ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ  (อ่าน 1009254 ครั้ง)

ออฟไลน์ boy_hip

• ก็แค่ NA
  • *
  • Popular Vote : 16
Re: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ
« ตอบกลับ #2220 เมื่อ: มีนาคม 09, 2012, 05:34:04 PM »
วันนี้เห็นพี่ๆในรายการ xo show รถสวยทุกคันเลยครับ :bbbear_16:

ขอบคุงก๊าบ

ออฟไลน์ Newoldlegacy

• เค้าเรียกผมว่า "กบฎ"
  • *
  • Popular Vote : 10
  • impreza gc8
Re: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ
« ตอบกลับ #2221 เมื่อ: มีนาคม 09, 2012, 07:10:11 PM »
ขอบคุนครับผม :)
I love 4wd full time.!!

ออฟไลน์ rzb12

• *
  • Popular Vote : 14
« ตอบกลับ #2222 เมื่อ: มีนาคม 09, 2012, 07:42:48 PM »
สิ่งแรกต้องขอโทษเพื่อนๆ ทุกคนด้วยที่สัญญาว่าจะไปร่วมด้วยตั้งแต่ต้น แต่สุดท้ายตรูก็ผิดนัด เพราะติดไปทดสอบรถ SUZUKI New Swift(Eco Car) ตัวใหม่แบบกระทันหัน(รู้ล่วงหน้า 2 เอง ยังไงเขาขอยอมรับผิดทุกประการ จะด่าจะว่าอะไรบอกได้เลยยินดีน้องรับทุกคำด่า  :bbbear_40: :bbbear_40: :bbbear_19: :bbbear_19:

อ๋อ....มีเรื่องไม่สบายใจเกิดขึ้นนิดหน่อยว่าจะพูดนานแหละ แต่คิดว่าคงไม่เหมาะ แต่ถึงวันนี้คงต้องขอพูดล่ะน่ะ(ใครจะโกรธ จะไม่พอใจบอกได้น่ะ แต่มิตรภาพ และการพูดคุยในบอร์ดยังเหมือนเดิม) จริงๆ แล้วพวกเราชาว Old Le ที่มารวมตัวกันได้เพราะอะไร

1.ไอ้นิวมันโพสต์กระทู้นี้คือ ตามหาลิ้นหน้า Old Le ถูกม่ะ มันเลยกลายเป็นการเชื่อมสัมพันธ์ไมตรีผ่านโลกออนไลน์ และผ่านบอร์ดของ SSS(ตรงนี้ผมขอขอบคุณพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ชาว SSS ทุกท่านครับ ที่อนุญาตให้เราใช้บอร์ดของเหล่าสมาชิกจนหน้ากระทู้ทะลักล้นขนาดนี้)

2.การที่พวกเรามีความคิดในแนวทางเดียวกันคือ สนุกสนานเฮฮาตามประสา คุยเรื่องรถ เรื่องงาน เรื่องหญิง (แต่พวกเราไม่เคยคิดเอาเปรียบกัน/ ไม่เอาหน้ากัน/ ไม่ใช่พ่อค้า) เรามีอะไหล่อะไรกันที่ไม่เหลือบ่ากว่าแรงเราก็ให้กันหรือแลกเปลี่ยนกันโดยที่ไม่คิดมูลค่า หรือถ้าคิดก็อยู่ในราคามิตรภาพ เพราะพวกเราคือ เพื่อน และใช้รถรุ่นเดียวกัน(ต่อให้เปลี่ยนรถกันไปแล้ว พวกเราก็คือเพื่อน ดูอย่างผมกับ หยก โคโยตี้/บอย แท็บเล็ต/ หนุน SB13 เพื่อนผม 3 คนนี้ มีมิตรภาพที่เกิดมาจากหลายปัจจัย แต่พวกเราก็ไม่เคยทำลายมิตรภาพเพราะคำว่า อยากเอาหน้า/ อยากดัง หรือเป็นพ่อค้า((แม้ผมกับ 3 คนนี้สามารถใช้ความสนิทสนมทำเรื่องธุรกิจกันก็ได้ แต่พวกผมไม่ทำ) เพราะผมหรือเพื่อนหลายๆ ท่านก็ เคยมีรถหรือเคยอยู่ใน Car Club กันมาแล้ว แต่ผมอยากบอกว่ามิตรภาพสำคัญที่สุด ดังนั่น หลายๆ อย่างที่พวกเราคุยกันนั้นคือ มิตรภาพที่ดีไงล่ะครับ(ลองมามีตติ้งกันดูแล้วก็จะรู้ เหมือนคุณอ๋อง(BC94)ที่ผมยังไม่เคยเจอ แต่เพื่อนๆที่ไปถ่าย VDO ที่สนามพีระ บอกว่าอัธยาศัยดีมาก (จากระยองขับมาสนามพีระมีร่วม 200 กม. ไปกลับ น่ะครับ น้ำมันร่วมๆ 600 บาท พวกใช้แก๊สห้ามแซว)  นี่ยังไม่รวมถึง **คุณอาหมอ เพราะคุณอาหมอ คือผู้ใหญ่ ที่เราทราบกันดีว่าท่านมีภาระหน้าที่การเยอะ แต่ท่านเป็นคนที่อัธยาศัยหรือมิตรไมตรีดีมาก**))

3.พวกเราเคารพสิทธิส่วนบุคคลของแต่ล่ะท่าน เราจะไม่วุ่นวาย หรือไปก้าวก่ายเพื่อนฝูงโดยไม่จำเป็น(ทุกเรื่อง) ยกเว้นเพื่อนขอความช่วยเหลือ อันนี้ผมพูดถูกม่ะ

ก่อนสุดท้ายลืมอ่ะ(เฮ้ยเพื่อนหนุน ตรูขอโทษ) คือ การนัดถ่ายรายการที่เพิ่งผ่านมา (หนุนป็นเพื่อนผมกับหยก มานานนับ 10 ปี/อีบอย 4 ปี และรายการเขาเห็นความเฮฮา(หนุนไม่เกี่ยว) บวกกวนอวัยวะเบื้องล่าง เขาเลยติดต่อมา และหนุนมันก็เลยขอความร่วมมือ(ถ้ามันไม่ทำมันก็ตกงานไงครับ)ผ่านหยก และผม ให้ติดต่อประสานงานกับเพื่อนๆ ที่คุยกันมาในเวอร์ชชั่นแรกๆ ดังนั่น เพื่อนๆ ในเวอร์ชั่นต่อมาไม่ต้องเสียใจ ยังไงในอนาคตทุกๆ คนที่มามีตติ้ง และคุยกันแบบเฮฮาปาจิงโก๊ะ มีโอกาสได้ออก TV อยู่แล้วครับ ((พี่ๆ ชาว SSS ก็มีโอกาสนะครับ เดี๋ยวผมจัดให้ผ่านพี่ Hiter ดีก่าม่ะคร๊าบบบบบ.....อิ อิ อิ อิ))
                               สุดท้ายเจตนารมณ์ของผม และเพื่อนๆ ชาว Old Le หรือแม้กระทั่ง พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ชาว SSS ทุกท่านที่คอยสอนผมมาตลอดเวลาที่เจอกัน(สมัยผมทำหนังสือรถเล่มนึงคือ มิตรภาพ ที่หาซื้อไม่ได้ การเอาหน้า เอาตา ไม่ใช่สิ่งที่คนใช้ SUBARU(รถทุกยี่ห้อ) รวมถึงชาว SSS เขาทำกัน แค่นี่แหละครับ

ผมระบายไปหมดแล้วนะ ใครมีข้อสงสัยไม่ต้องสืบเบอร์โทร โทรมาได้เลยครับ(086-970-3856 ตั้งแต่เวลา 9.00-20.00 น. เพราะหลังจากนี้ผมขอเวลาส่วนตัวสำหรับครอบครัวครับ((ร้ำสุรา-ยกเว้นนารี))

ขอบคุณที่รับฟังคำบ่น และถ้าอยากด่าผมโทรมาได้เลยครับ

POP Hippo Thailand                                       ฝ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 09, 2012, 09:07:13 PM โดย rzb12 »

ออฟไลน์ Hnun_ Grandprix Channel

• *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #2223 เมื่อ: มีนาคม 09, 2012, 08:27:25 PM »
สิ่งแรกต้องขอโทษเพื่อนๆ ทุกคนด้วที่สัญญาว่าจะไปร่วมด้วยตั้งแต่ต้น แต่สุดท้ายตรูก็ผิดนัด เพราะติดไปทดสอบรถ SUZUKI New Swift(Eco Car) ตัวใหม่แบบกระทันหัน(รู้ล่วงหน้า 2 เอง ยังไงเขาขอยอมรับผิดทุกประการ จะด่าจะว่าอะไรบอกได้เลยยินดีน้องรับทุกคำด่า  :bbbear_40: :bbbear_40: :bbbear_19: :bbbear_19:

อ๋อ....มีเรื่องไม่สบายใจเกิดขึ้นนิดหน่อยว่าจะพูดนานแหละ แต่คิดว่าคงไม่เหมาะ แต่ถึงวันนี้คงต้องขอพูดล่ะน่ะ(ใครจะโกรธ จะไม่พอใจบอกได้น่ะ แต่มิตรภาพ และการพูดคุยในบอร์ดยังเหมือนเดิม) จริงๆ แล้วพวกเราชาว Old Le ที่มารวมตัวกันได้เพราะอะไร

1.ไอ้นิวมันโพสต์กระทู้นี้คือ ตามหาลิ้นหน้า Old Le ถูกม่ะ มันเลยกลายเป็นการเชื่อมสัมพันธ์ไมตรีผ่านโลกออนไลน์ และผ่านบอร์ดของ SSS(ตรงนี้ผมขอขอบคุณพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ชาว SSS ทุกท่านครับ ที่อนุญาตให้เราใช้บอร์ดของเหล่าสมาชิกจนหน้ากระทู้ทะลักล้นขนาดนี้)

2.การที่พวกเรามีความคิดในแนวทางเดียวกันคือ สนุกสนานเฮฮาตามประสา คุยเรื่องรถ เรื่องงาน เรื่องหญิง (แต่พวกเราไม่เคยคิดเอาเปรียบกัน/ ไม่เอาหน้ากัน/ ไม่ใช่พ่อค้า) เรามีอะไหล่อะไรกันที่ไม่เหลือบ่ากว่าแรงเราก็ให้กันหรือแลกเปลี่ยนกันโดยที่ไม่คิดมูลค่า หรือถ้าคิดก็อยู่ในราคามิตรภาพ เพราะพวกเราคือ เพื่อน และใช้รถรุ่นเดียวกัน(ต่อให้เปลี่ยนรถกันไปแล้ว พวกเราก็คือเพื่อน ดูอย่างผมกับ หยก โคโยตี้/บอย แท็บเล็ต เพื่อนผม 2 คนนี้ มีมิตรภาพที่เกิดมาจากหลายปัจจัย แต่พวกเราก็ไม่เคยทำลายมิตรภาพเพราะคำว่า อยากเอาหน้า/ อยากดัง หรือเป็นพ่อค้า((แม้ผมกับ 2 คนนี้สามารถใช้ความสนิททำเรื่องธุรกิจกันก็ได้ แต่พวกผมไม่ทำ) เพราะผมหรือเพื่อนหลายๆ ท่านก็ เคยมีรถหรือเคยอยู่ใน Car Club กันมาแล้ว แต่ผมอยากบอกว่ามิตรภาพสำคัญที่สุด ดังนั่น หลายๆ อย่างที่พวกเราคุยกันนั้นคือ มิตรภาพที่ดีไงล่ะครับ(ลองมามีตติ้งกันดูแล้วก็จะรู้ เหมือนคุณอ๋อง(BC94)ที่ผมยังไม่เคยเจอ แต่เพื่อนๆท่ไปพีระ บอกว่าอัธยาศัยดีมาก (จากระยองมากสนามพีระมีร่วม 100 กม.) น่ะ นี่ยังไม่รวมถึง คุณอาหมอ เพราะคุณอาหมอ คือผู้ใหญ่ ที่เราทราบกันดีว่าท่านมีภาระหน้าที่การเยอะ แต่ท่านเป็นคนที่อัธยาศัยหรือมิตรไมตรีดีมาก))

3.พวกเราเคารพสิทธิส่วนบุคคลของแต่ล่ะท่าน เราจะไม่วุ่นวาย หรือไปก้าวก่ายเพื่อนฝูงโดยไม่จำเป็น(ทุกเรื่อง) ยกเว้นเพื่อนขอความช่วยเหลือ อันนี้ผมพูดถูกม่ะ

สุดท้ายเจตนารมณ์ของผม และเพื่อนๆ ชาว Old Le หรือแม้กระทั่ง พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ชาว SSS ทุกท่านที่คอยสอนผมมาตลอดเวลาที่เจอกัน(สมัยผมทำหนังสือรถเล่มนึงคือ มิตรภาพ ที่หาซื้อไม่ได้ การเอาหน้า เอาตา ไม่ใช่สิ่งที่คนใช้ SUBARU(รถทุกยี่ห้อ) รวมถึงชาว SSS เขาทำกัน แค่นี่แหละครับ

ผมระบายไปหมดแล้วนะ ใครมีข้อสงสัยไม่ต้องสืบเบอร์โทร โทรมาได้เลยครับ(086-970-3856 ตั้งแต่เวลา 9.00-20.00 น. เพราะหลังจากนี้ผมขอเวลาส่วนตัวสำหรับครอบครัวครับ)

ขอบคุณที่รับฟังคำบ่น และถ้าอยากด่าผมโทรมาได้เลยครับ

POP Hippo Thailand                                     

เพื่อนกู จัดหนัก :bbbear_30:
Grandprix Channel PSI111

• *
« ตอบกลับ #2224 เมื่อ: มีนาคม 09, 2012, 08:41:41 PM »
โอ้ย........เพื่อนหนุน ตรู ของโทษนะ เรื่องเมื่อวาน และเรื่องเมื่อวันอาทิตย์ ขอโทษจริงๆ  :bbbear_19: :bbbear_19:

อ๋อ...มีเรื่องอยากเหลาว่า.....เมื่อคืนไอ้ต้น(หยก/นิว/มาร์ช) รู้จักดี อิ อิ อิ มันมีฉายาใหม่แล้วน่ะ คือ ต้น ดันชนีอรหันต์ ณ หินน้ำทรายสวย เพื่อนลองไปถามมันดูดิ อิ อิ อิ อิ :bbbear_30: :bbbear_30:

สุดท้ายตรูอ่ะเมื่อวานเทสต์รถเสร็จก็อดไปไม่พอ ตอนหัวค่ำดันเป็นไข้เสียอีกเซ็งเลย อดไปรั่นราด้วย  :bbbear_8: :bbbear_8: :bbbear_8:

• ก็แค่ NA
  • *
« ตอบกลับ #2225 เมื่อ: มีนาคม 09, 2012, 09:15:58 PM »
สิ่งแรกต้องขอโทษเพื่อนๆ ทุกคนด้วยที่สัญญาว่าจะไปร่วมด้วยตั้งแต่ต้น แต่สุดท้ายตรูก็ผิดนัด เพราะติดไปทดสอบรถ SUZUKI New Swift(Eco Car) ตัวใหม่แบบกระทันหัน(รู้ล่วงหน้า 2 เอง ยังไงเขาขอยอมรับผิดทุกประการ จะด่าจะว่าอะไรบอกได้เลยยินดีน้องรับทุกคำด่า  :bbbear_40: :bbbear_40: :bbbear_19: :bbbear_19:

2.การที่พวกเรามีความคิดในแนวทางเดียวกันคือ สนุกสนานเฮฮาตามประสา คุยเรื่องรถ เรื่องงาน เรื่องหญิง (แต่พวกเราไม่เคยคิดเอาเปรียบกัน/ ไม่เอาหน้ากัน/ ไม่ใช่พ่อค้า) เรามีอะไหล่อะไรกันที่ไม่เหลือบ่ากว่าแรงเราก็ให้กันหรือแลกเปลี่ยนกันโดยที่ไม่คิดมูลค่า หรือถ้าคิดก็อยู่ในราคามิตรภาพ เพราะพวกเราคือ เพื่อน และใช้รถรุ่นเดียวกัน(ต่อให้เปลี่ยนรถกันไปแล้ว พวกเราก็คือเพื่อน ดูอย่างผมกับ หยก โคโยตี้/บอย แท็บเล็ต/ หนุน SB13 เพื่อนผม 3 คนนี้ มีมิตรภาพที่เกิดมาจากหลายปัจจัย แต่พวกเราก็ไม่เคยทำลายมิตรภาพเพราะคำว่า อยากเอาหน้า/ อยากดัง หรือเป็นพ่อค้า((แม้ผมกับ 3 คนนี้สามารถใช้ความสนิทสนมทำเรื่องธุรกิจกันก็ได้ แต่พวกผมไม่ทำ) เพราะผมหรือเพื่อนหลายๆ ท่านก็ เคยมีรถหรือเคยอยู่ใน Car Club กันมาแล้ว แต่ผมอยากบอกว่ามิตรภาพสำคัญที่สุด ดังนั่น หลายๆ อย่างที่พวกเราคุยกันนั้นคือ มิตรภาพที่ดีไงล่ะครับ(ลองมามีตติ้งกันดูแล้วก็จะรู้ เหมือนคุณอ๋อง(BC94)ที่ผมยังไม่เคยเจอ แต่เพื่อนๆที่ไปถ่าย VDO ที่สนามพีระ บอกว่าอัธยาศัยดีมาก (จากระยองขับมาสนามพีระมีร่วม 200 กม. ไปกลับ น่ะครับ น้ำมันร่วมๆ 600 บาท พวกใช้แก๊สห้ามแซว)  นี่ยังไม่รวมถึง **คุณอาหมอ เพราะคุณอาหมอ คือผู้ใหญ่ ที่เราทราบกันดีว่าท่านมีภาระหน้าที่การเยอะ แต่ท่านเป็นคนที่อัธยาศัยหรือมิตรไมตรีดีมาก**))

ก่อนสุดท้ายลืมอ่ะ(เฮ้ยเพื่อนหนุน ตรูขอโทษ) คือ การนัดถ่ายรายการที่เพิ่งผ่านมา (หนุนป็นเพื่อนผมกับหยก มานานนับ 10 ปี/อีบอย 4 ปี และรายการเขาเห็นความเฮฮา(หนุนไม่เกี่ยว) บวกกวนอวัยวะเบื้องล่าง เขาเลยติดต่อมา และหนุนมันก็เลยขอความร่วมมือ(ถ้ามันไม่ทำมันก็ตกงานไงครับ)ผ่านหยก และผม ให้ติดต่อประสานงานกับเพื่อนๆ ที่คุยกันมาในเวอร์ชชั่นแรกๆ ดังนั่น เพื่อนๆ ในเวอร์ชั่นต่อมาไม่ต้องเสียใจ ยังไงในอนาคตทุกๆ คนที่มามีตติ้ง และคุยกันแบบเฮฮาปาจิงโก๊ะ มีโอกาสได้ออก TV อยู่แล้วครับ ((พี่ๆ ชาว SSS ก็มีโอกาสนะครับ เดี๋ยวผมจัดให้ผ่านพี่ Hiter ดีก่าม่ะคร๊าบบบบบ.....อิ อิ อิ อิ))

ผมระบายไปหมดแล้วนะ ใครมีข้อสงสัยไม่ต้องสืบเบอร์โทร โทรมาได้เลยครับ(086-970-3856 ตั้งแต่เวลา 9.00-20.00 น. เพราะหลังจากนี้ผมขอเวลาส่วนตัวสำหรับครอบครัวครับ((ร้ำสุรา-ยกเว้นนารี))

POP Hippo Thailand                                       ฝ

ตาป็อป  ....  ทำเค้าซึ้งอ่ะ  อยากกินเหล้าด้วยวะ ว่างวันไหนบ้างเนี่ยพ่อหนุ่ม เพื่อนๆๆคิดถึงมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอย้ำกรูคิดถึงเว้ย....... !!!!!!!

:bbbear_35:

• *
« ตอบกลับ #2226 เมื่อ: มีนาคม 09, 2012, 09:38:01 PM »
To....เพื่อนบอย เรื่องกินเหล้า เราขอหลังงานมอเตอร์โชว์น่ะ เพราะต่อจากนี้ไม่ว่างจริงๆ (รู้อยู่นะเพื่อน) ส่วนเรื่องที่เขียนไปผมไม่ได้ว่าหรือตำหนิใครนะครับ ผมแค่บ่นถึงเรื่องที่ผมค้างใจมานานแล้วก็เท่านั่น เพราะผมอยากให้คนที่ผมรู้จักรักกันมากๆ และไม่ทะเลาะกันก็เท่านั้นส่วนตัวผมนั่นหรือ มันก็แค่คนธรรมดาคนนึงที่ขับรถแรง และมีเพื่อนก็เท่านั้น

ออฟไลน์ Bc94

• *
  • Popular Vote : 8
« ตอบกลับ #2227 เมื่อ: มีนาคม 09, 2012, 09:38:32 PM »
 :bbbear_47:
Wencum Matha Fukaaaaa

• ก็แค่ NA
  • *
« ตอบกลับ #2228 เมื่อ: มีนาคม 09, 2012, 09:57:26 PM »
To....เพื่อนบอย เรื่องกินเหล้า เราขอหลังงานมอเตอร์โชว์น่ะ เพราะต่อจากนี้ไม่ว่างจริงๆ (รู้อยู่นะเพื่อน) ส่วนเรื่องที่เขียนไปผมไม่ได้ว่าหรือตำหนิใครนะครับ ผมแค่บ่นถึงเรื่องที่ผมค้างใจมานานแล้วก็เท่านั่น เพราะผมอยากให้คนที่ผมรู้จักรักกันมากๆ และไม่ทะเลาะกันก็เท่านั้นส่วนตัวผมนั่นหรือ มันก็แค่คนธรรมดาคนนึงที่ขับรถแรง และมีเพื่อนก็เท่านั้น

ผมเชื่อมีหลายๆคนรู้สึกแบบเดียวกับป็อปนะครับ

สงสัยกรูต้องนัดแบบเฉพาะกิจเหมือนวันที่ไปทำรถตาโจ้ 

:bbbear_25:

• *
« ตอบกลับ #2229 เมื่อ: มีนาคม 09, 2012, 10:07:07 PM »
คุณมรึงจะนัดอ่ะน่ะ ขอหลังมอเตอร์โชว์นะเฟ้ยยยย

• ก็แค่ NA
  • *
« ตอบกลับ #2230 เมื่อ: มีนาคม 09, 2012, 10:15:06 PM »
คุณมรึงจะนัดอ่ะน่ะ ขอหลังมอเตอร์โชว์นะเฟ้ยยยย

หลังเลิกงาน 4 ทุ่ม อ่ะนะ 

5555555555555

ออฟไลน์ A.Legacy

• *
  • Popular Vote : 4
    • หน้าร้าน
« ตอบกลับ #2231 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 12:07:55 AM »
พูดได้ดี  พูดได้ดี 
น้องก้าว โทรมาหาผม ตั้ง 3 ครั้ง  ผมหาเบอร์คนอื่นที่มีให้ทุกครั้งแม้ตัวเองไม่ได้มีส่วนร่วมไปกับกลุ่ม O.Le กลุ่มนี้
ผมเคยไปพบปะกับกลุ่มเก่า
เนื่องด้วยปัจจัยหลายๆ  อย่าง ทำให้ยังไม่ได้ไปร่วมแจมเลย  หลักๆ  ..................
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 10, 2012, 12:08:57 AM โดย A.Legacy »

• ก็แค่ NA
  • *
« ตอบกลับ #2232 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 01:49:53 AM »
เอาเป็นว่าแค่มีกระทู้นี้ก็ดีแล้วครับ

เพราะถ้าวันนี้ไม่มีพวกเพื่อนๆน้องๆที่คบหาอย่างอบอุ่น

ผมคงขายไปเล่น dc2 ตามระเบียบ

:bbbear_35:

• ก็แค่ NA
  • *
« ตอบกลับ #2233 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 02:00:47 AM »
เกลียดคนเหลี่ยมจัด

ชอบพูดจาให้คนอื่นดูดีแต่ลึกๆแมร่งมีประโยชน์ของตัวเองทับซ้อนอยู่

อย่ามายุ่งกับกรู อยากได้ อยากให้ทำไรบอกกรูมาตรงๆ กรูเป็นคนตรงโว้ย

ปวดหัวขี้เกียจคิดตาม 

ปล. พอดีแค่อยากบ่นนะคับ เรื่องส่วนตัว ไม่ได้ว่าใครนะคับ

สุดท้ายนี้ : ผมรัก subaru และจะปั้น ole ของผมต่อไป

ออฟไลน์ Newoldlegacy

• เค้าเรียกผมว่า "กบฎ"
  • *
  • Popular Vote : 10
  • impreza gc8
« ตอบกลับ #2234 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 03:11:33 AM »
เดวยังไง ต่อไปจัดบ้านนิวนะ

ตาป็อป เดวไว้ต้องมานั่งกินเหล้ากันหน่อยล่ะ

เกลียดคนเหลี่ยมจัด

ชอบพูดจาให้คนอื่นดูดีแต่ลึกๆแมร่งมีประโยชน์ของตัวเองทับซ้อนอยู่

อย่ามายุ่งกับกรู อยากได้ อยากให้ทำไรบอกกรูมาตรงๆ กรูเป็นคนตรงโว้ย

ปวดหัวขี้เกียจคิดตาม 

ปล. พอดีแค่อยากบ่นนะคับ เรื่องส่วนตัว ไม่ได้ว่าใครนะคับ

สุดท้ายนี้ : ผมรัก subaru และจะปั้น ole ของผมต่อไป

นี่พี่บอยว่านิวหรอเนี่ย นิวไม่เคยพูดจาให้คนอื่นดูดีนะ 55+

ตอนแรกพ่อนิวก็จาหารถใหม่ให้ แต่พอมาสนิทกันมากๆ เริ่มไม่อยากจะขาย อยากจะทำต่อละ

รอตามารชเปิดอู่อยู่ 55
I love 4wd full time.!!