ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ  (อ่าน 1010080 ครั้ง)

ออฟไลน์ boy_hip

• ก็แค่ NA
  • *
  • Popular Vote : 16
Re: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ
« ตอบกลับ #2850 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 02:05:39 PM »
ขออนุญาติที่ต้องเอ่ยนาม น้องเกล้า นะคับ

พี่ว่าน้องควรจะโทรคุยกับ โจทย์ของน้องเองจะดีกว่าไหม

ผิดก็ว่าตามผิด ถูกก็ว่าตามถูก

น้องเกล้าก็คุยกันให้ win win ทั้งคู่

อย่าทำแบบนี้ ไอ้แบบที่  ได้คับพี่ แล้วสุดท้ายก็มาผิดใจกันทีหลัง

เพราะจริงๆแล้วน้องเกล้าเองก็ไม่พอใจที่จะทำตามที่ได้ตกลงกับโจทย์ของน้องเอง

น้องกล่าวหาว่า โจทย์ของน้อง แล้วน้องลบออก พี่ว่ามันไม่ แฟร์ กับเขานะคับ

ออฟไลน์ klaoies

• *
  • Popular Vote : 4
  • อย่าคิดแบบนั้น !! ถ้าคุณยังไม่เคยรับรู้ มองมุมใหม่บ้าง
Re: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ
« ตอบกลับ #2851 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 02:07:24 PM »
DRAMA โคตร แต่เรื่องพวกนี่ทำไมไม่เคลียร์กันเอง ไม่เข้าใจ อีกอย่างเรื่องนัดไม่เคยเป็นนัด แล้วพอถึงเวลาเขาจะไปทำนู๊น ทำนี่กันทำไมคุณถึงไปได้ล่ะ ตอบให้ชัดๆ นะ ผมไม่ชอบการแถ และผมไม่ต้องการให้กระทู้นี้ และทุกกระทู้ใน SSS มันต้องทะเลากัน เพราะลูกผู้ชายเหมือนกันทำไรให้ชัดเจนกันไปเลย

อยากจะตอบมานานละ  ครั้งแรก โทรมาตอน ทุ่มกว่า เฮ้ย เก้ามาเรยๆ เนี่ย เค้าอยู่กันหมดแล้ว บางแสน กำลังสนุกสนานเลย

มาให้ได้นะ แก๊งมากันเพียบ

เฮ้ยจิงดิพี่ อยากไปๆๆ โห้ย ตอนนี้ผมอยุ่ แคราย รถก้อไม่ค่อยดี ไปไม่ถูกว่ะพี่

เฮ้ย เมิงมา ค่าน้ำมัน 700 800 ห่า บางคน เค้าไม่ได้ติดแก๊สก้อมา  เสียงในสายเข้ามา เฮ้ย โห มาดิเก้า  ขับ ซู ซะขนาดนี้

เออพี่มาร์ท ไว้คราวหน้านะพี่ นี้มัน ฉุกละหุก มากๆ

เออๆ แล้วแต่ละกัน  ไม่รู้เว้ย

เคคับพี่ เสียดายอ่ะ อยากไป คราวหน้าไม่มีพลาดดดดดดดดดดดดดดดดดด

มาครั้ง 2 เฮ้ย นัดรวมตัว พีระ อัยย่ะ กุไม่พลาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ต้องไป ขอลงชื่อร่วมด้วยคนคร้าบบบบบบบบบบบบบบ

แป่วววววววว แมร่งไม่มา ห่า บอกซะดิบดี พี่มาร์ท พรุ่งนี้ไปไม่ได้อีกแล้วว่ะพี่  ญาติมาจาก พิโลก โห้ย ผมลงชื่อซะดีเลย่วะ  พวกเค้าจะว่าผมมั้ยเนี่ย เฮ้ย พีระเลยนะพี่

เออๆแล้วแต่เก้าเว้ย

ครั้งที่ 3 อ่านในบอร์ด เฮ้ย  มีนัดรวมตัวกัน   ลาดปลาเค้า66 เออเฮ้ย ในกรุงเทพ เย็นๆ ได้อยู่เว้ยเฮ้ย ถ่ายน้ำมันเครื่อง ของเหลวหมดละ  เปลี่ยนล้อหมดแหละ กระจังหมดละ รถหล่อ แร้ววววววววว อิอิ อยากไปร่วมแจม กับพวกพี่ๆ

นัดกันกี่โมงอ่ะพี่ ประมาน  5 6 โมงว่ะ เฮ้ยได้เลยๆ เด่ว 4โมง ผมออกไปเลย เลิกงาน 4 ครึ่ง ไม่เปนไร ออกก่อนครึ่ง ชม

ชวนพี่ชายไปด้วยคนนึง เค้าชอบโอเลเหมือนกัน แต่ไม่มีรถ

ไปรับที่ปิ่นเกล้า  แล้วมาขึ้นทางด่วน ยมราช ยิ่งยาวลง  งามวงวาน มุดลงเกษตร เฮ้ย จะ  6 โมงแล้ว พี่อยุ่ไหนคับ เออพี่อยุ่ ตาบอย  ที่ห้าง อเวนิว เนี่ยพี่ ผมอยุ่ปั้ม เข้าห้องน้ำอยุ่ ตื่นเต้นๆ อิอิ

เค พอไปถึงอเวนิว  เยดปลวกกกกกกกก   ไปไหนกันละหว่า หรือเรา มาช้าไป

แง่ว โทรหาพี่ชาย  หืมมมมม ปิดเครื่อง เอ๊า แบตหมด แน่เรย ตายห่าละ หาไม่เจอ วนกันไปดิ 3 4 รอบ  ทำไงดีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

โทรหาทุกคนที่สามารถ จะติดต่อเพื่อ จะนั้นให้ได้

เอ๊า ไปลาดปลาเค้า66 เผื่อจะชุมนุมกันอยุ่ ไปถึง เอ๊า มีแต่ยาม  บริษัทกรังปรี

เอ๊า วก ไป คริสตันปาร์ค เผื่อจะห้างนั้น  ไม่มี  สรุป ขับรถกลับบ้าน แบบ งงๆ กำ เกิดไรขึ้น
ตามแต่ เจตนา !!

ออฟไลน์ rzb12

• *
  • Popular Vote : 14
« ตอบกลับ #2852 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 02:08:46 PM »
อ่ะ อ่ะ ใจเย็นๆ กู้กระทู้มาได้แหละ โฟสต์เมื่อเวลา 13.56 น.

ผมขอเล่า แบบละเอียด ครั้งเดียวที่เดียว พวกท่านแสดงความคิดเห็นได้ ตาม อัธยาศัย ผมพินิจ ดีถี่ถ้วนแล้วซื้อรถมาใหม่ๆ เป็นเด็ก เอ๋อ งง เลย  ไม่มีเพื่อน ไม่รู้จักใคร เปิดเว็บรถไปมา เจอพี่คนนึง ขับเหมือนกัน เลย add เฟสบุคไป

พี่ดีมากๆ ให้คำปรึกษา เรื่องซ่อมรถ อะไหล่ ทุกๆอย่าง เกี่ยวกับรถ เฮ้ยๆๆๆ กูไม่ได้อยู่ตัวคนเดียวแล้ว ผ่านไป 2 3 อาทิตย์ แงๆ รถสตาร์ตไม่ติด ฉิบหายละ ทำไง ความรู้เรื่องรถไม่มีสักอย่าง  กริ้งๆโทรหาพี่  พี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ช่วยผมด้วย ผมไม่รู้จะทำไง ยังไงมันก้อไม่ติด

พี่ชายผู้แสนดี รีบบอกคำแนะนำ ให้ไล่เชค ระบบต่างๆ  เออ ไม่เปนไรเว้ย เด่วกุไปหาเรย   โอ้ย เยรดดดดดดดดดด  พี่โคตรใจ มากๆ มาจากบางกระปิ มาถึงเทเวศร์เชคทั้งห้องเครื่อง จนไปถึง ปั้มติก ใต้เบาะ เฮ้ย  อากาศมันร้อน ตอนเที่ยง เดินไปซื้อน้ำกินซะหน่อย

น้ำเปล่าดีกว่าเว้ย   พี่เค้ากินน้ำอะไรว่ะเนี่ย   เออ เบียร์ละกัน เย็นๆ ตึงๆ อึ๊ย รถสตาร์ตติดแล้ว    กอดพี่ชายไป 1 ฟอด ด้วยความดีใจ ขอบคุณมากๆพี่ ขอบคุณจิงๆคับสักพักใหญ่ แยกย้ายกลับ

ผ่านไป ไม่รุ้กี่วัน   เดือนกว่า 2 เดือน   พี่คร้าบ ผมอยากเปลี่ยนล้อ b4 พี่เอาล้อผมมั้ย ขายให้ถูกๆ เอาไปเหอะ ผมอยากขายพี่ชาย : ใจจิงพี่อยากได้ล้อปริ้นๆ ว่ะผม   : อ้าวหรอคับ ไงก้อได้พี่ ผมขายให้พี่เนี่ย 5500   เงินก้อไว้พี่ คล่องๆ ค่อยว่ากันก้อได้คับ

พี่ชาย : เออ เอาคอมแอร์มั้ย ราคา พี่น้องเรย 2500 ก้อได้พี่ วันนึงคอมแอร์ผมรั่ว ผมจะได้ไม่ต้องไปหา เคคับ เหลือ 3000อาทิตย์นึงต่อมา

ไปเอาล้อ b4 บางนา นั่งแทกซี่ไป เนื่องจาก รถไม่สมบูรณ์ น้ำมันเครื่องหาย   (ดูกระทู้หน้าเก่าๆได้) เออพี่ มาเอาล้อเลยมั้ย วันนี้ พอดีผมนัด คนขายล้อ b4 วันนี้ เออได้ๆ ไม่ไกล เด่วพี่ ไปเอาเรย พี่อยู่ไม่ไกล จะได้ไม่เสียเที่ยว

ได้คับพี่ เด่วผมลดให้พี่ 500 น่ะ ค่าแก๊ส  อ่ะ ค่าทางด่วนด้วย จ่ายไป   เพราะวันนี้ผมมาแทกซี่ กลับยังไงก้อต้องมี 200 300 อยุ่แล้ว เออเก้า แต่วันนี้พี่ยังไม่สะดวกว่ะ ไว้สิ้นเดือนนะ  สบายพี่ ไม่เปนไร โห้ย  ปุ๊บ ยกล้อขึ้นรถ ไปเปลี่ยนกัน ไปถึง แคราย อ่ะ เปลี่ยนล้อกันปุ๊บ ไอย่ะ พีเค้าใส่ไม่ได้ ติด 4 pot เค ไมเป็นไร เด่วพี่เอาไปจัดการเอง

เออ เก้า เก้าไม่ได้ใช้ ปรับบูสมือ พี่ขอนะ เอาไปเลยคับพี่ ผมต่อกับ กล่องเดิมมันแล้ว เอาไปเรย ๆอ่ะ ขอบใจมาก เก้า ขอบใจว่ะน้อง   โห้ยพี่ ผมไม่ได้ใช้ พี่เอาไป ยังได้ใช้...............

ผ่านไป ผ่านไป เอ๊า ผมรู้ พี่ต้องใช้เงินเยอะผมเองก้อด้วยผ่านไป เออพี่ มีอะไรเหลือบ้างมั้ย อะไหล่ ที่ผมพอใส่ได้  พี่ก้อ บลา ๆ ๆ ๆ เยอะแยะไปหมด  ดูท่า พี่เค้าอาจจะยังไม่สะดวกเรื่องเงิน เอาเปนของก้อได้ว่ะกุ .

• *
  • อย่าคิดแบบนั้น !! ถ้าคุณยังไม่เคยรับรู้ มองมุมใหม่บ้าง
« ตอบกลับ #2853 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 02:09:03 PM »
ผมขอเล่า แบบละเอียด ครั้งเดียวที่เดียว พวกท่านแสดงความคิดเห็นได้ ตาม อัธยาศัย ผมพินิจ ดีถี่ถ้วนแล้ว

ซื้อรถมาใหม่ๆ เป็นเด็ก เอ๋อ งง เลย  ไม่มีเพื่อน ไม่รู้จักใคร เปิดเว็บรถไปมา เจอพี่คนนึง ขับเหมือนกัน เลย add เฟสบุคไป

พี่ดีมากๆ ให้คำปรึกษา เรื่องซ่อมรถ อะไหล่ ทุกๆอย่าง เกี่ยวกับรถ เฮ้ยๆๆๆ กูไม่ได้อยู่ตัวคนเดียวแล้ว

ผ่านไป 2 3 อาทิตย์ แงๆ รถสตาร์ตไม่ติด ฉิบหายละ ทำไง ความรู้เรื่องรถไม่มีสักอย่าง  กริ้งๆโทรหาพี่  พี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ช่วยผมด้วย ผมไม่รู้จะทำไง ยังไงมันก้อไม่ติด

พี่ชายผู้แสนดี รีบบอกคำแนะนำ ให้ไล่เชค ระบบต่างๆ  เออ ไม่เปนไรเว้ย เด่วกุไปหาเรย   โอ้ย เยรดดดดดดดดดด  พี่โคตรใจ มากๆ มาจากบางกระปิ มาถึงเทเวศร์

เชคทั้งห้องเครื่อง จนไปถึง ปั้มติก ใต้เบาะ เฮ้ย  อากาศมันร้อน ตอนเที่ยง เดินไปซื้อน้ำกินซะหน่อย

น้ำเปล่าดีกว่าเว้ย   พี่เค้ากินน้ำอะไรว่ะเนี่ย   เออ เบียร์ละกัน เย็นๆ ตึงๆ อึ๊ย รถสตาร์ตติดแล้ว    กอดพี่ชายไป 1 ฟอด ด้วยความดีใจ ขอบคุณมากๆพี่ ขอบคุณจิงๆคับ

สักพักใหญ่ แยกย้ายกลับ

............................................

ผ่านไป ไม่รุ้กี่วัน   เดือนกว่า 2 เดือน   พี่คร้าบ ผมอยากเปลี่ยนล้อ b4 พี่เอาล้อผมมั้ย ขายให้ถูกๆ เอาไปเหอะ ผมอยากขาย

พี่ชาย : ใจจิงพี่อยากได้ล้อปริ้นๆ ว่ะ

ผม   : อ้าวหรอคับ ไงก้อได้พี่ ผมขายให้พี่เนี่ย 5500   เงินก้อไว้พี่ คล่องๆ ค่อยว่ากันก้อได้คับ

พี่ชาย : เออ เอาคอมแอร์มั้ย ราคา พี่น้องเรย 2500 ก้อได้พี่ วันนึงคอมแอร์ผมรั่ว ผมจะได้ไม่ต้องไปหา เคคับ เหลือ 3000

อาทิตย์นึงต่อมา

ไปเอาล้อ b4 บางนา นั่งแทกซี่ไป เนื่องจาก รถไม่สมบูรณ์ น้ำมันเครื่องหาย   (ดูกระทู้หน้าเก่าๆได้)

เออพี่ มาเอาล้อเลยมั้ย วันนี้ พอดีผมนัด คนขายล้อ b4 วันนี้ เออได้ๆ ไม่ไกล เด่วพี่ ไปเอาเรย พี่อยู่ไม่ไกล จะได้ไม่เสียเที่ยว

ได้คับพี่ เด่วผมลดให้พี่ 500 น่ะ ค่าแก๊ส  อ่ะ ค่าทางด่วนด้วย จ่ายไป   เพราะวันนี้ผมมาแทกซี่ กลับยังไงก้อต้องมี 200 300 อยุ่แล้ว เออเก้า แต่วันนี้พี่ยังไม่สะดวกว่ะ ไว้สิ้นเดือนนะ  สบายพี่ ไม่เปนไร โห้ย 

ปุ๊บ ยกล้อขึ้นรถ ไปเปลี่ยนกัน ไปถึง แคราย อ่ะ เปลี่ยนล้อกันปุ๊บ ไอย่ะ พีเค้าใส่ไม่ได้ ติด 4 pot เค ไมเป็นไร เด่วพี่เอาไปจัดการเอง

เออ เก้า เก้าไม่ได้ใช้ ปรับบูสมือ พี่ขอนะ

เอาไปเลยคับพี่ ผมต่อกับ กล่องเดิมมันแล้ว เอาไปเรย ๆ

อ่ะ ขอบใจมาก เก้า ขอบใจว่ะน้อง   โห้ยพี่ ผมไม่ได้ใช้ พี่เอาไป ยังได้ใช้

...............

ผ่านไป ผ่านไป เอ๊า ผมรู้ พี่ต้องใช้เงินเยอะ

ผมเองก้อด้วย

ผ่านไป เออพี่ มีอะไรเหลือบ้างมั้ย อะไหล่ ที่ผมพอใส่ได้  พี่ก้อ บลา ๆ ๆ ๆ เยอะแยะไปหมด  ดูท่า พี่เค้าอาจจะยังไม่สะดวกเรื่องเงิน เอาเปนของก้อได้ว่ะกุ

ออฟไลน์ Newoldlegacy

• เค้าเรียกผมว่า "กบฎ"
  • *
  • Popular Vote : 10
  • impreza gc8
« ตอบกลับ #2854 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 02:10:41 PM »
ผิดใจกันโทรไปคุยกับเจ้าตัวเลยครับ

ในนี้เอาเปนว่าจบครับ คนอื่นเค้ามาดูมันไม่ดีๆ
I love 4wd full time.!!

• *
« ตอบกลับ #2855 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 02:11:44 PM »
พี่ป็อปไม่เอาๆ พอๆ ให้เค้าโทรไปเคลียเอง

• *
« ตอบกลับ #2856 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 02:12:01 PM »
ตกลงกันดีๆ ถ้าไม่พอใจก็ยกเลิกการขายซะ คืนของคืนเงินกันก็จบเเลิวคบกันต่อไป พี่น้องกันเอง มาด่าว่ากันมันดูเสื่อมครับ

โทษทีครับ....วงนอกอย่าเพิ่งให้เพื่อนผมเคลียร์กับเก้าเองครับ

และคำว่า "เสื่อม" หมายถึงไรครับ อีกอย่างผมไม่ได้ด่า ไม่ได้ว่า แค่พูดเรื่องจริง มันเสื่อมตรงไหนครับ

• *
« ตอบกลับ #2857 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 02:13:41 PM »
ผมจบนะ ไม่เข้าใจโทรหาตามเบอร์ที่แจ้งไปแล้วครับ แต่ที่ไม่เข้าใจคือคำว่า "เสื่อม" แม่ม งง?? มาก

• *
« ตอบกลับ #2858 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 02:14:57 PM »
เราพ่อค้าตรงไหน เราไม่เห็นจะขายอะไรสักอย่าง มีก้อแต่ล้อเนี่ย ที่ใจเรา อยากได้ b4 แล้วเราอยากขาย model7

ผมไม่เข้าใจว่า ผมพ่อค้ายังไง

มาขอซื้อลิ้งหลัง sti ผม 3000 ผมบอก ผมขายให้ไม่ได้หรอกพี่

คุณมาขอซื้อ ไฟทับทิมผมทั้งหมด แลกกับ ของเดิม ธรรมดา เพิ่มให้ผม 2000

คุณบอก คุณขอ ปรับบูสมือหมุน เอาไปเลยพี่ ผมไม่ได้ใช้ พี่เอาไป ได้ใช้ประโยชน์      มาตอนหลังบอก กุไม่ได้ขอให้ตัวกูเอง เอ๊า ผมก้อไม่รุ้หรอก พี่จะให้ใคร ก้อผมให้พี่นิน่า

คุนบอก คุณขอ ปรับบูสไฟฟ้า เอาไปเลยพี่ มันใส่อยู่เฉยๆ ไม่ได้ต่อแล้ว  รอแปปนะพี่ รถจอดอยู่ ต้องขอเจ้าของเต๊นอยู่

• ก็แค่ NA
  • *
« ตอบกลับ #2859 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 02:16:03 PM »
ตกลงกันดีๆ ถ้าไม่พอใจก็ยกเลิกการขายซะ คืนของคืนเงินกันก็จบเเลิวคบกันต่อไป พี่น้องกันเอง มาด่าว่ากันมันดูเสื่อมครับ

ขอโทดนะครับ ผมว่าให่โจทย์และจำเลยโทรคุยกันเองจะดีกว่า มันคงไม่ดูเสื่อมหรอกครับ

เพราะพวกผมไม่ได้ทะเลาะกัน

เรื่องมันมีมากกว่าการซื้อ - การขายของนะคับ

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
« ตอบกลับ #2860 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 02:16:31 PM »
ผมจบนะ ไม่เข้าใจโทรหาตามเบอร์ที่แจ้งไปแล้วครับ แต่ที่ไม่เข้าใจคือคำว่า "เสื่อม" แม่ม งง?? มาก

กูรักมึงหวะป็อบ :bbbear_35: :bbbear_35: :bbbear_35:
 :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34:
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

• *
« ตอบกลับ #2861 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 02:17:01 PM »
คุนเก้าครับ พอครับ

มีอะไรโทรหาตามาชเลยครับ

เคลียกันให้จบ

ในนี้พอครับ

• ก็แค่ NA
  • *
« ตอบกลับ #2862 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 02:17:39 PM »
เราพ่อค้าตรงไหน เราไม่เห็นจะขายอะไรสักอย่าง มีก้อแต่ล้อเนี่ย ที่ใจเรา อยากได้ b4 แล้วเราอยากขาย model7

ผมไม่เข้าใจว่า ผมพ่อค้ายังไง

มาขอซื้อลิ้งหลัง sti ผม 3000 ผมบอก ผมขายให้ไม่ได้หรอกพี่

คุณมาขอซื้อ ไฟทับทิมผมทั้งหมด แลกกับ ของเดิม ธรรมดา เพิ่มให้ผม 2000

คุณบอก คุณขอ ปรับบูสมือหมุน เอาไปเลยพี่ ผมไม่ได้ใช้ พี่เอาไป ได้ใช้ประโยชน์      มาตอนหลังบอก กุไม่ได้ขอให้ตัวกูเอง เอ๊า ผมก้อไม่รุ้หรอก พี่จะให้ใคร ก้อผมให้พี่นิน่า

คุนบอก คุณขอ ปรับบูสไฟฟ้า เอาไปเลยพี่ มันใส่อยู่เฉยๆ ไม่ได้ต่อแล้ว  รอแปปนะพี่ รถจอดอยู่ ต้องขอเจ้าของเต๊นอยู่

พี่ขอบอกเราอีกครั้งนะเกล้า ถ้าเกล้าไม่พอใจใครเกล้าก็โทรไปหาเขาสิครับน้อง

ทำแบบนี้มันไม่ถูกนะครับ 

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
« ตอบกลับ #2863 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 02:20:19 PM »
ต่อราคาโอลเลเทอโบแท้เหลือแสนเดียว ต่อราคาลิ้งหลังบ้างเหลือสามพันบ้างทำมาโวยวาย
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

ออฟไลน์ JoJoE Elrarour

• *
  • Popular Vote : 5
  • ^o^
« ตอบกลับ #2864 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 02:22:00 PM »
ต่อราคาโอลเลเทอโบแท้เหลือแสนเดียว ต่อราคาลิ้งหลังบ้างเหลือสามพันบ้างทำมาโวยวาย

:bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34:

ชัดเจนอ่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 18, 2012, 02:22:21 PM โดย JoJoE Elrarour »