ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ  (อ่าน 1008736 ครั้ง)

ออฟไลน์ boy_hip

• ก็แค่ NA
  • *
  • Popular Vote : 16
Re: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ
« ตอบกลับ #1680 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2012, 10:12:14 PM »

แหม.....อย่าบอกนะว่าท่านจะไม่ไป  แจ่ม  มากขอบอก

เพราะตามาร์ชพาผมไปส่องมาแร้น 

:bbbear_30:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 21, 2012, 10:15:02 PM โดย boy_hip »

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
Re: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ
« ตอบกลับ #1681 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2012, 10:17:14 PM »
แหม.....อย่าบอกนะว่าท่านจะไม่ไป  แจ่ม  มากขอบอก

เพราะตามาร์ชพาผมไปส่องมาแร้น 

:bbbear_30:

ถ้าชวนไปฟันดาบกับพวกคุณ ผมขอบายดีกว่าก้าบบบบบบ :bbbear_23: :bbbear_23: :bbbear_23:
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

• ก็แค่ NA
  • *
« ตอบกลับ #1682 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2012, 10:21:45 PM »
อัยยะ  ..........................................      :bbbear_38:     :bbbear_38:

ผมไม่ใช้ฟันพวกเดียวกันอยู่แล้ว

555555555555555555

ออฟไลน์ A.Legacy

• *
  • Popular Vote : 4
    • หน้าร้าน
« ตอบกลับ #1683 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 12:03:54 AM »
ผมขอเสนอ  ทริป  พลังบุญ พลังใจ พลัง O.Le ครับ

เปลี่ยนจากการรังสรรค์การร่ำสุรา มาเป็นบรรยากาศของการร่วมกันทำบุญ
อาทิ วัดละหาร ลอดโบสถ์  ไหว้พระ ร่วมกันทำบุญทำนุบำรุงพระศาสนา
และไหว้พระจีน  วันเล่งเน่ยยี้ 2 เผื่อใคร  ชง  มาจากวงก่อนก่อน มาแก้ชง
กันที่นี่  และเตรียมพร้อมสำหรับคนที่จะชง  คนต่อไป 
ต่อจากนั้น  หาอาหาร กิน ข้าว เคล้ากับแกล้ม ร่ำสุรา ตอนย่ำค่ำ กับบรรยากาศ
ชายแดน กรุงเทพฯ 
ต่อจากนั้น  มีโอกาสก็ช่วยดูรถผมหน่อยเถอะครับ  เรื่องบูสน่ะ ที่หมู่บ้านแห่งหนึ่ง ใกล้กับ
ตลาดบางบัวทอง 
ปล. ถือโอกาส  เพื่อเป็นการร่วมสร้างบุญสร้างกุศล  ร่วมกัน  เพราะเหตุผลเพื่อเกื้อหนุนทางมิตรภาพ
ของเราชาว O.Le 
 :bbbear_4: :bbbear_46: :bbbear_2:

ที่ผมชวนแนวนี้  เพราะผมก็ไม่ถนัดแนวราตรีแล้ว
และอีกอย่าง  อยากให้ร่วม  ทำบุญกันครับ   ผมก็ไม่ได้อยู่แถว  ตลาดบางบัวทอง   ต้องไปไกลเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ Newoldlegacy

• เค้าเรียกผมว่า "กบฎ"
  • *
  • Popular Vote : 10
  • impreza gc8
« ตอบกลับ #1684 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 02:19:36 AM »
คุยกันแต่เรื่องพวกเนี้ย ทำบุญๆ 55+
I love 4wd full time.!!

ออฟไลน์ mart@old-legacy

• *
  • Popular Vote : 7
  • รู้หน้าไม่รู้ใจ-ถ้าไม่ลองคบ-ก็จะไม่รู้ต่อไป
« ตอบกลับ #1685 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 08:42:47 AM »
หมดเลยความ แมน ที่สร้างมา  ....  คนเขาเชื่อกันหมดแล้ว 

:bbbear_40:    :bbbear_40:

เมียมีแล้วแต่รับสมัครแฟนเพิ่ม  555555555

:bbbear_26:
ใช่เลยบอย "เมียมีแล้วแต่รับสมัครแฟนเพิ่ม"  กดไลน์ให้ 1000 ครั้ง

ออฟไลน์ mart@old-legacy

• *
  • Popular Vote : 7
  • รู้หน้าไม่รู้ใจ-ถ้าไม่ลองคบ-ก็จะไม่รู้ต่อไป
« ตอบกลับ #1686 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 08:50:58 AM »
ก็ดูตอบ ดูดู ยังชวนไปเป็นหมู่คณะอีก ตายๆๆๆ :bbbear_41: :bbbear_41: :bbbear_41:
@ ตาหยก ขอบอกว่า สมชื่อร้านเลยครับ แจ่ม จริงๆ แต่วันนั้นไปดันมี ศึกแดงเดือดเลยไม่ได้กิน ไม่มีฟันดาบแน่นอน  :bbbear_19: @ คุณ เอ ไม่เป็นไรครับ เรามานั่งคุยกันเรื่องรถกินข้าวฟังเพลงไปครับ ไม่เกินเที่ยงคืน พวกเราก็แยกย้ายกันแล้วครับ @ ตาบอย ติดใจน้องเชียร์เบียแน่เลย @ ตาป๊อป ซอยหยิก เป็นไงบ้าน แล้วไปหาหมอมาว่าไงบ้าง ส่งข่าวหน่อย เพื่อนๆเป้นห่วง  อย่า ลืม เอา ตาโจ้ สากสั้น แนบมาด้วยละ @ ตานิว ลงลิ้น เข้ามาเช็คเรดติ้งตัวเองบ้างนะ ชอบ ซุ้ม ส่งสัยติดลงลิ้นเพลิน เลยลืม

ออฟไลน์ klaoies

• *
  • อย่าคิดแบบนั้น !! ถ้าคุณยังไม่เคยรับรู้ มองมุมใหม่บ้าง
« ตอบกลับ #1687 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 08:55:42 AM »
อรุณสวัสดิ์คร้าบ ทุกท่าน ขอให้แข็ง ยาว  นะคร้าบ สุขภาพแข็งแรงงงงงงงงง อายุ ยืนยาววววววว นะคับผมมมมมมม

ตกลงไปที่ไหนกันคร้าบบบบบบบบบบบ
ตามแต่ เจตนา !!

• ก็แค่ NA
  • *
« ตอบกลับ #1688 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 09:57:12 AM »
หยกคร๊าบ......อย่าลืมแจ้งป๋มนะครับว่า อิม คันนั้น จะขึ้น DYNO เมื่อไหร่

เค้าจะขอซ้อนท้ายไปดูง่า

:bbbear_2:

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
« ตอบกลับ #1689 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 10:48:21 AM »
หยกคร๊าบ......อย่าลืมแจ้งป๋มนะครับว่า อิม คันนั้น จะขึ้น DYNO เมื่อไหร่

เค้าจะขอซ้อนท้ายไปดูง่า

:bbbear_2:

ได้ๆๆครับ เด๋วจะแจ้งอยากรู้เหมือนกันว่ากราฟมันเป็นไง เผื่อประกอบการตัดสินใจในการทำเครื่องผมด้วย :bbbear_30: :bbbear_30:
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

ออฟไลน์ JoJoE Elrarour

• *
  • Popular Vote : 5
  • ^o^
« ตอบกลับ #1690 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 12:36:08 PM »
@ ตาหยก ขอบอกว่า สมชื่อร้านเลยครับ แจ่ม จริงๆ แต่วันนั้นไปดันมี ศึกแดงเดือดเลยไม่ได้กิน ไม่มีฟันดาบแน่นอน  :bbbear_19: @ คุณ เอ ไม่เป็นไรครับ เรามานั่งคุยกันเรื่องรถกินข้าวฟังเพลงไปครับ ไม่เกินเที่ยงคืน พวกเราก็แยกย้ายกันแล้วครับ @ ตาบอย ติดใจน้องเชียร์เบียแน่เลย @ ตาป๊อป ซอยหยิก เป็นไงบ้าน แล้วไปหาหมอมาว่าไงบ้าง ส่งข่าวหน่อย เพื่อนๆเป้นห่วง  อย่า ลืม เอา ตาโจ้ สากสั้น แนบมาด้วยละ @ ตานิว ลงลิ้น เข้ามาเช็คเรดติ้งตัวเองบ้างนะ ชอบ ซุ้ม ส่งสัยติดลงลิ้นเพลิน เลยลืม

วันไหนอ่ะท่าน จะได้ขออณุญาติผบ ก่อน ไม่งั้นหัวแตก :bbbear_15:

• ก็แค่ NA
  • *
« ตอบกลับ #1691 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 12:39:13 PM »
น่าจะวันอาทิตย์นี้มั้งขอรับ......

ท่านอื่นว่าไงบ้าง

• *
« ตอบกลับ #1692 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 01:23:38 PM »
วันไหนอ่ะท่าน จะได้ขออณุญาติผบ ก่อน ไม่งั้นหัวแตก :bbbear_15:

วันที่มึงออกทะเลกับ ผบ. หวะ :bbbear_1: :bbbear_1: :bbbear_1: :bbbear_1:

• ก็แค่ NA
  • *
« ตอบกลับ #1693 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 01:56:09 PM »
หรือจะเจอกันวันเสาร์ดีคร๊าบ........

แล้วก็ความสะดวกเรย

:bbbear_46:

ออฟไลน์ klaoies

• *
  • อย่าคิดแบบนั้น !! ถ้าคุณยังไม่เคยรับรู้ มองมุมใหม่บ้าง
« ตอบกลับ #1694 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 02:19:07 PM »
กลับมาละคับ ถ่ายของเหลวทั้งหมดที่ว่าไป

กรองน้ำมันเครื่อง 350

ค่าเปลี่ยนถ่าย ทุกสิ่งอย่าง 400 -*-

สัมผัสได้ว่า เข้าเกียร์เบาขึ้น เหยียบคลัช เบาขึ้น

oil temp  ต่ำลง นิดหน่อย

แต่ๆๆๆๆๆๆๆ แต่ๆๆๆๆๆ แต่ๆๆๆ ทำไม oil press ผมมันถึงได้ เหมือนเดิมอ่ะ   คือ ตกลงไปถึง 0 อีกแล้ว ไม่เข้าใจอ่ะคับบบ 

เกิดจากไรได้อีกบ้างคับเนี่ยยยยยย เครียดนะเนี่ย เฉพาะค่าของเหลว + ค่าแรง  โดนไป 3000 แล้วคับ
ตามแต่ เจตนา !!