ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่อง piggy back หน่อยครับ เพื่อจูน โชฮอล อย่างเดียว ไม่บูสเพิ่ม  (อ่าน 2395 ครั้ง)

ออฟไลน์ DCT

• *
  • Popular Vote : 19
ตอนนี้ขับ GC อยู่ครับ แล้ว 95 ก้อไปลิตรละ 44.44 บาทละครับ  เลยอยากถามว่า

ถ้าอยากได้กล่อง piggy back มาเพื่อจูน โชฮอล อย่างเดียว ไม่บูสเพิ่ม เ เอาแบบแค่ใช้ โซฮอลได้ แรงตกไม่เป็นรายแต่เอาแบบไม่พัง

พอจะมีกล่องไหนแนะนำมั้ยครับ  เอาแบบราคาไม่แรง ครับ   ตั้งแต่ซื้อ GC มาโดนไปเยอะละครับ  emo71o  แต่หันไปดูราคาน้ำมันก้อ   emo32o

ถ้ายิ่งมีกะงบประมาณ คร่าวๆ ได้ยิ่ง ขอบคุณเลยครับ  emo77o

เพราะ search search กระทู้เดิม ส่วนมากจะแนะนำ stand alone แต่ราคามันแรง แถม รถผมไม่ได้กะจะโมเพิ่มเลยครับ ขอขับ แตนๆๆ พอแล้วคราบ ..   emo43o
C2Z Sunrise Yellow ^^

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
ที่เห็นนิยมหน่อยก็มีตระกูล F Con E-manage EMS4424อ่ะครับ

ออฟไลน์ monkeyart

• *
  • Popular Vote : 3
ใช้คอแดง v4มาจะ2ปีแล้ว เติมแก็สโซฮอลมาตลอด ไม่มีปัญหาอะไรครับ emo57o

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
ยอดนิยมก็ Emanage ปรับไฟ + น้ำมันได้เลยครับ

พวก F-con type S ก็กำลังมาแรง
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ MoMoTaRoZ

• *
ยอดนิยมก็ Emanage ปรับไฟ + น้ำมันได้เลยครับ

พวก F-con type S ก็กำลังมาแรง

E-manage ที่นิยมกันนี่ตัวไหนอ่าครับ ใช่ตัวกล่องฟ้ารึเปล่าครับ emo44o

ออฟไลน์ DCT

• *
  • Popular Vote : 19
ขอบคุณครับ ว่าแต่ อารายราคา เบาสุดอ่าครับ      emo73o     เอาแบบพอเพียงพอ    emo76o
C2Z Sunrise Yellow ^^

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *

E-manage ที่นิยมกันนี่ตัวไหนอ่าครับ ใช่ตัวกล่องฟ้ารึเปล่าครับ emo44o

ถ้าต้องการเปลี่ยนเป็นgasohol กล่องฟ้าก็เพียงพอแล้วครับ

ออฟไลน์ MoMoTaRoZ

• *
ถ้าต้องการเปลี่ยนเป็นgasohol กล่องฟ้าก็เพียงพอแล้วครับ

แล้วที่ไหนรับจูนมั้งหรอครับ  emo7o