ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมขับ Su มีแต่คนชอบ บี้ บด ท้ายเรา เปิดไฟไล่หลัง หรือ โชว์ควันดำใส่ ทำไม ทำไม  (อ่าน 17948 ครั้ง)

ออฟไลน์ SUBANU

• *
  • Popular Vote : 32
  • หนูมาลีมีอิมหน้าแมว อิมหน้าแมว อิมหน้าแมว
แก้ได้ด้วยการพ่นไฟไส่ครับ ลองแล้วใช้ได้จิงครับ

ปั้งเดียว ถอยไปเลยครับ ไม่กล้าอีกเลย  emo57o

ออฟไลน์ ohm144

• *
  • Popular Vote : 3
  • แมวขาว อยากแรง
แมว NA เดิมๆ โดนตลออดอะครับ จะไปไล่ใครก็ไม่ทันเลยขับหล่อๆดีกว่า อิอิอิ  emo64o

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
แหม พวกเดียวกันเยอะนะเนี่ย

พวกรุ่นน้องทั้งหลาย กระผมเป็นรุ่นแรกนะครับ "ขวัญใจซูบาตุ๊ดตัวจริง" อิอิ emo62o
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Benzino

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 4
ผมก็โดนตลอดครับ ไอ้พวกจี้ตูด แต่เดี๋ยวนี้ใจเย็นครับ ก็มักหลบให้เขาไป แทนที่จะใช้มือซ้ายสับเกียร์แข่งกับเขา เอามือไปจับมือคนข้างๆดีกว่า ครับจะได้ใจเย็นแล้วค่อยกลับมาจับ

พวงมาลัยต่อ

คนมีฝีมือจริง เขาแข่งกันในสนามนะเเคร๊บบบ  ใช่ไหมครับจานอั๋น จานต่อ.... จานเคน....

emo59o emo59o emo59o emo59o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 28, 2011, 03:16:56 PM โดย Benzino »
"เรา Supply Army "
[img]http://img9.imageshack.us/img9/9231/srsnewcolorsnewtt1.g

ออฟไลน์ somjest

• ไม่มุด ไม่ซิ่ง ขอโชว์ ความสวยอย่างเดียว หลงไหลใน AWD
  • *
  • Popular Vote : 16
เมื่อเที่ยงนี้ก็โดนครับเส้นบางบัวทอง กระบะ Navara กับ D max เลยเค้าน่าจะหวดกันมาควันท่วมเลย เปิดไฟไล่ผมใหญ่เลย ผมก็หลบดีกว่าไม่ยุ่ง เพราะน้ำมันจะหมดแล้ว พวกท่านทั้งสองคันก็แซงไปแถมบีบแตรไล่เราอีก แหม.......ไอ้........มันน่าไหมเนี้ย แป๊บเดียวเองครับข้างหน้าตั้งด่านตรวจอะไรไม่รู้ โดนทั้งคู่ พอผมขับเข้าด่านก็ปกติ ผ่านเลยเปิดกระจกตะโกนถามไปว่า "เป็นไงแข่งกันบนถนนสนุกป่าว"  ให้ตำรวจที่กำลังดูใบขับขี่ได้ยิน สงสัยงานจะเข้ายาวแน่ๆ   ผมก็ลอยนวลเข้าบ้านเพราะด่สนตั้งหน้าหมู่บ้าน อิอิ สม.....ซ่านัก...... emo62o ทำใจได้แล้ว หลบๆซะ เดี๋ยวก็ผ่านไป ขำขำ

ออฟไลน์ suby_ja

• ใครจะล้ม ในหลวงข้ามศพ กูไปก่อน
  • *
  • Popular Vote : 6
  • จะยุบสภา ถามความเห็นกูยัง
แหม่ๆๆ emo62o .ใจเย็นจริงนะ พ่อหนุ่ม ZERO
ไม่รักในหลวงไม่ว่า อย่าด่าให้กูได้ยิน เกลียดกูไม่ว่า อย่าให้กูเดือดร้อน จำไว้

• ไม่มุด ไม่ซิ่ง ขอโชว์ ความสวยอย่างเดียว หลงไหลใน AWD
  • *
แหม่ๆๆ emo62o .ใจเย็นจริงนะ พ่อหนุ่ม ZERO
Zero เค้าถอดเก็บแล้วจ๊ะ ตอนนี้กลายร่างเป็น กึ่ง 22B แล้วนะ สบายดีป่าวครับไม่เจอเลย หาของมาจูงใจบ้างสิ อยากได้ Scope หลังคานะน้องหามาเอาตังค์พี่ไปทีนะ emo57o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 28, 2011, 07:02:32 PM โดย somjest »

• ใครจะล้ม ในหลวงข้ามศพ กูไปก่อน
  • *
อย่าเลยพี่ เดี่ยวผมจัดมา ที พี่จะเปลื้องไม่เลิกนะพี่นะ

OIL Cooler ม่ะ ขับต่างจังหวัดบ่อยๆ จะได้เหนี่ยวหน่อย
ไม่รักในหลวงไม่ว่า อย่าด่าให้กูได้ยิน เกลียดกูไม่ว่า อย่าให้กูเดือดร้อน จำไว้

• *
อย่าเลยพี่ เดี่ยวผมจัดมา ที พี่จะเปลื้องไม่เลิกนะพี่นะ

OIL Cooler ม่ะ ขับต่างจังหวัดบ่อยๆ จะได้เหนี่ยวหน่อย
จัดมาเรียบร้อยแล้วน้อง Trust ครับผม อิอิ emo57o

• *
ดีแล้ว ถ้าได้มาไม่แพง ก็ดีครับ พี่ ขับแล้ว อุ่นใจอย่างที่น้องบอกไหมล่ะ emo46o

• *
ดีแล้ว ถ้าได้มาไม่แพง ก็ดีครับ พี่ ขับแล้ว อุ่นใจอย่างที่น้องบอกไหมล่ะ emo46o
งานเนียนของ น้านม Power speed

ออฟไลน์ cyclone

• *
  • Popular Vote : 4
ผมว่าเรื่องโดนรถคันโน้น คันนี้ จี้ตูดมั่ง เปิดไฟไล่มั่ง
จริงๆแล้ว อาจจะไม่ได้เกี่ยวอะไรกับการประลอง หรือท้าแข่งเลยก็ได้นะครับ
เค้าอาจจะทำเป็นกิจวัตรของเค้าเอง แต่บังเอิญว่ามาอยู่ข้างหลังเราพอดี

แก้ที่คนอื่นคงยาก แก้ที่ตัวเองแล้วกัน

เฉยไว้.......เค้าเร่ง เรานิ่ง เค้าซิ่ง เราเฉย

กลับบ้านปลอดภัยครับ

ออฟไลน์ J31

• *
  • Popular Vote : 1
เปิดไฟเลี้ยวซ้าย ตบเข้าซ้าย แล้วปล่อยเขาเหล่านั้นไปครับ

แต่บางทีก็มีเล่นบ้างเหมือนกัน

ท่องไว้นะครับ น้ำมันแพง แพงขึ้นทุกวันๆๆๆ  emo48o

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
ถ้าเราเผลอขับช้าแล้วแช่ขวาเนี่ยโดน ไล่ไม่แปลก เราก็แค่หลบให้

แต่ถ้าเราขับอยู่ 110 + แล้วมาไล่เนี่ยก็ .. .  .. .  หลบอยู่ดี ปล่อยมันไป

แต่ถ้าเจตนา ท้าตีก็คงต้อง . . . .  .  ปล่อยมันไปอยู่ดี แต่สาปแช่งในใจ

ขับ Su ยังดี หล่อและมีคนเกรงใจ  เค้ามาไล่ก็เพราะหล่อ. . .

ผมดิ opel corsa ไม่มีใครเกรงใจ แทบจะเหยียบผมกันอยู่แล้ว

ก็เลยต้องขับติ๋ม  ถนอมรถต่อไป ภาวนาเมื่อกดคันเร่งว่า . . . . . . .

น้ำมันแพงหนอ . . ..   แก๊ซจะหมดหนอ. . . . .     ไส้แตกหนอ. . . . . . 

แล้วก็กลับมาขับชิว ว ว ว ว ว ว  สบายอารมดังเดิม.  . . .
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

ออฟไลน์ กรองทิพย์

• *
  • Popular Vote : 12
ผมโดนพวกรถมูลนิธิ แรงสุดๆ ฉีกผมหายยาวเรย