ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ  (อ่าน 1009296 ครั้ง)

ออฟไลน์ Yo Legacy

• *
  • Popular Vote : 28
  • สนามไม่สน ถนนเท่านั้น
Re: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ
« ตอบกลับ #2235 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 03:40:32 AM »
อยากได้อะไร หรือเอาอะไรออกไหมคับ เดี่ยวจะไปตัดแล้ว ลงชื่อด้วยนะคับถ้าจะติดเป็นเพื่อน ถ้าไม่มีคนอยากได้จะได้ไม่ทำ เรื่องค่าใช้จ่ายเดี๋ยวผมจัดการเองทำที่ร้านเพื่อน คงไม่กี่บาท อยากให้มีคนติดด้วยมากกว่า :bbbear_22:

จะเอาคำว่า ............."ซูบารุ" ไม่ใช่มิตซู หรือโตโยต้า......... ไว้ด้านใต้ด้วยมะ

ออฟไลน์ rzb12

• *
  • Popular Vote : 14
Re: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ
« ตอบกลับ #2236 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 08:13:09 AM »
อยากได้อะไร หรือเอาอะไรออกไหมคับ เดี่ยวจะไปตัดแล้ว ลงชื่อด้วยนะคับถ้าจะติดเป็นเพื่อน ถ้าไม่มีคนอยากได้จะได้ไม่ทำ เรื่องค่าใช้จ่ายเดี๋ยวผมจัดการเองทำที่ร้านเพื่อน คงไม่กี่บาท อยากให้มีคนติดด้วยมากกว่า :bbbear_22:

จะเอาคำว่า ............."ซูบารุ" ไม่ใช่มิตซู หรือโตโยต้า......... ไว้ด้านใต้ด้วยมะ

แบบนี้พี่ว่าสวยดีอ่ะ โย กด Like  :bbbear_34: :bbbear_34:

สุดท้ายนะครับคำทุกคำที่ผมพิมพ์ ผมไม่ได้ต้องการยกตัวเองหรือแดกันคนอื่น ผมแค่อยากให้เพื่อนๆ ทุกคนเขาใจกัน และรักกันก็พอแหละ

พูดได้ดี  พูดได้ดี 
น้องก้าว โทรมาหาผม ตั้ง 3 ครั้ง  ผมหาเบอร์คนอื่นที่มีให้ทุกครั้งแม้ตัวเองไม่ได้มีส่วนร่วมไปกับกลุ่ม O.Le กลุ่มนี้
ผมเคยไปพบปะกับกลุ่มเก่า
เนื่องด้วยปัจจัยหลายๆ  อย่าง ทำให้ยังไม่ได้ไปร่วมแจมเลย  หลักๆ  ..................

คุณ A-Legacy ผมทราบดีว่าครับว่าหน้าที่การงานของแต่ล่ะคนไม่เหมือนกัน ทำให้เวลาไม่เหมือนกัน ยิ่งตัวผมเองด้วยเวลามันแปรผันมากกว่าคนอื่นๆ เยอะครับ แต่ยังไงถ้ามีเวลาตรงกันเพื่อนๆ คนอื่นๆ ผมก็อยากไปแจมด้วยเสมอครับ  ยังไงว่างๆเรามาเจอกันนะครับ  :bbbear_19: :bbbear_19:

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
« ตอบกลับ #2237 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 08:25:31 AM »

เอาเปน โตโยบารุ ละกันนะ
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ boy_hip

• ก็แค่ NA
  • *
  • Popular Vote : 16
« ตอบกลับ #2238 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 09:39:30 AM »
เดวยังไง ต่อไปจัดบ้านนิวนะ

ตาป็อป เดวไว้ต้องมานั่งกินเหล้ากันหน่อยล่ะ

นี่พี่บอยว่านิวหรอเนี่ย นิวไม่เคยพูดจาให้คนอื่นดูดีนะ 55+

ตอนแรกพ่อนิวก็จาหารถใหม่ให้ แต่พอมาสนิทกันมากๆ เริ่มไม่อยากจะขาย อยากจะทำต่อละ

รอตามารชเปิดอู่อยู่ 55

พี่บอกตามาร์ชแล้ว   แต่ตามาร์ชบอกว่า ยังไม่พร้อมอ่ะ

สงสัยต้องรื้อรถไปเรื่อยๆๆก่อนมั้ง จนกว่าจะเก่งกว่านี้ 55555555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 10, 2012, 09:46:54 AM โดย boy_hip »

ออฟไลน์ mart@old-legacy

• *
  • Popular Vote : 7
  • รู้หน้าไม่รู้ใจ-ถ้าไม่ลองคบ-ก็จะไม่รู้ต่อไป
« ตอบกลับ #2239 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 09:40:56 AM »
 :bbbear_41: นํ้าตาจะไหล..... ป๊อปว่าเขาทำไมอะ เขาไม่ได้อะไรผิดเลยนะแต่ทำไมต้องทำร้ายจิตใจเขาด้วยแค่แย้งตาบอยมาเท่านั้นเอง ก็ตัวไม่มีเวลาให้บอย เขาเลย เสียบบบบบ 555+ ไม่ใช่ละ
...... ผมขอระบายบ้างนะ ผมไม่ถือโทษโกรธใครเพราะส่วนตัวผมเองไม่ใช่คนที่มีอคติกับใคร แต่อย่าทำให้ผมเกลียด เรื่องซ่อมรถผมทำเพราะเป็นความชอบส่วนตัว ผมไม่สนว่าใครจะมองว่าผม แม่งซกมก ม่อมแมม ถ้าเหนื่อย แล้วทำให้เพื่อนมีความสุขไม่ต้องกังวล ผมไม่เกียง รถใครจะเป็นอะไร จะดีหรือไม่ดี ผมพอทำได้ ผมก็ทำให้ฟรี ( เงินซื้อทุกอย่างได้ แต่ซื้อใจผมไม่ได้) ผมอยากมีเพื่อนที่ให้ด้วยใจไม่ใช่ว่าเห็นใครด้อยกว่าแล้วเยียบซํ้าอะไรช่วยได้ก็ช่วย ด้วยจิตสำนึกของคน ควรที่จะช่วยพยุงให้เขาขึ้นมายืนอยู่กับเรา (นี้แหละคือเพื่อนแท้) ถ้าคิดจะขับ OLD LEGACY แล้วอยู่ในกลุ่มนี้ อย่างเดียวที่ฝากกับเพื่อนๆที่จะขับหรือซื้อ มาด้วยจิตใจที่อยากมีเพื่อน ถ้ามาในแบบพ่อค้า ผมขอไม่คบ เพราะผมไม่ใช่พ่อค้า... ผมขอจบเท่านี้และกันถ้าบ่นมากไปเดี๋ยวเครียด555+ ส่วนเรื่องอะไหล่ ตอนนี้ มีเหล็กกันโคลงของ GC หน้า-หลัง และปีกหลัง ของ GC VER 3 มั่งครับผมไม่แน่ใจ ใครอยากได้ไปใส่ มาเอาได้ที่ผมนะครับ แต่มีข้อแม้ว่าต้องเอาสิ่งของที่ไม่ได้ใช้มาแลก เพื่อ ที่เราจะได้เอาสิ่งของที่เราไม่ได้ใช้ไปให้กับคนอื่นต่อไป ป.ล. ขอขอบคุณพี่บอล GC เป็นอย่างมากที่บริจาคอะไหล่มาให้กับพวกเรา ชาวโอเล จะทำให้บ้านหลังนี้เป็นบ้านที่หน้าอยู่เหมือนเดิม TEL.081-713-9724 มาร์ช
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 10, 2012, 09:46:31 AM โดย mart@old-legacy »

• ก็แค่ NA
  • *
« ตอบกลับ #2240 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 09:42:55 AM »

แบบนี้พี่ว่าสวยดีอ่ะ โย กด Like  :bbbear_34: :bbbear_34:

สุดท้ายนะครับคำทุกคำที่ผมพิมพ์ ผมไม่ได้ต้องการยกตัวเองหรือแดกันคนอื่น ผมแค่อยากให้เพื่อนๆ ทุกคนเขาใจกัน และรักกันก็พอแหละ

โครตพระเอกเลยว่ะ 

:bbbear_34:

• ก็แค่ NA
  • *
« ตอบกลับ #2241 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 09:46:10 AM »
:bbbear_41: นํ้าตาจะไหล..... ป๊อปว่าเขาทำไมอะ เขาไม่ได้อะไรผิดเลยนะแต่ทำไมต้องทำร้ายจิตใจเขาด้วยแค่แย้งตาบอยมาเท่านั้นเอง ก็ตัวไม่มีเวลาให้บอย เขาเลย เสียบบบบบ 555+ ไม่ใช่ละ
...... ผมขอระบายบ้างนะ ผมไม่ถือโทษโกรธใครเพราะส่วนตัวผมเองไม่ใช่คนที่มีอคติกับใคร แต่อย่าทำให้ผมเกลียด เรื่องซ่อมรถผมทำเพราะเป็นความชอบส่วนตัว ผมไม่สนว่าใครจะมองว่าผม แม่งซกมก ม่อมแมม ถ้าเหนื่อย แล้วทำให้เพื่อนมีความสุขไม่ต้องกังวล ผมไม่เกียง รถใครจะเป็นอะไร จะดีหรือไม่ดี ผมพอทำได้ ผมก็ทำให้ฟรี ( เงินซื้อทุกอย่างได้ แต่ซื้อใจผมไม่ได้) ผมอยากมีเพื่อนที่ให้ด้วยใจไม่ใช่ว่าเห็นใครด้อยกว่าแล้วเยียบซํ้าอะไรช่วยได้ก็ช่วย ด้วยจิตสำนึกของคน ควรที่จะช่วยพยุงให้เขาขึ้นมายืนอยู่กับเรา (นี้แหละคือเพื่อนแท้) ถ้าคิดจะขับ OLD LEGACY แล้วอยู่ในกลุ่มนี้ อย่างเดียวที่ฝากกับเพื่อนๆที่จะขับหรือซื้อ มาด้วยจิตใจที่อยากมีเพื่อน ถ้ามาในแบบพ่อค้า ผมขอไม่คบ เพราะผมไม่ใช่พ่อค้า... ผมขอจบเท่านี้และกันถ้าบ่นมากไปเดี๋ยวเครียด555+ ส่วนเรื่องอะไหล่ ตอนนี้ มีเหล็กกันโคลงของ GC และปีกหลัง ของ GC VER 3 มั่งครับผมไม่แน่ใจ ใครอยากได้ไปใส่ มาเอาได้ที่ผมนะครับ แต่มีข้อแม้ว่าต้องเอาสิ่งของที่ไม่ได้ใช้มาแลก เพื่อ ที่เราจะได้เอาสิ่งของที่เราไม่ได้ใช้ไปให้กับคนอื่นต่อไป ป.ล พวกเราชาวโอเล จะทำให้บ้านหลังนี้เป็นบ้านที่หน้าอยู่เหมือนเดิม

:bbbear_34:

• *
« ตอบกลับ #2242 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 09:47:57 AM »
เอ้าๆ พอๆ กลับมาสรางสรรค์ความฮาเฮกันต่อ เดี๋ยวจะติดส์แตกกันหมด

ปล..ตามาร์ช เอา 3 ชิ้น 60 ไปแลกได้ไหมอ่ะ  :bbbear_24: :bbbear_24:

สรุปแว้......กรูอยากกินเหล้า เคล้านารี  :bbbear_2: :bbbear_2: แล้วแต่เวลาไม่มีเซ็งชิบ  :bbbear_6: :bbbear_6:

และอยากให้ทู๊กคนร๊ากกกกกกก  กันนนนนนนนนนนนน  :bbbear_26: :bbbear_26:

• ก็แค่ NA
  • *
« ตอบกลับ #2243 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 09:49:15 AM »
ท่านอื่นที่ติดตามกระทู้ของเราไม่ต้องตกใจนะครับ

พอดีพวกผมไม่ได้แตกกัน  แค่ดราม่ากันนิดหน่อย ตามกระแสหน้าเวป

:bbbear_43:    :bbbear_43:

• *
  • รู้หน้าไม่รู้ใจ-ถ้าไม่ลองคบ-ก็จะไม่รู้ต่อไป
« ตอบกลับ #2244 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 09:50:50 AM »
เอ้าๆ พอๆ กลับมาสรางสรรค์ความฮาเฮกันต่อ เดี๋ยวจะติดส์แตกกันหมด

ปล..ตามาร์ช เอา 3 ชิ้น 60 ไปแลกได้ไหมอ่ะ  :bbbear_24: :bbbear_24:

ก้อนขนมปังใช่มะที่มีอยู่3ชิ้น เอาหมด ว่าแต่วันนี้เบื่ออะครับ ไปบ้านนิวกันไหมครับ ไปนั่งกินเหล้ากัน 555 มีใครอยากไปมั่ง

• ก็แค่ NA
  • *
« ตอบกลับ #2245 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 09:51:06 AM »

เราต้องใส่ เวป SSS  มั้ยครับโย เพราะเราอาศัยบ้านเขาอ่ะ

:bbbear_33:

• ก็แค่ NA
  • *
« ตอบกลับ #2246 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 09:51:45 AM »
ก้อนขนมปังใช่มะที่มีอยู่3ชิ้น เอาหมด ว่าแต่วันนี้เบื่ออะครับ ไปบ้านนิวกันไหมครับ ไปนั่งกินเหล้ากัน 555 มีใครอยากไปมั่ง

เย็นนี้กรูว่างจัด.....

• *
« ตอบกลับ #2247 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 09:54:34 AM »
เย็นนี้กรูว่างจัด.....
ไม่เอาเย็นนี้ดิ ซัก3โมง ประมาณนี้ ไปนั่งกินรอตาป๊อป ฮิปโป ไทย อย่างว่าฮิปโป ชอบทำอะไรช้าๆอะ เลยตามเขาไปไม่ทันซักที 555+

• *
« ตอบกลับ #2248 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 09:55:34 AM »
ไอ้ก้อนหนมปัง 3 ชิ้นนั้นสงสัยตรูต้องไปฉกก่อนเสียแว้วมั่ง.... :bbbear_39: :bbbear_39:

อิจฉาเขาจะไปกินเหล้ากันอีกแหละ แต่เขาไปลั่นลางานแต่งเพื่อนดีก่า เพราะเมียเพื่อนเป็นพรีตติ้ แน่นอนว่าเพื่อนเมียที่เป็นพรีตตี้มาเพียบบบบบบบบบบบบบ  :bbbear_32: :bbbear_32: :bbbear_32:

อ่อ...โยครับใส่ชื่อ sss ใต้รูปตัวรถก็ได้ครับ ขอบคุณมาก  :bbbear_19: :bbbear_19: :bbbear_19:

• ก็แค่ NA
  • *
« ตอบกลับ #2249 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 09:55:46 AM »
ไม่เอาเย็นนี้ดิ ซัก3โมง ประมาณนี้ ไปนั่งกินรอตาป๊อป ฮิปโป ไทย อย่างว่าฮิปโป ชอบทำอะไรช้าๆอะ เลยตามเขาไปไม่ทันซักที 555+

ก๊งตั้งแต่ 3 โมง เดี๋ยวพ่อเขาก็ด่าให้หรอกท่าน

:bbbear_40: