ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ  (อ่าน 994704 ครั้ง)

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
Re: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ
« ตอบกลับ #630 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 02:07:08 AM »
เออพี่แพนอยุ่ใกล้คุณเอด้วยลองไล่ๆ ลูบๆ คลำ ดูสิเผื่อจะดีขึ้น~~~~ mush39
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

ออฟไลน์ V.Putin@Productive

• *
  • Popular Vote : 9
Re: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ
« ตอบกลับ #631 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 09:51:37 AM »
ผมกำลังคิดว่าน้ำยาแอร์รั่วครับ เพราะเพิ่งเอาไปทำแอร์แล้วรับรถกลับมาใช้ได้แป๊บเดียว
แอร์เย็นแบบเย็นแห้งมากๆ ย้ายไปนั่งคันอื่นนี่หนาวเลย
ช่วงล่างก็ดัง อาจจะไม่ใช่ช่วงล่างแต่เป็นอย่างอื่นกระแทกกัน อันนี้ยังไม่มีเวลาดู

สองอย่างนี้จริงๆแก้ง่าย แต่ผมยังไม่มีเวลาไปแก้ไขมันเพราะสองเดือนนี้โดนค่าประกันชั้น 1
กับทะเบียนของรถอีกคัน กับค่าประกันชั้น 2 กับค่าทะเบียนไอ้เจ้าเบื๊อกนี่อีก
เลยคิดว่าจอดมันไว้ก่อน ไม่เป็นไร ใช้อีกสองคันที่เหลือไปก่อน หยุดเสี้ยนโค้งสักพัก พอทนได้
แต่มีเงินเมื่อไหร่เดี๋ยวก็คงใจดีซ่อมมันใช้ต่ออีก

คิดถึงเสียงมันเหลือเกิน

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
« ตอบกลับ #632 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 04:42:53 PM »
ผมกำลังคิดว่าน้ำยาแอร์รั่วครับ เพราะเพิ่งเอาไปทำแอร์แล้วรับรถกลับมาใช้ได้แป๊บเดียว
แอร์เย็นแบบเย็นแห้งมากๆ ย้ายไปนั่งคันอื่นนี่หนาวเลย
ช่วงล่างก็ดัง อาจจะไม่ใช่ช่วงล่างแต่เป็นอย่างอื่นกระแทกกัน อันนี้ยังไม่มีเวลาดู

สองอย่างนี้จริงๆแก้ง่าย แต่ผมยังไม่มีเวลาไปแก้ไขมันเพราะสองเดือนนี้โดนค่าประกันชั้น 1
กับทะเบียนของรถอีกคัน กับค่าประกันชั้น 2 กับค่าทะเบียนไอ้เจ้าเบื๊อกนี่อีก
เลยคิดว่าจอดมันไว้ก่อน ไม่เป็นไร ใช้อีกสองคันที่เหลือไปก่อน หยุดเสี้ยนโค้งสักพัก พอทนได้
แต่มีเงินเมื่อไหร่เดี๋ยวก็คงใจดีซ่อมมันใช้ต่ออีก

ใช้ซูบารุต้องอดทน  mush34 mush34 mush34
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

ออฟไลน์ Bc94

• *
  • Popular Vote : 8
« ตอบกลับ #633 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 07:22:34 PM »
 mush39 อดทน อดทน
Wencum Matha Fukaaaaa

ออฟไลน์ A.Legacy

• *
  • Popular Vote : 4
    • หน้าร้าน
« ตอบกลับ #634 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 11:45:32 PM »

ผมเคยลองทำแต่รถของตัวเอง  ถ้าไล่ที่ห้องเครื่องก็มาลองดูครับ  แต่ถ้ารื้อ  ผมไม่อยากรื้อครับ  กลัวใส่ไม่ครบครับ   emo74o emo74o emo77o

ใช้ซูบารุต้องอดทน  mush34 mush34 mush34

ตามนี้  ต้องอดทน  วันนี้ความร้อนขึ้น   ไอ้เกย์วัดความร้อนเดิมติดรถ  ของผม  มันสวิงๆ  เด๋วขึ้นเด๋วลง  แต่วันนี้ 
น้ำแห้งครับ  และ ได้จังหวะ  ดับเครื่องพอดีอีกต่างหาก  ฉิวเฉียด  กลัวจะฮีท  ไม่รุจะเป็นไงบ้าง  เพิ่งเติมน้ำเข้าไป   emo68o emo68o emo68o

mush39 อดทน อดทน

ดิ้นรน  เพื่อความฝัน  สู้สู้  ครับ  พี่น้อง  ชาว  O.Le   emo64o emo64o

• *
« ตอบกลับ #635 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2011, 11:25:04 AM »
ท่องไว้"อดทน ใช้แบบพอเพียง อย่าแต่งเยอะ ขยาย2300!?"  mush21

ออฟไลน์ rzb12

• *
  • Popular Vote : 14
« ตอบกลับ #636 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2011, 02:02:08 PM »
อดทน อดกลั้น ใช้ขับอย่างประหยัด เมื่อเช้าเติมน้ำมันไป "พัน" ได้มาแค่ "ครึ่งถัง" ของเดิมครึ่งถังขับได้ 220 โล โถ่ชีวิต  mush30

รัก "ซู" ต้องอดทน ขับสนุก สุดแสน เศร้าสร้อยเวลาซ่อม อย่าไปคิดมาก รถเรามันเก่าแหละ อิ อิ อิ "ยังไงก็รักซูไม่เปลี่ยนแปลง"  mush19

• *
« ตอบกลับ #637 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2011, 02:10:53 AM »
ขับซูเหมือนมีเด็ก ลีลาดี แต่เลี้ยงแพงเหลือเกิน  mush19

ออฟไลน์ Gong Pista

• Y@H Track Cyclist
  • *
  • Popular Vote : 0
  • SSS FC / Shirt #23
    • The Forever Kids
« ตอบกลับ #638 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2011, 12:57:13 PM »
ขับซูเหมือนมีเด็ก ลีลาดี แต่เลี้ยงแพงเหลือเกิน  mush19

เคยมีเด็กกะเค้าด้วย ?
Y@H Cycling Club

ออฟไลน์ Bc94

• *
  • Popular Vote : 8
« ตอบกลับ #639 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2011, 02:05:57 PM »
ปกติ พี่ ๆ เพื่อน ๆ ใส่พวงอะไรกันอ่ะครับ
ว่าจะเปลี่ยน พวงใหม่

เคยใส่
- พวงเดิม ๆ เลย
- พวง โมโม่ ที่มีหนังหุ้มตรงแป้นแตร
- ตอนนี้ใส่ พวงก๊อปไรไม่รู้ก้านยก โฟมอัดในพวง เหลวเป๋ว หมดแว้ววว แต่แป้นแตร OMP แอบแท้ อิอิ

หรือว่า จะเอาพวง โมโม่ มาถอดเอาหนังหุ้มแป้นแตร ออก แล้วเอาฝา OMP มาใส่แทน แล้วใส่ adaptor ต่อคอ ให้ยกขึ้นมาเท่าก้านยก

mush27
Wencum Matha Fukaaaaa

ออฟไลน์ Yo Legacy

• *
  • Popular Vote : 28
  • สนามไม่สน ถนนเท่านั้น
« ตอบกลับ #640 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2011, 10:01:43 PM »
นิวเลเครื่อง 2.5ไม่โบ เดินท่อเท่าไหร่ดีอะคับ ตอนนี้เดิน2นิ้วทั้งเส้นพักกลางไส้ตรง2นิ้ว พักปลาย FGKไส้เยื้อง2.2 ต้องเปลี่ยนไหมคับ
แนะนำหน่อยคับ

ออฟไลน์ Newoldlegacy

• เค้าเรียกผมว่า "กบฎ"
  • *
  • Popular Vote : 10
  • impreza gc8
« ตอบกลับ #641 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2011, 10:31:45 PM »
ขาย Old le ละนะ พี่ๆ - -"

แล้วใครจะเอา New legacy บอกน๊า
I love 4wd full time.!!

• *
« ตอบกลับ #642 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2011, 11:38:18 AM »
เคยมีเด็กกะเค้าด้วย ?

ไอ้รัดติ้วววววว mush31

• *
« ตอบกลับ #643 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2011, 11:39:48 AM »
ขาย Old le ละนะ พี่ๆ - -"

แล้วใครจะเอา New legacy บอกน๊า

.....ไอ้นี่มันปั่นให้อยากแล้วก็ขายรถทิ้ง เด็กเปรตตตต mush31

ออฟไลน์ rzb12

• *
  • Popular Vote : 14
« ตอบกลับ #644 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2011, 05:36:08 PM »
ช่ายๆ ไอ้เด็กคนนี้ หนีพวกเราไปอีกแหละ

ปล...ไอ้หยกไม่เคยมีเด็กผู้หญิง มันมีแต่ผู้ชายมาชอบ ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ