ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามเกี่ยวกับราคาวาล์วหม้อน้ำหน่อยครับ  (อ่าน 2223 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoMoTaRoZ

• *
  • Popular Vote : 1
พี่ๆครับ คือผมอยากถามเกี่ยวกับวาล์วหม้อน้ำหน่อยครับว่าถ้าเปลี่ยนนี่ประมาณเท่าไหร่

คือ ตอนอัดแล้วความร้อนจะขึ้นเตือนอ่ะครับ ถ้าขับปกติไม่ขึ้น หรือว่ามาจากสาเหตุอื่นอ่ะครับ  emo8o

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
Re: ขอสอบถามเกี่ยวกับราคาวาล์วหม้อน้ำหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2010, 11:27:25 PM »
ลองเช็คพัดลมหม้อน้ำ / ถ่ายน้ำหม้อน้ำ  ดูก่อนดีกว่าครับ

ถ้าไม่หายก็เช็คต่อเลยครับ  วาล์วน้ำ , ปั๊มน้ำ

ออฟไลน์ The Mechanic

• *
  • Popular Vote : 21
  • ช่าง...ซ่อมปัญหา
Re: ขอสอบถามเกี่ยวกับราคาวาล์วหม้อน้ำหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2010, 03:41:53 AM »
น้ำมันเครื่องก็มีส่วนนะครับ
ของผมไม่ใส่วาวล์น้ำเลยยิงตรงเย็นดี
ขายติกเกอรไฟตัดหมอกข้างgc
www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=137911

ออฟไลน์ MoMoTaRoZ

• *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2010, 08:00:30 PM »
ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากเลยครับที่มาตอบคําถามให้กับผม

แล้วเดี๋ยวผมจะมาฝากเนื้อฝากตัวอย่างเป็นทางการอีกทีนะครับ   emo10o