ผู้เขียน หัวข้อ: @@@!!! ใครว่างเสาร์นี้ 22 ม.ค. ไปกินกุ้งที่อยุธยากันครับ !!!@@@  (อ่าน 14538 ครั้ง)

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
มีใครจะไปเจอตรงด่านงามวงค์วานบ้างครับ

มีผมคนเดียวเองเหรอ
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ J31

• *
  • Popular Vote : 1
เหมือนเดิมครับ คุณเคน

ไม่กล้ายืนยัน...
ถ้างานเคลียร์ ก็ไปทันที เหมือนทริปไปศรีราชา"มุมอร่อย"ครับ
ไม่มีกุ้งไม่เป็นไร ขอให้ได้ไปเที่ยว ขับรถเล่นด้วยกัน ก็สนุกแล้วครับ

โลตัสพระรามสาม อยู่ข้างบ้านเลย

สถิตย์ Blue_GC
แถวโลตัสมีอะไรใกล้ๆบ้างครับ เผื่อจะได้สังเกตทัน

ออฟไลน์ J31

• *
ว่าแต่มีใครอยู่แถวสุขา3บ้างครับ เผื่อจะได้ไปพร้อมกัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 21, 2011, 07:27:59 PM โดย J31 »

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
พรุ่งนี้แล้ว... ไอ้กุ้งเอ๋ย... เจอกัน

เคน ถ้าพี่ออกมาทางวงแหวนตะวันออก ไปเจอได้ตรงไหนมั่งคร๊าบบบ....

เดี๋ยวผมเช็คให้ครับพี่

• *
ใครมีว.แดงอย่าลืมเอาไปด้วยนะจ๊ะ emo73o

ออฟไลน์ satisfy

• *
  • Popular Vote : 15
  • Proud of Boxer...
แถวโลตัสมีอะไรใกล้ๆบ้างครับ เผื่อจะได้สังเกตทัน

ถ้าหมายถึงว่าจะมาที่โลตัส พระรามสามนะครับ....
ก็ถ้ามาจากแถวสุขาภิบาลสาม ผ่านทางลงท่าเรือ(คลองเตย)
จะบังคับเลี้ยวซ้าย ไปดาวคะนอง...เลี้ยวแล้วให้ลงตามป้าย ถนนสาธุประดิษฐ์ (จะเห็นเซ็นทรัลพระรามสามอยู่ขวามือ)
ลงจากทางด่วนแล้วชิดขวา เพื่อยูเทรินกลับรถผ่านหน้าเซ็นทรัล ผ่านหน้าเซ็นทรัลแล้วยูเทรินอีกครั้ง
ทางเข้าโลตัสจะเลยปั๊มเชลล์และตึกGalaxy ไปอีกนิดเดียว...
จุดนัดพบจะอยู่ลานจอดอีกด้านของโลตัสครับ น่าจะหากันไม่ยากแล้ว

มาได้หลายทางครับ

เขียนซะยาว ไม่ทราบว่าใช่คำตอบนี้มั้ย 555... emo76o  

ออฟไลน์ J31

• *
ถ้าหมายถึงว่าจะมาที่โลตัส พระรามสามนะครับ....
ก็ถ้ามาจากแถวสุขาภิบาลสาม ผ่านทางลงท่าเรือ(คลองเตย)
จะบังคับเลี้ยวซ้าย ไปดาวคะนอง...เลี้ยวแล้วให้ลงตามป้าย ถนนสาธุประดิษฐ์ (จะเห็นเซ็นทรัลพระรามสามอยู่ขวามือ)
ลงจากทางด่วนแล้วชิดขวา เพื่อยูเทรินกลับรถผ่านหน้าเซ็นทรัล ผ่านหน้าเซ็นทรัลแล้วยูเทรินอีกครั้ง
ทางเข้าโลตัสจะเลยปั๊มเชลล์และตึกGalaxy ไปอีกนิดเดียว...
จุดนัดพบจะอยู่ลานจอดอีกด้านของโลตัสครับ น่าจะหากันไม่ยากแล้ว

มาได้หลายทางครับ

เขียนซะยาว ไม่ทราบว่าใช่คำตอบนี้มั้ย 555... emo76o  
โอเคคร้าบ ไม่น่ายากแล้ว ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ V.Putin@Productive

• *
  • Popular Vote : 9
มีใครจะไปเจอตรงด่านงามวงค์วานบ้างครับ

มีผมคนเดียวเองเหรอ

อาจจะมีผมอีกคนครับ แต่ถ้า 10.19 น. ไม่เห็น Old Le เทาดำ
ไม่ต้องรอนะครับ หรือถ้าจะไปรวมกับกลุ่มที่ 1 แล้วค่อยขับมาก็ได้
พอดีบ้านผมอยู่งามวงศ์วานอยู่แล้ว ถ้าจะไป ก็ออกจากด่าน 10 บาท จะสะดวกกว่า

ออฟไลน์ J31

• *
เย่ พี่แพนจะไปด้วยแฮะ

แล้วเจอกันครับทุกท่าน  emo2o

• *
ถึงบ้านแล้วคร้าบบบ  กุ้งสุดยอดมากๆๆ ตัวใหญ่มาก นึกว่าเป็นกุ้งกลายพันธุ์แบบโดนกัมมันตภาพรังสีอะไรประมาณนี้ กินตัวครึ่งนี่แทบไม่ต้องกินอย่างอื่นแล้ว มากันเยอะมากๆ ได้มีโอกาสเจอสมาชิกหลายๆท่าน ไม่ว่าจะเป็นป๋า, เสธฯ แล้วก็ทั่นประธานแบงค์ที่มาร่วมขบวนด้วยกัน รวมถึงสมาชิกใหม่ๆอีกหลายท่าน ใครถ่ายรูปไว้ รบกวนเอามาโพสด้วยครับ ใครพลาดทริปนี้ขอบอกว่าเสียดาย แต่ไม่เป็นไร คอยติดตามทริปหน้าได้เร็วๆนี้ emo65o 

ออฟไลน์ V.Putin@Productive

• *
  • Popular Vote : 9
เพิ่งจะส่งกุ้งออกไปตะกี้นี้เอง เสียดายมาก
ร้านนี้อร่อย มาก้อสะดวก วันหลังจะพาแม่ไปกิน

ออฟไลน์ J31

• *
สนุกมากครับทุกท่าน ร้านนี้บรรยากาศดี กุ้งเนื้อแน่นตัวโต

วันหลังต้องพาครอบครัวมาทานซะแล้ว

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
คราวหน้าเจอกันใหม่ครับพี่ๆ น้องๆ

จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

• *
คราวหน้าเจอกันใหม่ครับพี่ๆ น้องๆ

คราวหน้าแว่วๆมาว่าน่าจะเป็น ร้านแดง นะครับ  emo76o

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
คราวหน้าแว่วๆมาว่าน่าจะเป็น ร้านแดง นะครับ  emo76o

ร้านแดงนี่ถ้าจะไปกินต้องไปตอนก่อนและหลังเที่ยงสองชั่วโมงจะดีมากครับ ยิ่งคนเยอะๆอย่างพวกเราด้วยแล้ว ไม่งั้นที่จอดรถก็คงไม่มี ที่นั่งกินก็คงไม่พอ  emo72o