ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีปีใหม่ครับ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ท่านสมาชิกทุกท่านครับ  (อ่าน 1830 ครั้ง)

ออฟไลน์ ble ช.ม.

• Ampere
  • *
  • Popular Vote : 1
  • .Ampere Ampere
สวัสดีปีใหม่ครับ คิดหวังสิ่งใดขอให้สมปรารถนาทุกๆท่านนะครับ รวยๆ เฮงๆ เเละที่สำคัญสุขภาพดีเเข็งเเรงนะคร๊าบบบ

ออฟไลน์ Mcrae555

• *
  • Popular Vote : 20
  • Rally Driver
สวัสดีปีใหม่ครับ ทุกคนๆ  emo65o

ปีนี้ขอให้เจอแต่สิ่งดีดี คิดสิ่งใด ขอให้สมปรารถนากันนะคร้าบบ

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
HAPPY NEW YEAR 2011 คร้าาาาาาบ สวัดดีปีใหม่ทุกๆคนครับ  emo22o emo22o emo22o emo22o emo22o emo22o emo22o emo22o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 01, 2011, 12:17:08 AM โดย F@M3 »
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.

ออฟไลน์ Macgyver

• *
  • Popular Vote : 0
หนึ่งปี ผ่านมา หนึ่งปี ผ่านไป รวดเร็วเหลือเกิน
แต่มิตรภาพ ยังคงเดิม ไปห่างหายไป
สิ่งเก่าเก่าจากไป สิ่งใหม่ใหม่เข้ามาแทน
หมุนเวียนเปลี่ยนแปลง ไปทุกช่วงปี

macgyver
ปีนี้ งานยุ่งมากมาย ไม่ได้พบปะ พี่ๆเพื่อนๆ เลย ต้องขออภัยด้วย

ออฟไลน์ ammamm

• *
  • Popular Vote : 0
  • =^-^=
สวัสดีปีใหม่ทุกคนครับ  emo57o

ออฟไลน์ Oatawa

• *
  • Popular Vote : 3
สวัสดีครับ ทุกท่าน emo58o emo59o

ออฟไลน์ Im_Net

• IMPREZA ถึงเราไม่ได้อยู่ด้วยกันแล้ว แต่เธอคือรถที่ดีที่สุดสำหรับผม
  • *
  • Popular Vote : 1
Happy New Year 2011 ครับ

ขอให้สมาชิกทุกท่านมีความสุขมากๆ นะครับ  emo57o

ออฟไลน์ kenny_eak

• *
  • Popular Vote : 12
  • meaww
Happy New Year ทุกท่าน ขอให้ประสบพบเจอแต่สิ่งดีๆ ร่ำรวยเงินทอง ก้าวหน้าในหน้าที่การงาน ได้โบนัส 10 เดือน ได้ขึ้นเงินเดือนถี่ๆ โสดขอให้พบคู่ ไอ้ที่มีอยู่ก็ขอให้รักกันนานๆ กันนะค้าบบบ

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
ขอให้ทุกท่านมีความสุขมากๆๆ ในปีกระต่ายนี้.    Happy new year  SIAM SUBARU FAMILY
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
สวัสดีปีใหม่ครับชาว SSS ทุกท่าน

ปีใหม่นี้ขอให้ทุกท่านพบแต่ความสุข ความเจริญ ไม่เจ็บ ไม่จน และมีรถที่ทนๆ ครับ emo10o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
สวัสดีปีใหม่ทุกท่านครับ