอิมตาปริบๆ ว่าเมื่อไหร่จะได้ครอบครองน้าาาา  emo68o

ออฟไลน์ monster@tack

• *
  • Popular Vote : 13
  • Synapse enigeering
    • Ohmmotorsport product
Re: อยากได้ GC ไปถามไฟแนนซ์ไม่มีใครรับเลยเศร้าไป
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2010, 10:28:31 PM »
ผมมีคันนึงกำลังจะขาย gc8 ปี 98 จัดได้ 4แสนครับเคยลองถามดูแต่ก็อยู่ที่ปีรถด้วยครับ ที่เค้าบอกเพราะบางทีเค้าไม่อยากจะจัดเลยบอกราคาน่าเกียจมาครับ
Install'n Tuned🆙By ♎motorsport
Join to our world www.facebook.com/ohmmotorsport

ออฟไลน์ suPerKiTtY

• *
  • Popular Vote : 1
Re: อยากได้ GC ไปถามไฟแนนซ์ไม่มีใครรับเลยเศร้าไป
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 01:34:43 AM »
ลองเข้าไปถามตามเต้นท์รถให้เค้าช่วยสิคับ เสียค่าดำเนินการให้เค้านิดหน่อย แต่ได้ยอดมาสูงกว่าเราหาเองแน่นอน

ออฟไลน์ POPEYE

• popeye classic gc
  • *
  • Popular Vote : 10
  • ป็อปอายอินเตอร์เฉียง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 08:08:30 AM »
ลองเข้าไปถามตามเต้นท์รถให้เค้าช่วยสิคับ เสียค่าดำเนินการให้เค้านิดหน่อย แต่ได้ยอดมาสูงกว่าเราหาเองแน่นอน

ใช่ครับเต้นท์รถมีสายสัมพันธ์แน่นแฟ้นกับไฟแนนซ์ครับ ช่วยได้แน่นอน
หรือไม่ก็หารถเต้นท์สภาพดีๆเต้นท์จัดได้แน่นอนครับ

เทอร์โบลุกเป็นไฟ ลูกสูบละลายกลายเป็นผง

ออฟไลน์ sam

• *
  • Popular Vote : 28
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 09:41:26 AM »
 emo72o9ตามนั้นเลยครับ...เต้นท์ชัวร์ครับ..แต่ต้องจ่ายค่าดำเนินการให้เขาบ้างนะครับ...

ออฟไลน์ DCT

• *
  • Popular Vote : 19
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 12:27:25 PM »
ผมใช้ของ ราชธานี อยุ่ครับ แต่ ดอกเบี้ยนี่แพงเอาเรื่องนะครับ  emo71o    ลองดูนะครับ GC เหมือนกัน  emo77o
C2Z Sunrise Yellow ^^

ออฟไลน์ mallzaa

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 24
  • BeNatural
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 05:57:53 PM »
ลองเช็คของ กรุงไทยออโต้ลีสดูครับ เห็นว่าจัดได้ครับ

ออฟไลน์ suPerKiTtY

• *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 07:42:11 PM »
พยายามหารถปี 96 หรือ 97 ขึ้นไปอ่าคับ จะจัดได้ง่ายกว่า
และถ้าเปนพาร์ทภายนอกเปน V5 หรือ V6 ก้อจะจัดได้ง่ายกว่าเหมือนกันคับ

ออฟไลน์ Chaiwatinov

• *
  • Popular Vote : 10
    • http://www.facebook.com/profile.php?id=100001433686301
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 08:17:54 PM »
น่าสนใจเหมือนกันครับ วันหนึ่งจะมี  GC  กับเขาบ้างสักคัน      emo65o emo65o emo65o
อย่าให้คนไม่รู้จักซูบารุทำซูบารุ
คบเพื่อนอย่ามีเรื่องเงินไม่งั้นโดนหลอก

ออฟไลน์ adi autolism

• Adi Autolism..
  • *
  • Popular Vote : 28
  • Adi Autolism..
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 10:49:52 PM »
ลองถาม ธนชาติดูคับ
ปี 98 จัดได้ สี่แสนแนะ emo57o
Adi Autolism.. 086-8060694

ออฟไลน์ k_poorahong

• magGlormVE
  • *
  • Popular Vote : 13
    • New connections without risk of disappointment
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2010, 08:08:56 AM »
ลองดูตามลิงค์ข้างล่างเลยครับ ผมก็ซื้อมาคันนึงเหมือนกันครับ
อยากได้แบบไหนคุยกับเจ้าของร้านได้เลยครับ เค้าใจดีครับ
ร้านนี้ทั้งขาย ทั้งซ่อม ทั้งโมดิฟาย ครบวงจรในร้านเดียว
ที่สำคัญสามารถ ให้รถที่อยากได้เป็นแบบ Made to Order เพื่อให้ตรงกับความต้องการของเราได้อีกด้วย
อยากได้สีอะไร สีห้องเครื่องสีอะไร เปลี่ยนแปลงตรงไหน สามารทำได้ อยากจะขอสลับของแล้วเพิ่มส่อนต่าง ก็สามารถทำได้เช่นกัน
หรือจะโมดิฟายเพิ่มความแรงก่อน เสร็จแล้วก็จัดไฟแนนซ์ทีเดียวก็ได้ จะได้ไม่ยุ่งยากครับ

หรือถ้าชอบแรงๆ ก็นี่เลยครับ 650 ม้า แต่ตอนนี้ไม่รู้เท่าไหร่ เพราะมี Nitrous ใส่เพิ่มเข้าไปแล้ว
วันก่อนไปนั่งเล่นที่ร้าน เจ้าของเค้าจะให้ลอง แต่ไม่กล่าอ่ะครับ ไม่รู้จะแรงไปไหน ฮ่าๆๆๆ

http://www.siamspeed.com/index.php/topic,116040.0.html

ผมไม่ใช่เจ้าของร้าน ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียอะไรนะครับ เป็นแค่ลูกค้าที่ประทับใจในการให้บริการก็เท่านั้นเองครับผม