ผู้เขียน หัวข้อ: ESSS: ใครว่างเช้าวันอาทิตย์หน้า (6 ก.พ.) ไปซันเดย์มอร์นิ่งไดร์ฟกันครับ  (อ่าน 5207 ครั้ง)

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
อยากไปจังแต่ไม่ว่างอีกแล้วครับ    เฮ้อ..... emo68o

emo56o emo56o
Always busy na Pom!!!!

u better come to TrackDay  la

ออฟไลน์ pomaru

• SRS MEMBER
  • *
  • Popular Vote : 17
  • WE LOVE SUBARU

Always busy na Pom!!!!

u better come to TrackDay  la

งาน trackday คาดว่าไปแน่นอนครับพี่ตั้ม

ตอนนี้รถ+คนพร้อม 100 % แต่ เรื่องเวลา ประมาณ80% ที่น่าจะไปแน่นอน 

เดี๋ยวโอนเงินแล้วจะแจ้งนะคร้าบบบบบ emo67o emo64o

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
ใครว่างเช้าวันอาทิตย์มาแจมกันนะครับ  emo64o
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ golf_dls

• *
  • Popular Vote : 0
 emo68o น้องแมวของหนูยังป่วยอยู่ MIT เยยอะ แงแง แอาอีแก่ไปแทนได้ปล่าว ฮะ

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
emo68o น้องแมวของหนูยังป่วยอยู่ MIT เยยอะ แงแง แอาอีแก่ไปแทนได้ปล่าว ฮะ

อะไรก็เอามาเถอะครับ แค่ได้มาเจอกัน รู้จักกันก็พอแล้วครับ emo64o

• *
ต้องขอบคุณแดนนี่ด้วยที่ช่วยประสานกับเพื่อนๆทาง Munmakk งานนี้ได้ข่าวว่าคุณเดฟจัดให้แบบเต็มๆ ไม่ว่าจะโลตัส, เฟอร์, มาเซอราติ มากันหมด ใครจะไปรบกวนแจ้งให้ทราบหน่อยก็ดีครับ แล้วก็เจอกัน 10.30 น. กรุณาอย่าสาย เพราะไปกันหลายคัน เจอกันที่ร้านมดแดง ศรีนครินทร์ ข้างๆนิชคาร์นะครับ แล้วไปเจอกันครับ  emo65o

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
เวลาเหลือไม่รู้ไปไหนก็มาเยี่ยมเค้าได้นะตะเอง  พีระใกล้ๆ

• *
เวลาเหลือไม่รู้ไปไหนก็มาเยี่ยมเค้าได้นะตะเอง  พีระใกล้ๆ

โทษทีจริงๆจิ๊กโก๋ หมดแรงกันซะก่อน ลืมหายใจลึกๆ emo76o

• *
รูปมาแล้วนะครับ อยู่ที่ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=84109.0  emo65o

• *
คราวหน้ามอร์นิ่งไดร์ฟเจอกันร้านแดงนะครับ พี่น้อง emo65o

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
คราวหน้ามอร์นิ่งไดร์ฟเจอกันร้านแดงนะครับ พี่น้อง emo65o

เยี่ยมเลยครับพี่...ถ้าจัดเร็วๆ นี้สงสัยต้องอาศัยใครไปอีกละครับ emo68o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
ครั้งหน้านัดแจ้งด้วยอยากไปด้วยครับken .........โกร๋น

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
งวดหน้าไปด้วยครับ เอาไปไล่เขม่าท่อไอเสียซะหน่อย เอาหั้ยใสเลย  emo54o