ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ  (อ่าน 1007941 ครั้ง)

ออฟไลน์ Newoldlegacy

• เค้าเรียกผมว่า "กบฎ"
  • *
  • Popular Vote : 10
  • impreza gc8
Re: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ
« ตอบกลับ #1125 เมื่อ: มกราคม 25, 2012, 03:01:17 PM »
นิวไปจากปากน้ำอะ ว่าวันศุกร์ เรียนเสด เตะบอลที่รัชดา จาล้างรถซักหน่อย 55+
I love 4wd full time.!!

ออฟไลน์ A.Legacy

• *
  • Popular Vote : 4
    • หน้าร้าน
Re: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ
« ตอบกลับ #1126 เมื่อ: มกราคม 25, 2012, 05:36:03 PM »
ตอนผมซื้อ old le มา    พี่สาวผมรู้ เค้าก้อไปบอก กับพี่เขยผม ว่า น้อง มันซื้อรถมา subaru อะไรก้อไม่รุ้ โน้นนี้นั้น

ถึงกับต่อสายตรง จาก ออสเตรเลีย มาคุย ถามว่า ซื้อ old le มาไม ทำไมไม่ซื้ออิม ก้อเลย บอกเค้าไป ด้วยเหตุผล บลา บลาๆๆ

เค้าก้อเอออๆๆๆๆๆ

เค้าก้อบอกต่อว่า ที่ออสเตรเลีย คนขับ subaru เยอะมาก

อะไหล่ old le นี่ ถูกแล้ว ถูกอีก กองเป็น เหมือน พวก อะไหล่ โตโยต้า 3 ห่วง

เค้าบอกว่า จะเอาไรก้อบอก เด่วจะดูให้

ไอผมก้อดันอยากได้  ตามหัวข้อที่กล่าวมา ข้างบน  เค้าบอก เออ ก้อส่ง shipping ดิ -*- โห้ย แล้วค่าส่ง มันจะเท่าไรเนี่ย

คือจะกลับมา ช่วง เมษา หน้าร้อน คร้าบบบบ

ก้อเลยว่า ถ้ามีพี่ๆน้องๆ คนไหน สนใจอะไร ที่มันไม่ใหญ่นัก แล้วหาได้   ก้อลองบอกมาได้นะคับ

ฟรีคร้าบบบบบบ หิ้วฟรี  แต่เสียค่าของเองนะ  ส่วนเรื่อง จะกลับมาอะไรยังไง เด่วจะบอกอีกทีคับ

แหะๆ

อันนี้น่าสนใจนะ     emo63o

ถ้ามาจากทางนั่นสงสัยต้องไปรอในปั้ม แถวๆเส้นเสรีไทยมั่งครับเพราะผมมาจากทางเกษตรนวมินทร์ ครับ mush17

รถยังไม่ได้ วายสายไฟเลยอ่ะ  สงสัยจะอดไปจริงๆ
 มีใครให้พ่วงไปด้วยรึเปล่าน๊าาาา     emo77o

ออฟไลน์ mart@old-legacy

• *
  • Popular Vote : 7
  • รู้หน้าไม่รู้ใจ-ถ้าไม่ลองคบ-ก็จะไม่รู้ต่อไป
« ตอบกลับ #1127 เมื่อ: มกราคม 25, 2012, 05:41:00 PM »
อันนี้น่าสนใจนะ     emo63o

รถยังไม่ได้ วายสายไฟเลยอ่ะ  สงสัยจะอดไปจริงๆ
 มีใครให้พ่วงไปด้วยรึเปล่าน๊าาาา     emo77o
ผมพ่วงไปได้ครับ 555+ ดีเลยแก้เขิลไปในตัว 555+

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
« ตอบกลับ #1128 เมื่อ: มกราคม 25, 2012, 11:09:49 PM »
พี่จอดปั้มนํ้ามันช่วงไหนหรอครับเดี๋ยวผมขับไปหาก็ได้ครับ 081-713-9724 เบอร์ ผมครับ

ว้ายเขินผู้ชายแจกเบอร์ ตาป็อบเห็นนี่เมมอย่างไวแน่นอน mush19

ปตท.เติมความสุข ไหมครับ ปั้มใหญ่หน่อย มี7-11ระหว่างรอ
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

• *
« ตอบกลับ #1129 เมื่อ: มกราคม 25, 2012, 11:30:12 PM »
เดวน้องโทปายวุ้ย

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
« ตอบกลับ #1130 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 12:03:43 AM »
เดวน้องโทปายวุ้ย

เออ เด๋วมึงติดต่อกับมารชไว้ละกัน ยังไงวันงานเด๋วกูโทรนัดกับมึงอีกที emo64o

เอะ แล้วสมาชิกท่านอื่นมีใครจะนัดเจอกันข้างนอกอีกไหมครับ
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

• *
« ตอบกลับ #1131 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 12:56:28 AM »
ใครจะไปช่วยบอกหน่อย ว่ามีใครมั่ง อยากรุ้

ออฟไลน์ rzb12

• *
  • Popular Vote : 14
« ตอบกลับ #1132 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 09:26:36 AM »
เขาไปด้วยนะ ไปเจอกันที่ไหน ให้อีนังหยกโทษบอกพี่ด้วย

• *
  • รู้หน้าไม่รู้ใจ-ถ้าไม่ลองคบ-ก็จะไม่รู้ต่อไป
« ตอบกลับ #1133 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 09:55:01 AM »
ใครจะไปช่วยบอกหน่อย ว่ามีใครมั่ง อยากรุ้
ออกเสียงกันหน่อยครับ รวม เล คะ ซี่ ทั้งใหม่เก่าเลยไหมครับพี่ 555+ รวมกันเยอะๆไม่เขิน

• *
« ตอบกลับ #1134 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 11:19:41 AM »
เขาไปด้วยนะ ไปเจอกันที่ไหน ให้อีนังหยกโทษบอกพี่ด้วย

เด๊๋วโทรบอก อย่าลืมโทรนัดเพื่อนคุณด้วยนะที่คุณจะไปซุกพุงเขาอะ emo76o

แล้วท่านอื่นมีใครจะนัดเจอกันอีกไหมแจ้งด้วยเด่ออออ

• *
« ตอบกลับ #1135 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 12:46:11 PM »
76 -100  mush1 upต่อไป 555+ mush37

ออฟไลน์ rzb12

• *
  • Popular Vote : 14
« ตอบกลับ #1136 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 06:08:49 PM »
ประกาศ.....ประกาศ ถึง K.A Legacy คร๊าบบบ........วันนี้สายสืบชาว Old Le อย่างกระผ๊มมมมม    ได้ชะแว๊บพาภรรเมียไป On เซียงกง บางนา ณ กิมฮะฮวดมา มีของเด็ดมาฝาก K.A Legacy ด้วยนะ ก็คือ หน้าตัดศอกตรงรุ่น Old Le ปี 89 อย่างหล่อ ไฟหน้า ไฟมุม กระจัง กันชนหน้า Fog Lamp หม้อน้ำ รังผึ้งแอร์ครบชุด 8,xxx บาท สนใจเชิญได้ที่ กิมฮะฮวด ครับ(มี 1 ชิ้นเท่านั่น) สนใจพกพาสินสอดไปขอสาวเจ้าได้เลยนะคร๊าบบบ  mush19 mush19 อ๋อหัวมุมซอย 4 ด้านฝั่งที่ทางเข้าจากปากซอยจำได้ว่ามีไฟท้ายรุ่นปี 89 อยู่คู่นึงนะ(ถ้าวิ่งตรงเข้าไปจะอยู่ปากซอย 4 ร้านแรกตรงหัวมุมด้านขวานะ)

สำหรับท่านที่ต้องการก้อนหนมปังของ Old Le มีแต่คู่หน้าน่ะอยู่ที่ T Boxer(Auto Home เก่า) ราคาไปคุยกันเอง  mush37 mush37

รวมถึงแผงทับทิมหลัง JDM แบบไม่มีไฟดวงในของรุ่น GT Type S อย่างหล่อ แต่มีรอยเหมือนกันนะ สาวก Old Le ท่านใดสนใจเชิญไปเลือกชม และเสียทรัพย์กันได้ตามสะดวก  emom75o emom75o

สุดท้ายของเล่น GC8 ที่ใส่ Old Le ได้มีหลายร้านเลยนะขยันเดินกันหน่อย จะได้ของดีราคาถูกมั๊กๆๆๆๆ (ส่วนตัวได้หัวเกียร์มาอันเดียวเอง.....เพราะเมียไม่อนุมัติตังค์เพิ่มอ่ะ  mush14 mush14

ก่อนจบข่าววันนี้....ไปเดิน Bitec บางนา พบเจอกับ Old Le จมูกเหยี่ยว สีแดง ภายในเปลี่ยนคอนโซลแล้วจำไม่ได้ว่าของรุ่นไหน สภาพสวยดี รถท่านใดครับ รบกวนมารายงานตัวด้วยคร๊าบบบบบ  mush36 mush36

จากนักข่าวหัวเห็ด Old Le บ้านๆ เพ่ค่ะ  emo67o emo67o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 26, 2012, 06:14:12 PM โดย rzb12 »

• *
« ตอบกลับ #1137 เมื่อ: มกราคม 27, 2012, 01:00:16 AM »
แร้วไม่ได้ถามราคา แผงทับทิมหลังมาหรอตาป็อป

• *
« ตอบกลับ #1138 เมื่อ: มกราคม 27, 2012, 01:21:18 AM »
ประกาศ.....ประกาศ ถึง K.A Legacy คร๊าบบบ........วันนี้สายสืบชาว Old Le อย่างกระผ๊มมมมม    ได้ชะแว๊บพาภรรเมียไป On เซียงกง บางนา ณ กิมฮะฮวดมา มีของเด็ดมาฝาก K.A Legacy ด้วยนะ ก็คือ หน้าตัดศอกตรงรุ่น Old Le ปี 89 อย่างหล่อ ไฟหน้า ไฟมุม กระจัง กันชนหน้า Fog Lamp หม้อน้ำ รังผึ้งแอร์ครบชุด 8,xxx บาท สนใจเชิญได้ที่ กิมฮะฮวด ครับ(มี 1 ชิ้นเท่านั่น) สนใจพกพาสินสอดไปขอสาวเจ้าได้เลยนะคร๊าบบบ  mush19 mush19 อ๋อหัวมุมซอย 4 ด้านฝั่งที่ทางเข้าจากปากซอยจำได้ว่ามีไฟท้ายรุ่นปี 89 อยู่คู่นึงนะ(ถ้าวิ่งตรงเข้าไปจะอยู่ปากซอย 4 ร้านแรกตรงหัวมุมด้านขวานะ)

สำหรับท่านที่ต้องการก้อนหนมปังของ Old Le มีแต่คู่หน้าน่ะอยู่ที่ T Boxer(Auto Home เก่า) ราคาไปคุยกันเอง  mush37 mush37

รวมถึงแผงทับทิมหลัง JDM แบบไม่มีไฟดวงในของรุ่น GT Type S อย่างหล่อ แต่มีรอยเหมือนกันนะ สาวก Old Le ท่านใดสนใจเชิญไปเลือกชม และเสียทรัพย์กันได้ตามสะดวก  emom75o emom75o

สุดท้ายของเล่น GC8 ที่ใส่ Old Le ได้มีหลายร้านเลยนะขยันเดินกันหน่อย จะได้ของดีราคาถูกมั๊กๆๆๆๆ (ส่วนตัวได้หัวเกียร์มาอันเดียวเอง.....เพราะเมียไม่อนุมัติตังค์เพิ่มอ่ะ  mush14 mush14

ก่อนจบข่าววันนี้....ไปเดิน Bitec บางนา พบเจอกับ Old Le จมูกเหยี่ยว สีแดง ภายในเปลี่ยนคอนโซลแล้วจำไม่ได้ว่าของรุ่นไหน สภาพสวยดี รถท่านใดครับ รบกวนมารายงานตัวด้วยคร๊าบบบบบ  mush36 mush36

จากนักข่าวหัวเห็ด Old Le บ้านๆ เพ่ค่ะ  emo67o emo67o

วันงานเอาติ่งหลังไปด้วยยยยย รอนานแล้ว จนอยู่ช่วงนี้  mush27

• *
« ตอบกลับ #1139 เมื่อ: มกราคม 27, 2012, 09:18:09 AM »
 mush18 มีสายลับด้วย เยี่ยมไปเลยครับ อย่างนี้ แจ่มเลย แต่ ต้องหาลิ้นต่อไป  mush32 mush37