ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องจริงเตือนภัย !!  (อ่าน 4226 ครั้ง)

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
Re: เรื่องจริงเตือนภัย !!
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2010, 12:27:08 AM »
ต่ำกว่าผมอีกอ่ะ ผมเคยยัดต่ำสุด 50 คับ ขอกันซึ่งๆหน้าเลย มั่วไปว่า ช่วยหน่อยนะคับพี่
ยังค้างค่าบ้านค่ารถหลายงวดแล้ว 50 แล้วกันนะคับพี่ อืม เขาก็เชื่อแฮะ อิอิ  emo36o

ต่ำสุดที่ผมเคยพบพาน  ......ไม่ใช่ตัวผมนะครับ

ตาเผ็ดครับ  สิบสี่บาทครับ    อ่านไม่ผิด    14  บาทไทยนี่แหละครับ

ข้อหา......จอดรถเกินเส้นไฟแดง

ที่สำคัญ  พี่ขวด  เอา  ครับ   ตาเผ็ด แกมีอยู่แค่นั้นทั้งเนื้อทั้งตัว   

แถมมีสัญญา  ขากลับมาจากมหาลัย จะเอามาเพิ่มให้....

พี่น้องเชื่อมั๊ยครับ  ตาเผ็ดเรียนหนังสือเสร็จขากลับยืมตังเพื่อน

จะเอากลับมาให้พี่จ่า..... หากแต่ว่าแกลงเวรไปแว้ว