ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีคับ สมาชิกใหม่คับ GC น้ำเงินมุก ^_^  (อ่าน 8675 ครั้ง)

ออฟไลน์ boxer_sound

• Im
  • *
  • Popular Vote : 6
  • สนั่น....ลั่น...ทุ่ง
Re: สวัสดีคับ สมาชิกใหม่คับ GC น้ำเงินมุก ^_^
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2010, 11:30:02 PM »
ยินดีด้วยครับผม หลงรักอิมเหมือนกันครับ

ขอบคุณคับ น้ำเงินแม็กซ์ดำก็โหดดีนะคับ อิอิ  emo36o

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
Re: สวัสดีคับ สมาชิกใหม่คับ GC น้ำเงินมุก ^_^
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2010, 09:10:58 PM »
สวัสดีครับ ยินดีครับ

C West เหมือนกันเลย อิอิ

ผมอยู่แถวรัชโยธินครับ
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

• Im
  • *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2010, 09:17:13 PM »
สวัสดีครับ ยินดีครับ

C West เหมือนกันเลย อิอิ

ผมอยู่แถวรัชโยธินครับ

หวัดดีคับ จริง ๆ ชอบชุดแต่ง C-West มากเลย พอดีคันนี้แต่งแบบนี้อยู่แล้ว แหล่มเลย  emo36o

ออฟไลน์ adi autolism

• Adi Autolism..
  • *
  • Popular Vote : 28
  • Adi Autolism..
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2010, 12:09:13 AM »
 emo64oอายุเท่ากัน ขับGC8 สีเดียวกันด้วย
วิ่งแถว ปทุม-มอเตอร์เวย์-บางปะอินคับ emo64o
Adi Autolism.. 086-8060694

ออฟไลน์ poon2220

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2010, 01:42:38 AM »
ขับดีมัยครับ ถ้าจําไม่ผิดผมขายไปเมื่อ5ปีที่แล้วเห็นแล้วก็คิดถึงแต่มันก็เปลียนไปมากแล้ว emo48o

ออฟไลน์ k_poorahong

• magGlormVE
  • *
  • Popular Vote : 13
    • New connections without risk of disappointment
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2010, 04:55:29 AM »
ขอบคุณคับ น้ำเงินแม็กซ์ดำก็โหดดีนะคับ อิอิ  emo36o

ขอบคุงค้าบบบบบบบ

• Im
  • *
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2010, 09:00:36 AM »
emo64oอายุเท่ากัน ขับGC8 สีเดียวกันด้วย
วิ่งแถว ปทุม-มอเตอร์เวย์-บางปะอินคับ emo64o

วิ่งปทุมบ้างนาน ๆ ทีคับ แถวแยกสวนสมเด็จอ่ะคับ  emo36o

ขับดีมัยครับ ถ้าจําไม่ผิดผมขายไปเมื่อ5ปีที่แล้วเห็นแล้วก็คิดถึงแต่มันก็เปลียนไปมากแล้ว emo48o

ยังไม่ได้ลองเท่าไหร่ครับ ยังไม่ชิน ดับตลอดเยย ถ้าคันเดียวกันก็ยังดีนะคับที่ได้เห็น

ผมจิขายคันเก่าไปทั้งที่ก็ยังรักปั้นมากะมือตั้งแต่เดิมสนิท ป่านนี้ไม่รู้ใครจะได้เป็นเจ้าของ จะดูแล

เหมือนที่เราดูแลหรือเปล่า ทุกวันนี้ยังคิดถึงยังคิดอยู่เลยว่าคิดผิดหรือเปล่าที่ขายไป >_<

"ชีวิตมันต้องเดินตามหาความฝัน หกล้มคลุกคลานเท่าไหร่
มันจะไปจบที่ตรงไหน แต่จะยังไงก็ต้องไปให้ถึง
ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม แต่มันก็ดีที่อย่างน้อย
ได้จดจำว่าครั้งนึงเคยก้าวไป
แค่คนที่เชื่อในความฝัน จะเหน็ดจะเหนื่อยก็ยังต้องเดินต่อไป "

ออฟไลน์ Terr Nara

• *
  • Popular Vote : 5
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2010, 10:10:27 PM »
ยินดีด้วยนะครับ  emo65o
สัปดาห์นึงผมก็วิ่งเส้นวิภาหลายวันครับ
Im GC สีเหลืองครับ

^_^
เต๋อ

ออฟไลน์ poowasu

• *
  • Popular Vote : 9
  • พูดคุยปรึกษาเรื่องรถได้คับ กะลังเหงาๆ 089-122-1670
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2010, 02:44:25 AM »

ทุกวันนี้ยังคิดถึงยังคิดอยู่เลยว่าคิดผิดหรือเปล่าที่ขายไป >_<

ถึงยังไงเราก้อจากกับเค้ามาแล้วนะคับ คงได้แต่หวังว่าเจ้าของใหม่จะดูแลเค้าให้ดีเหมือนเรา

ลองคิดแบบนี้มั้ยคับ "ดูแลคันใหม่ให้ดีอย่างที่เราดูแลเจ้าคันเก่า เผื่อว่าเจ้าคันเก่ามันจะได้สบายใจว่า เจ้าของของมันยังคงมีความสุขแม้จะไม่ได้เป็นเจ้าของมันอีกต่อไปแล้ว"  emo18o

Glad to drive it. Subaru

• Im
  • *
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2010, 10:11:10 AM »
ยินดีด้วยนะครับ  emo65o
สัปดาห์นึงผมก็วิ่งเส้นวิภาหลายวันครับ
Im GC สีเหลืองครับ

^_^
เต๋อ

ขอบคุณมากๆเลยคับเต๋อ และขอบคุณสำหรับความรู้ด้วยนะคับ

ถึงยังไงเราก้อจากกับเค้ามาแล้วนะคับ คงได้แต่หวังว่าเจ้าของใหม่จะดูแลเค้าให้ดีเหมือนเรา

ลองคิดแบบนี้มั้ยคับ "ดูแลคันใหม่ให้ดีอย่างที่เราดูแลเจ้าคันเก่า เผื่อว่าเจ้าคันเก่ามันจะได้สบายใจว่า เจ้าของของมันยังคงมีความสุขแม้จะไม่ได้เป็นเจ้าของมันอีกต่อไปแล้ว"  emo18o

ขอบคุณคับผม ที่ว่าเสียดายคันเก่าเพราะขายไปไม่ค่อยได้ราคาด้วยแหละคับ ถ้าเก็บไว้ แล้วเก็บเงินก้อนใหม่สำหรับอิมอีกคัน อาจจะไม่ต้องมานั่งเสียดายและดีใจที่ได้อีกคันด้วย อิอิ
ถ้าผ่อนหมดแล้วผมไม่เลิกแต่งรถซะก่อนคงมีปั้นเพิ่มอีกน่ะคับ ชอบแต่งรถมากเลย มีโปรเจคเล็กๆแทบทุกเดือนโปรเจคใหญ่เก็บตังค์นานหน่อย
แต่ผมว่าตอนนี้คันนี้ก็โอเคหมดแล้วคับ คงแค่บำรุงดูแลรักษาก็พอ  emo36o

ฝากให้ชมเล่น ๆ รูปนึงคับ (หลายรูปเดี๋ยวเพื่อนอิมน้อยใจ)  เจ้านี่แหละคับ อิอิ (เพื่อนรุ่นเดียวกันเลยคับ ปี 95 เหมือนกันเป๊ะ)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 31, 2010, 10:17:29 AM โดย Begle_In_Car »