ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อวานเอารถไปทำอู่ช่างดอน เจอพี่ ๆหลายคนใจดีมากเลยครับ.  (อ่าน 4877 ครั้ง)

ออฟไลน์ K-13

• *
  • Popular Vote : 3
เมื่อวานเอารถเข้าไปทำที่ อู่ช่างดอน นวลจันทร์เจอพี่ ๆหลายคนเข้าไปทำเพียบเลยครับใจดีด้วย และ ได้ความรู้เยอะดีครับ   

คือว่าเป็นน้องใหม่สำหรับ SUBARU  ไม่รู้อะไรถามอย่างเดียวครับ (ด้านไว้ก่อน) อิอิ

และตัวช่างดอนเองก็ดีครับ ไม่หวงความรู้ ได้ใจจริงๆ เช็ครถผมทุกเม็ด รายละเอียดเพียบเลยครับ. ...ฮุฮุ อีกหลายตังแน่ๆ

ขอบคุณครับ  emo57o
civil engineering

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
อีกหลายตังแน่ครับรับรอง   

emo57o emo57o emo57o
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP
ยินดีด้วยคับกับน้อง ซู คับ และพี่ๆเพื่อนๆที่ใช้ ซู ส่วนใหญ่แล้วใจดีคับพร้อมที่จะให้คำแนะนำในเรื่องต่างๆ และจากประสบการณ์ของผม หากมีปัญหาอะไรหรือข้องใจเกี่ยวกับเจ้า ซู ลองถามหรือขอคำชี้แนะจากพี่ๆในนี้ดูก่อน จะได้ไม่เจ็บตัวอย่างผมคับ 

ออฟไลน์ K-13

• *
  • Popular Vote : 3
ขอบคุณครับ.
civil engineering