ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ  (อ่าน 1009067 ครั้ง)

ออฟไลน์ Yo Legacy

• *
  • Popular Vote : 28
  • สนามไม่สน ถนนเท่านั้น
Re: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ
« ตอบกลับ #2115 เมื่อ: มีนาคม 06, 2012, 11:40:28 AM »

กันชนหน้านี่เฉพาะเปลือกนอกนะ ไม่มีโครงเหล็ก เคยเช็คแล้ว :bbbear_38:

โครงเหล็ก900กว่าบาทคับ

ออฟไลน์ mart@old-legacy

• *
  • Popular Vote : 7
  • รู้หน้าไม่รู้ใจ-ถ้าไม่ลองคบ-ก็จะไม่รู้ต่อไป
Re: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ
« ตอบกลับ #2116 เมื่อ: มีนาคม 06, 2012, 12:11:16 PM »
ยินดีที่ได้รู้จักคับ คุณ มาร์ท และคุณบอย   :bbbear_16:รู้สึกว่าคนใช้โอเลนี่มืตรภาพดีทุกคนเลยคับ
  :bbbear_17: คุณบอล ครับอย่าแอบ อ่านอย่างเดียว ครับ อิอิ ออกมาได้แล้วครับ ทางบ้านให้อภัยแล้ว 555+ พวกผมเอา ฮาอย่างเดียวครับ กระดานนี้ ยินดีต้อนรับ ขอบคุณครับ สำหรับ ปีกหลัง GC และ ก็เหล็ก กันโครง GC :bbbear_9: ครับ สำหรับเพื่อนๆ ที่ต้องการเหล็กกันโครง ไปใส่ มาเอาไปได้เลยครับไม่คิดเงิน ครับ ขอแค่มิตรภาพดีๆ ให้กัน ( ผมไม่อยากเป็นพ่อค้าครับ แต่อยากมีเพื่อนที่รัก SUBARU เหมือนๆกัน) มีอะไหล่เหลือๆ ไม่รู้จะไปทิ้งที่ไหน เอามาทิ้งที่ผม ผมจะได้เอาเก็บไว้ให้คนอื่นต่อไปครับ ขอบคุณพี่บอล สำหรับของครับ :bbbear_9:

ออฟไลน์ Bc94

• *
  • Popular Vote : 8
« ตอบกลับ #2117 เมื่อ: มีนาคม 06, 2012, 12:26:31 PM »
อุ้ย ตามาร์ท มีใครทิ้งของแบบในรูป มั่งป่ะ  อิอิ  :bbbear_43:

Wencum Matha Fukaaaaa

ออฟไลน์ boy_hip

• ก็แค่ NA
  • *
  • Popular Vote : 16
« ตอบกลับ #2118 เมื่อ: มีนาคม 06, 2012, 01:21:19 PM »
อุ้ย ตามาร์ท มีใครทิ้งของแบบในรูป มั่งป่ะ  อิอิ  :bbbear_43:

พี่อ๋องฮะ.....ถ้ามีคนทิ้งคงไม่ถึงพี่แน่นอนครับ

เพราะอีตามาร์ชอยากได้อยู่

:bbbear_43:

• *
  • รู้หน้าไม่รู้ใจ-ถ้าไม่ลองคบ-ก็จะไม่รู้ต่อไป
« ตอบกลับ #2119 เมื่อ: มีนาคม 06, 2012, 01:45:26 PM »

555+ ผมไม่ใช่แล้วครับ ตั้งไม่ได้ ผมเขียนแบบตัวลิ้งเสร้จเรียบร้อยแล้วครับ เหลือ จับระยะใส่ให้เหมาะ แล้วถอดลิ้งไปทำเป้น สตัท แล้วครับ 555+ พ่นสีหน่อย จบเลยได้ลิ้ง ตั้งแคมเบอร์ได้แล้ว 555+

ออฟไลน์ bon

• *
  • Popular Vote : 8
« ตอบกลับ #2120 เมื่อ: มีนาคม 06, 2012, 02:34:22 PM »
 :bbbear_4:แหมๆแค่ชอบเข้ามาดูบอร์ดโอเลคุยกันค้าบคุยกันไม่เครียดดี ส่วนเรื่่องอะไหล่ผมเหลือใช้หรือไม่ได้ใช้อะไรก็แบ่งๆกันไปใช้ดีกว่าครับตามประสาคนขับซูเหมือนกันจะขายเอาจิงจังตั้งแพงก็ขายไม่ได้ของบางอย่างถ้าไม่ได้แพงอะไหล่บางชิ้นจะขายก็ไม่รู้จะได้กี่ร้อยผมแลกกับมิตรภาพดีกว่าได้เพื่อนคุยด้วยตามประสาคนขับซูค้าบบบ พี่มาร์ทคับถ้าลิ้งหลังเส็จเมื่อไหร่ขอชมด้วยนะคับส่วนตัวดักลมใต้ฝากระโปรงถ้าวันไหนผ่านไปแถวอู่พี่ท้อปไปขันออกได้เลยนะคับบอกผมไปด้วยก็ได้ไม่ต้องเกรงใจคับ  ไว้มีโอกาสจะไปมี้ติ้ก้งโอเลด้วยนะคับ :bbbear_30:

ออฟไลน์ Newoldlegacy

• เค้าเรียกผมว่า "กบฎ"
  • *
  • Popular Vote : 10
  • impreza gc8
« ตอบกลับ #2121 เมื่อ: มีนาคม 06, 2012, 03:21:10 PM »
มาเลยครับ ไว้ มามีตติ้งโอลเลกัน 55+ ฮาชัว พวกเราไม่เครียด
I love 4wd full time.!!

• *
« ตอบกลับ #2122 เมื่อ: มีนาคม 06, 2012, 03:27:01 PM »
:bbbear_4:แหมๆแค่ชอบเข้ามาดูบอร์ดโอเลคุยกันค้าบคุยกันไม่เครียดดี ส่วนเรื่่องอะไหล่ผมเหลือใช้หรือไม่ได้ใช้อะไรก็แบ่งๆกันไปใช้ดีกว่าครับตามประสาคนขับซูเหมือนกันจะขายเอาจิงจังตั้งแพงก็ขายไม่ได้ของบางอย่างถ้าไม่ได้แพงอะไหล่บางชิ้นจะขายก็ไม่รู้จะได้กี่ร้อยผมแลกกับมิตรภาพดีกว่าได้เพื่อนคุยด้วยตามประสาคนขับซูค้าบบบ พี่มาร์ทคับถ้าลิ้งหลังเส็จเมื่อไหร่ขอชมด้วยนะคับส่วนตัวดักลมใต้ฝากระโปรงถ้าวันไหนผ่านไปแถวอู่พี่ท้อปไปขันออกได้เลยนะคับบอกผมไปด้วยก็ได้ไม่ต้องเกรงใจคับ  ไว้มีโอกาสจะไปมี้ติ้ก้งโอเลด้วยนะคับ :bbbear_30:
ครับผม ขอบคุณครับเดี๋ยว อัพรูปแบบให้ดูก่อนครับ ตอนนี้ขอตัด DETAIL ให้ระเอียดก่อน กลัวช่างทำจะ งง 555 เดี่ยวเสียของ

• ก็แค่ NA
  • *
« ตอบกลับ #2123 เมื่อ: มีนาคม 06, 2012, 04:29:50 PM »

:bbbear_9:

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
« ตอบกลับ #2124 เมื่อ: มีนาคม 06, 2012, 05:13:46 PM »
ไอ้คนขับGFในคลิปแม่งสงสัยจะป่วย :bbbear_27: ไม่รู้จะทำไปเพื่อ :bbbear_33:
<a href="http://www.youtube.com/watch?v=sjSUttYDnk4" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=sjSUttYDnk4</a>
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

• ก็แค่ NA
  • *
« ตอบกลับ #2125 เมื่อ: มีนาคม 06, 2012, 05:23:05 PM »
เพื่อไรอ่ะ...... :bbbear_33:

• ก็แค่ NA
  • *
« ตอบกลับ #2126 เมื่อ: มีนาคม 06, 2012, 07:35:42 PM »
ตกลงวันพฤหัสใส่เสื้ออะไรคับ...

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
« ตอบกลับ #2127 เมื่อ: มีนาคม 06, 2012, 07:36:34 PM »
ตกลงวันพฤหัสใส่เสื้ออะไรคับ...

เขาให้ไส่เสื้อทีม :bbbear_46:
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

• ก็แค่ NA
  • *
« ตอบกลับ #2128 เมื่อ: มีนาคม 06, 2012, 08:38:05 PM »

เขาให้ไส่เสื้อทีม :bbbear_46:

เรามีเสื้อทีมกะเขาด้วย    ว้าว.....

:bbbear_42:

• *
« ตอบกลับ #2129 เมื่อ: มีนาคม 06, 2012, 09:04:04 PM »
เรามีเสื้อทีมกะเขาด้วย    ว้าว.....

:bbbear_42:

ไม่มีไง :bbbear_40: :bbbear_40: :bbbear_40: :bbbear_40: :bbbear_40:
ว่าจะไปหาเสื้อตราห่านคู่มาไส่ให้เหมือนกัน ทีมเดียวกัน :bbbear_25: :bbbear_25: :bbbear_25: :bbbear_25: