ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมขับ Su มีแต่คนชอบ บี้ บด ท้ายเรา เปิดไฟไล่หลัง หรือ โชว์ควันดำใส่ ทำไม ทำไม  (อ่าน 17945 ครั้ง)

ออฟไลน์ somjest

• ไม่มุด ไม่ซิ่ง ขอโชว์ ความสวยอย่างเดียว หลงไหลใน AWD
  • *
  • Popular Vote : 16
วันนี้ก็โดน FD น่าจะไม่ธรรมดา K20A สันนิฐานนะ
กว่าจะหนีได้แตะ 200 กว่าๆครับ แถวบ้านโดนประจำเลยบ้านแถวๆถนนราชพฤกษ์ บางวันกระบะควันดำมาเลยบี้ติดเลย กดหนี ซะแล้วก็หายไป ไม่เข้าใจจะเอาอะไรกับ Su อายุ 10 กว่าปี
พี่น้องโดนกันบ้างไหมครับ emo51o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 25, 2011, 11:04:15 PM โดย somjest »

ออฟไลน์ Newoldlegacy

• เค้าเรียกผมว่า "กบฎ"
  • *
  • Popular Vote : 10
  • impreza gc8
I love 4wd full time.!!

ออฟไลน์ name_joker

• *
  • Popular Vote : 24
โดนทั้งนั้นละครับ โหลดเตี้ยหางใหญ่ท่อดัง วันนี้ก็โดนโตโยต้าโดเรม่อนมาเหมือนกัน

ทดสอบขันติครับ เล่นด้วยชนะแล้วไม่ได้โล่ แต่ถ้ามีอะไรขึ้นมีแต่ความสูญเสียนะครับ
ประหยัดน้ำมันขับสบายๆเซฟเอาไว้จ่ายค่าแทรคค่าน้ำมันค่าไดโนกับเพื่อนๆพี่ๆSSSดีกว่าครับ

ออฟไลน์ IMV5

• *
  • Popular Vote : 2
  emo10o โดนเหมือนกันครับทั้งแรงจิงและแอบจะแรงทั้งเก๋งทั้งกระบะแฟดๆ มากันครบครบ  ถ้าเราทดได้(ขันติ)ก็ไม่ยุ่งกลัวชาวบานเดือดร้อน   แต่ถ้าขันแตกละต้องมีโดนกันบ้างละคร๊าบคิดแล้วเหนื่อยจัง

ออฟไลน์ สายล่อฟ้า

• *
  • Popular Vote : 11
ผมว่านะ ไม่จำเป็นต้องขับซูบารุ ก้อ โดน ครับ ไม่ว่าจะยี่ห้อไหนๆ ก้อตาม ครับ
ถ้าโดนจี้ตูด ก้อ เปิดไฟให้สัญญาณ แล้วก้อ หลบๆ ให้ เขาไปเหอะครับ เขาน่าจะมีธุระด่วนจิงๆ ไม่ต้องไปกด ซะเกือบ 200 km/hr เพื่อหนีเขาหลอกครับ

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
ผมว่าคนขับซูน่าจะโดนกันหมดครับ
ส่วนตัวผมขึ้นอยู่กับ รถที่มาไล่ครับ ถ้าพวก EVO หรือ รถสปอร์ตก็น่าเล่นด้วยครับ
แต่พวกรถบ้านแล้วแต่งๆหน่อยนี่ไม่เอา ครับ ไม่ได้ดูแคลนเขา แต่ไม่น่าจะสนุก และคุ้มค่าน้ำมันครับ
โดยเฉพาะรถกระบะสมัยนี้ครับ Say No !! อย่างเดียวครับ  แรงเหลือเกิน !!! แถมแช่ได้อีก....ยอม

สิ่งสุดท้ายที่ประกอบการตัดสินใจว่าจะเล่นหรือไม่คือ " สถานที่ครับ "
บนถนนทั่วไป มอไซค์ จักรยาน วิ่งได้ Say No !! อย่างเดียวครับ
ถ้าบนทางด่วนก็อีกเรื่องครับ.....

แต่ยังไงถ้าอั้นได้ก็อั้นครับ ไว้ไปลุยในสนามดีกว่า
เข้าใจว่าก็มีกันบ้าง แต่ไม่ควรมองข้ามความปลอดภัย โดยเฉพาะผู้ร่วมทางนะครับ......

.....ดินดาน  emo18o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 25, 2011, 11:58:18 PM โดย JC »

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
ปล่อยพวกท่านเหล่านั้นเค้าไปเถอะครับ
หลบให้ท่านเค้าแซงไป
คิดซะว่าพวกเค้ามีธุระ มีความจําเป็นต้องใช้ความเร็ว
พวกเรา sss มาเร็วกันในสนามดีกว่า
ปลอดภัย
จะมี Safty Driving SSS Track Day เร็วๆนี้
เตรียมรถกันให้พร้อมนะคาบบบบ

ตั้ม
ทีมงาน motorsport ครับ
ไว้เจอกันครับผม

ออฟไลน์ odezus

• เหยี่ยวดำ แต่คอขาว...
  • *
  • Popular Vote : 7
ไม่รู้ว่าโชคดีหรือเปล่า..  ตั้งแต่ได้น้องกาละแมมาสองปีกว่าๆ นี่..  ไม่เคยโดนเลยอ่ะครับ.. หรืออาจจะเป็นเพราะขับแต่ในเมืองเสียเป็นส่วนใหญ่...   emo72o   

ออฟไลน์ kenny_eak

• *
  • Popular Vote : 12
  • meaww
บอกตรงๆว่า ทำใจมานานแว้ววครับ โดนทุกเม็ด ชินค้าบบ  emo64o

ออฟไลน์ somjest

• ไม่มุด ไม่ซิ่ง ขอโชว์ ความสวยอย่างเดียว หลงไหลใน AWD
  • *
  • Popular Vote : 16
ขันติเท่านั้น สงสัยต้องปล่อยวางบ้างแล่้วคิดถึงเพื่อนร่วมทางคนอื่นด้วย คงจะดีไว้ไปมันในสนามดีกว่าเยอะ

ออฟไลน์ suby_ja

• ใครจะล้ม ในหลวงข้ามศพ กูไปก่อน
  • *
  • Popular Vote : 6
  • จะยุบสภา ถามความเห็นกูยัง
ขันติเท่านั้น สงสัยต้องปล่อยวางบ้างแล่้วคิดถึงเพื่อนร่วมทางคนอื่นด้วย คงจะดีไว้ไปมันในสนามดีกว่าเยอะ

วางมิดมันเลย  โดยเฉพาะ VIGO สีดำ ช่วงล่าง HOTBIT emo54o
ไม่รักในหลวงไม่ว่า อย่าด่าให้กูได้ยิน เกลียดกูไม่ว่า อย่าให้กูเดือดร้อน จำไว้

ออฟไลน์ den_GC8 Kakimoto Regu 06&R

• เสือ 2 ตัวอยู่ถ้ำเดียวกันไม่ได้ แต่ซูบารุ 2 คันอยู่บ้านเดียวกันได้
  • *
  • Popular Vote : 4
  • ชอบจังซู
ต้องทำใจยอมรับละครับ รถมันดึงดูดใจนี่ครับ emo47o

ออฟไลน์ Mix565

• AMP MotorSport
  • *
  • Popular Vote : 4
ก็ คนขับ SUBARU  หล่อๆ ทั้งนัี้้น  ครับ  คงอิจฉา เราเป็นแน่    emo76o

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
เพื่อนร่วมถนนส่วนใหญ่ เมื่อเจอรถสวย หรือรถแรง ก็มักมาทักทาย ในหลายรูปแบบครับ

ทั้งจี้ท้าย ปาดหน้า หรือ ท้าแข่ง ซึ่งต้องทำใจ และให้อภัยพวกเขาครับ เปิดทางให้เขาไปดีกว่า

ท้าทายกันไป ก็มีแต่เสี่ยงที่จะเกิดอันตราย ทั้งรถเรา และผู้ร่วมใช้ถนน  emo9o

มาสร้างค่านิยม ขับปลอดภัยและเป็นสุภาพบุรุษ (สุภาพสตรี) กันดีกว่าครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 26, 2011, 09:48:52 AM โดย WhiTeScooBY »
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
บอกตรงๆไม่เคยโดนเลยครับ มีแค่ครั้งเดียวมั๊ง Lotus มาเบิ้ลเครื่องใส่แล้วก็ไป ไม่ว่าจะเจอ Evo หรือ Z ส่วนใหญ่ก็ต่างคนต่างขับ