ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ  (อ่าน 989946 ครั้ง)

ออฟไลน์ Up________

• *
  • Popular Vote : 3
Re: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ
« ตอบกลับ #3495 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 02:07:04 PM »
เอาทั้งที BRZ เลย  :bbbear_34:

ผมขอ 86 ละกานนะ  :bbbear_2: :bbbear_2:
VETERINARY MEDICINE 73
Mahanakorn University of Technology

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
Re: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ
« ตอบกลับ #3496 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 11:28:05 PM »
กลับมาจากพัทยา เลยอยากจะแวะมาบอกว่า "ไอ้นิว ไอ้กบฎ"
แค่นี้แหละ :bbbear_30:
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

ออฟไลน์ rzb12

• *
  • Popular Vote : 14
« ตอบกลับ #3497 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 04:08:22 PM »
ไอ้ประทวยขี้น้อยใจ 5555555

อาหมอคร๊าบบบบบบ.............สบายดีไหมครับบบบบ

นิว(กบฎ) ตกลงซื้อ Old Leeeee อ่ะยังงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

โจ้(คอธงชาติ) หรือ (สากสั้น) รถเป็นไงบ้างงงงงงงงง แรงงงงงงงง ไหมมมมมมม สุขภาพเป็นเช่นไรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรร

อีมาร์ช รถเสร็จอ่ะยังงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

โยโย.....ช่วงนี้พี่ไม่ค่อยว่างเด๊อออออออออออออออออออออออออออออออออออ

กระเหรี่ยงบอย....สำบายยยยยยย ดีไหมมมมมมม

จั๊มพ์...ว่างๆ เรามามีตติ้งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง กันะะะะะะะ

ส่วนท่านอื่นๆ ที่ใช้ Old Le หรือรุ่นอื่นๆ คิดฮอดเด๊อะอ้ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย   :bbbear_4:

ออฟไลน์ Chaiwatinov

• *
  • Popular Vote : 10
    • http://www.facebook.com/profile.php?id=100001433686301
« ตอบกลับ #3498 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 10:24:27 PM »
ใจมันตายไปแล้วครับ ตอนนี้ไปอยู่วัดครับ 2 วัดเลยครับ    :bbbear_6: :bbbear_6: :bbbear_6:
อย่าให้คนไม่รู้จักซูบารุทำซูบารุ
คบเพื่อนอย่ามีเรื่องเงินไม่งั้นโดนหลอก

ออฟไลน์ Newoldlegacy

• เค้าเรียกผมว่า "กบฎ"
  • *
  • Popular Vote : 10
  • impreza gc8
« ตอบกลับ #3499 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 11:36:03 PM »
ตอนนี้จะไม่มีรถใช้อยู้่แล้ว 55+

วีอาโฟ ป่วย เลยใช้ นิวเลแม่อยู่ สีบรอน ใครเจอทักได้นะ เดิมๆ เงียบๆ อิอิ

I love 4wd full time.!!

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
« ตอบกลับ #3500 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 12:25:06 AM »
ตอนนี้จะไม่มีรถใช้อยู้่แล้ว 55+

วีอาโฟ ป่วย เลยใช้ นิวเลแม่อยู่ สีบรอน ใครเจอทักได้นะ เดิมๆ เงียบๆ อิอิ

แล้วไป
 :bbbear_36:
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

ออฟไลน์ JoJoE Elrarour

• *
  • Popular Vote : 5
  • ^o^
« ตอบกลับ #3501 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2012, 04:36:46 PM »

โจ้(คอธงชาติ) หรือ (สากสั้น) รถเป็นไงบ้างงงงงงงงง แรงงงงงงงง ไหมมมมมมม สุขภาพเป็นเช่นไรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรร

คงต้องเข้าไปเช็คอีกทีอ่ะท่าน วิ่งแก๊ส รอบเกิน4พันสะดุด ไม่มีแรง ไฟรวนๆอีกแล้ว ปัญหาเก่า แต่ตอนเอารถออกมาweekแรก ก็แรงดีนะ บูสหงายๆ
ผบ.นั่งข้างๆ บอกสนุกดี เวลาบูส  :bbbear_38:

• *
« ตอบกลับ #3502 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2012, 05:53:52 PM »
คงต้องเข้าไปเช็คอีกทีอ่ะท่าน วิ่งแก๊ส รอบเกิน4พันสะดุด ไม่มีแรง ไฟรวนๆอีกแล้ว ปัญหาเก่า แต่ตอนเอารถออกมาweekแรก ก็แรงดีนะ บูสหงายๆ
ผบ.นั่งข้างๆ บอกสนุกดี เวลาบูส  :bbbear_38:

บอก ผบ. อยากสนุกมากๆ เทอโบใหญ่สักลูก กล่องจูนสักใบ  :bbbear_32:

• *
« ตอบกลับ #3503 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2012, 07:32:41 PM »
บอก ผบ. อยากสนุกมากๆ เทอโบใหญ่สักลูก กล่องจูนสักใบ  :bbbear_32:

ไอ้ประทวยนี่ก็ บ่าวช่างยุจริงๆ คิ คิ คิ  :bbbear_24: :bbbear_24:

ออฟไลน์ mart@old-legacy

• *
  • Popular Vote : 7
  • รู้หน้าไม่รู้ใจ-ถ้าไม่ลองคบ-ก็จะไม่รู้ต่อไป
« ตอบกลับ #3504 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 01:14:43 PM »
 :bbbear_32: รถเสร็จแล้ว รอมิตติ้งอยู่ ตอนนี้กลับมาแล้ว แต่กลับมาด้วย เกียร์ เลกาซี ปี 99 หลังอาน 4.4 เท่าที่หาข้อมูล ได้ รู้สึกจะได้ วิช คลัช หน้าหลัง แต่ปัญหาที่เจอ ลูกปืนเกียร์ 3 ดังก๊อกๆๆ อีกแล้ว ส่งสัยจะได้เปลี่ยนใหม่ แล้วพบ สาเหตุที่คลัชแข็งแล้ว เพราะ เป้น คลัช STI นี้เอง ส่วนเฟืองท้าย หอน ตอน 140 เห่อ  :bbbear_40: แต่ยังไม่ฟันธงเพราะกลัวจะเป้นที่เพลากลางสั่นเลยเกินการสะท้าน สบชื่อจริงๆ รถ ลดตังในกระเป๋า 555+ ส่วนของที่เพิ่มเติม ปรับบูทไฟฟ้า 1 ตัว กลับเปลี่ยนหัวฉีดเป็นหัวฉีดเหลือง + กลองเปลือย hks 1ใบ ที่เหลืองยังเดิมๆ

ออฟไลน์ เอกวิทย์

• tor oldle
  • *
  • Popular Vote : 1
  • old legacy มือใหม่
    • -
-

• *
:bbbear_9:

แผงทับทิมหลังคุ้นๆ ออโต้โฮมชิมิ :bbbear_33:

ออฟไลน์ Bc94

• *
  • Popular Vote : 8
« ตอบกลับ #3507 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2012, 01:46:39 PM »
เพื่อน ๆ ครับ เทอินรุ่นไหน ที่ใส่กับโอเล ได้บ้างอ่ะ
HR, HA, SUPER street?

จะไปหามือสองแหร่ม ๆ ได้ที่ไหนดี อิอิ แข็งไม่กลัว กลัวแพงอย่างเดียว  :bbbear_30:
หรือมีรุ่นอื่นแนะนำ บอกได้เลยครับ

ปล. ตอนนี้ใช้ กระบอกแดง อยู่รู้สึกจะหมดสภาพและ ลงหลุมที สะเทือนไปทั้งคัน อิอิ
Wencum Matha Fukaaaaa

ออฟไลน์ mart@old-legacy

• *
  • Popular Vote : 7
  • รู้หน้าไม่รู้ใจ-ถ้าไม่ลองคบ-ก็จะไม่รู้ต่อไป
« ตอบกลับ #3508 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2012, 03:51:04 PM »
รบกวนช่วยชี้เป้าไฟท้ายข้างขวา หน่อยได้ไหมครับ เนื่องจากเมื่อเช้าเวลา 7.34 รถผมได้ถูกชน จนไฟท้ายแตก ตอนนี้กำลังกังวล ว่าจะไม่มีของเพราะ ไปที่กิมก็ไม่มี ไปทีบ๊อก ก็ไม่มี เลยอยากจะถามว่าพอมีใครที่สั่ง EBAY หรือ นำเข้ามาได้ไหม แล้วต้องใช้งบเท่าไหร่ ลักษณะไฟท้าย เป็นไฟแดง-ขาว ล้วน มีทับทิมตรงกลาง ขอบคุณครับ

• *
« ตอบกลับ #3509 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2012, 02:45:35 PM »
อ้าวๆ เดี๋ยวช่วยหาห้ายเด๊อะ