ผู้เขียน หัวข้อ: แผ่นพลาสติกสีดำใต้ซุ้มล้อรถมันเปื่อย เอาไปทำใหม่ที่ไหนดี  (อ่าน 4714 ครั้ง)

ออฟไลน์ csacrew

• *
  • Popular Vote : 0
ตรงเหนือล้อรถจะมีแผ่นยางสีดำอยู่ แต่ตอนนี้มันเปื่อย ขาด จะเอาไปทำใหม่ที่ไหนดี กลัวมันหลุดเข้าไปพันสายไฟ
ปล. ร้านทำ body ร้านyattมีใครเคยไปทำมั่งครับจะเอาลิ้นหน้าออก เพราะเตี้ยเกินติดลูกระนาดขับไม่มันเหมือนrallyเลย
เนินสูงๆก็ติด ขอบคุณก้าบ emo63o

ออฟไลน์ Double You Are Ex

• *
  • Popular Vote : 10
  • Sports performance for every day use. . .
พลาสติกปิดซุ้มล้อ เบิกของใหม่ที่ MIT ได้เลยครับ ถ้าจำไม่ผิด ราคาพันกว่าบาทมั้ง

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
เบิกใหม่เลยครับ  ประมาณพันสามครับ

ออฟไลน์ anti-lag

• *
เห็นมีพี่ๆบางท่าน ตีเป็นอลูมิเนียมเข้ารูปแบบของเดิม ใส่อ่าครับ

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
ของผมตีแผ่นอลูมีเนียมปิดเลยครับ ทีเดียวจบดี ทำที่ amotor ครับ  emo57o

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
ของผมตีแผ่นอลูมีเนียมปิดเลยครับ ทีเดียวจบดี ทำที่ amotor ครับ  emo57o

โอว น่าสนครับ สนนราคาเท่าไรครับ

ออฟไลน์ KHAI_SB

• *
  • Popular Vote : 3
โอว น่าสนครับ สนนราคาเท่าไรครับ

ประมานคู่ละ9000ครับถ้าจำไม่ผิด
งานเนียนสวยมาก ทนๆใช้กันยาวๆ emo65o emo65o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 18, 2010, 06:28:02 PM โดย KHAI_SB »

ออฟไลน์ aunturbo

• *
คร้าบ ถ้าเป็น ตารกลม ตาเหยี่ยว หน้าหมู คู่หน้า 9000 บาทคร้าบบ ระยะเวลาในการทำประมาณ 3วันนะครับ

ออฟไลน์ GC201

• *
  • Popular Vote : 4
คร้าบ ถ้าเป็น ตารกลม ตาเหยี่ยว หน้าหมู คู่หน้า 9000 บาทคร้าบบ ระยะเวลาในการทำประมาณ 3วันนะครับ

มีรูปให้ดูมั้ยคร้าบคุณอั๋น ซุ้มล้อขาดเหมือนนกานนน..  emo64o
✿.。.:* *.:。✿I LOVE SUBARU✿.。.:* *.:。✿

• *
มีรูปให้ดูมั้ยคร้าบคุณอั๋น ซุ้มล้อขาดเหมือนนกานนน..  emo64o

เดียวถ่ายมาลงหั้ยดุครับ

• *

สั่งได้เลยหรือต้องเอาไปทิ้งไว้ แบบตัดเป็น tailor made ครับ  พอดีอยู่ตจว.ไกลไกล๊ไกล

นานทีจะมีโอกาศเข้าเมืองหลวง

• *
สั่งได้เลยหรือต้องเอาไปทิ้งไว้ แบบตัดเป็น tailor made ครับ  พอดีอยู่ตจว.ไกลไกล๊ไกล

นานทีจะมีโอกาศเข้าเมืองหลวง

ของผมเอารถไปทิ้งไว้เลยครับ เพราะยังไงก้ต้องตีเข้ารูปกับรถอะครับ แบบตีได้เเค่คร่าวๆ สุดท้ายยังไงก้ต้องเอารถมาทาบ

ของผมเอารถไปทิ้งเอาไว้เลยครับ ประมานอาทิตนึงอะครับ  emo57o