ผู้เขียน หัวข้อ: ของตั่งกระทู้เช็คชื่อรวบรวมคนที่จะไปแข่งNITTO GYMKHANA วันที่ 30นี้ครับ  (อ่าน 1797 ครั้ง)

ออฟไลน์ SUBANU

• *
  • Popular Vote : 32
  • หนูมาลีมีอิมหน้าแมว อิมหน้าแมว อิมหน้าแมว
จากที่เคยโพสไว้ครับ

อยากทราบว่ามีไครไปได้บ้างครับ  

จะขอที่ไปชัวๆอะคับจะทำตัวเลขไห้ครบ ถ้าครบ 5คันจะได้เปิดรุ่นขับสี่ได้อะครับ

ขอบคุณที่ให้ความสนใจครับ อยากให้ GYMKHANA กลับมาอีกครั้งครับ   emo57o

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 21, 2011, 10:46:09 PM โดย SUBANU »

ออฟไลน์ OKUMI

• *
  • Popular Vote : 2
ไปครับ แต่ใช้ honda แข่ง

ออฟไลน์ S-P-E-D 101

• *
  • Popular Vote : 0
ไลน์สนามที่ลงไว้ เห็นทางผู้จัดลงใน rcweb อัพเดทว่าจะเป็นไลน์ซ้อมในวันที่ 29
ส่วนไลน์ที่วิ่งจริงวันที่ 30 จะรู้กันวันแข่งครับ

ออฟไลน์ SUBANU

• *
  • Popular Vote : 32
  • หนูมาลีมีอิมหน้าแมว อิมหน้าแมว อิมหน้าแมว
ไลน์สนามที่ลงไว้ เห็นทางผู้จัดลงใน rcweb อัพเดทว่าจะเป็นไลน์ซ้อมในวันที่ 29
ส่วนไลน์ที่วิ่งจริงวันที่ 30 จะรู้กันวันแข่งครับ

อ่อครับผมก็ไม่แน่ใจ เห็นพี่อ๋องเค้าโพสไว้ว่า

ตามที่พี่ปอมกล่าวครับ ไลน์นี้ จริงครับ
แต่วันซ้อม จะมีอีกไลน์ให้วิ่ง กัน
เพื่อจะไม่ได้ เปรียบ เสียเปรียบ
เทพ + แบงค์ คุณทำหน้าที่ถูกแล้ว ผิดหรือถูก ผมจะออกมาชี้แจงเอง ครับ
ดังนั้นวันที่29 ไลน์ซ้อม ไลน์ที่โพส คือไลน์จริง
ใจเย็นๆครับ สนามนี้ มีนักแข่งที่ยังไม่เคย ลอง แข่งมาวิ่งเยอะ
เราต้องร่วมกันทำให้ หลายๆท่าน เข้าใจ ยิมคาน่ามากขึ้นครับ
แล้ว ยิมคาน่าจะกลับมา.....

เลย งง งง เข้าใจว่า

ไลนี้ที่โพสไว้จิง
วันซ้อมจะมีอีกลาย
จะไม่ซ้ำกับวันที่30
เทพ  แบง....
วันที่29 =ซ้อม     รูปที่โพส=วันแข่งจิง

ดูมาจากอันนี้อะครับ
http://rcw.ms/forums/showthread.php?785450-Nitto-Sport-Truck-Gymkhana-2011-%B3.%B5%C5%D2%B4%E0%B4%CD%D0-%C1%D4%C7-%C3%D1%A7%CA%D4%B5/page3

เพื่อความชัวเดี๋ยวโทรถามไห้ดีกว่าครับ