ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ  (อ่าน 1010102 ครั้ง)

ออฟไลน์ boy_hip

• ก็แค่ NA
  • *
  • Popular Vote : 16
Re: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ
« ตอบกลับ #2865 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 02:22:20 PM »
ต่อราคาโอลเลเทอโบแท้เหลือแสนเดียว ต่อราคาลิ้งหลังบ้างเหลือสามพันบ้างทำมาโวยวาย

กระทืบ LIKE อีกรอบ

:bbbear_35:

• ก็แค่ NA
  • *
Re: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ
« ตอบกลับ #2866 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 02:25:29 PM »
ต่อราคาโอลเลเทอโบแท้เหลือแสนเดียว ต่อราคาลิ้งหลังบ้างเหลือสามพันบ้างทำมาโวยวาย

แต่รถแมร่งขาย เกื่อบ 240,000

ออฟไลน์ rzb12

• *
  • Popular Vote : 14
« ตอบกลับ #2867 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 02:26:54 PM »
แต่รถแมร่งขาย เกื่อบ 240,000

อย่าตอกย้ำตอนตรูซื้อมาก็ "สองแสนสอง" แว้ว แต่ก็ดีได้รถมาของครบดูแลอย่างเดียว ไม่มีแกะของขาย รักที่สุด(เมียสั่งห้ามขายด้วย)

ออฟไลน์ klaoies

• *
  • Popular Vote : 4
  • อย่าคิดแบบนั้น !! ถ้าคุณยังไม่เคยรับรู้ มองมุมใหม่บ้าง
« ตอบกลับ #2868 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 02:30:00 PM »
แก๊งโอเค ก้อมีกันอยู๋ไม่กี่คัน อยุ่กับแบบ ครอบครัว อบอุ่น มีกัน ไม่เยอะ แต่ กระทู้เปนร้อยหน้า เหตุการณ์ ที่เห็นหลายๆคน ทะเลาะกันเรื่องแบบนี้

ไม่คิดว่าจะเกิดกับตัว  ก้อ งงๆ กลายเป็น

1.เราพ่อค้า

2.เราไม่แมน

3.เราไม่จบซะที

...................

ผมไม่ได้เป็นคนที่ชอบหาเรื่อง หรือเก่ง หรือแบบเกรียนเหมือนเด็ก นักเลงคีย์บอดอะไร อยากให้ทุกคนรู้ว่า

เรื่องราวมันเป็นยังไง ก่อนที่ จะคิดว่าผมเป็นอย่างนั้น ผมแค่ อยากได้เงินของผม ในส่วนที่ตกลงซื้อขาย ก้อเท่านั้นเองอ่ะคับ

จบ

เคลียร์กับพี่เค้าเรียบร้อยแล้วคับ  ด้วยเงินทั้งหมด 1 พัน บาท

จบคับบบบบ อยากรู้เรื่องราวอะไรโทรมาฮะ ไม่พิม เม้น ไรให้ใครเห็นละ เด่วยาว ยิ่งยาว ยิ่งสาว ยิ่งสาว ยิ่งนานนนนนนนน

081 5581483 ตอบทุกข้อสงสัย และถูกคำด่า

แต่ผมไม่ได้ขายอะไรสักอย่าง ให้กับพวกพี่เลย

ก้อมีล้อแม็ก  เนี่ย แล้วว่าผมทำไมเนี่ย
ตามแต่ เจตนา !!

• *
  • อย่าคิดแบบนั้น !! ถ้าคุณยังไม่เคยรับรู้ มองมุมใหม่บ้าง
« ตอบกลับ #2869 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 02:32:17 PM »

ก้อมันต้องเอามาซ๋อมอีกเยอะอ่ะ    ก้อเค้าบอกผมเอง ต้องวางเครื่องใหม่    ก้อแล้วยังไงเนี่ย   timer ไม่ดับ  ควัน ขโมง

ก้อสีไม่ใช่นิน่า จะต้องเอามาทำสีใหม่

ก้อแล้ว บอก คนอื่นเค้าขาย 3 พัน ก้อแล้ว ไม่ไปซื้อคนอื่นละคร้าบบบบบบบบบบ

อย่ากัดผมดิ ผมไปทำไรให้พวกคุณเนี่ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 18, 2012, 02:33:15 PM โดย klaoies »

ออฟไลน์ Newoldlegacy

• เค้าเรียกผมว่า "กบฎ"
  • *
  • Popular Vote : 10
  • impreza gc8
« ตอบกลับ #2870 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 02:33:53 PM »
กรุณาเงียบนะครับ เก็บปากเอาไว้ดีมั้ยครับ

ไม่ซื้อรถผมเรื่องของคุน แต่ถ้าคุนมาว่ารถผมเดวเราเจอกัน

ผมเงียบๆแล้วนะ

ถ้าคุนไม่เอาคุนไม่ต้องมาต่อขนาดนี้ คุนก็ไปเอาคันอื่น
I love 4wd full time.!!

• *
« ตอบกลับ #2871 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 02:35:13 PM »
พ่อผมบอกคุนแล้ว เค้าลดให้คุนแล้ว

คุยกับลุงกมลให้คุนแล้วด้วย

คุนไม่เอาเอง ก็เรื่องของคุน แต่อย่ามาว่ารถผมไม่ชอบ

ออฟไลน์ JoJoE Elrarour

• *
  • Popular Vote : 5
  • ^o^
« ตอบกลับ #2872 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 02:35:43 PM »
ก้อแล้ว บอก คนอื่นเค้าขาย 3 พัน ก้อแล้ว ไม่ไปซื้อคนอื่นละคร้าบบบบบบบบบบ

ก้อแล้ว บอก คนอื่นเค้าขายรถ "แสนถ้วน" ก้อแล้ว ไม่ไปซื้อคนอื่นละคร้าบบบบบบบบบบ

ออฟไลน์ mart@old-legacy

• *
  • Popular Vote : 7
  • รู้หน้าไม่รู้ใจ-ถ้าไม่ลองคบ-ก็จะไม่รู้ต่อไป
« ตอบกลับ #2873 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 02:35:47 PM »
แก๊งโอเค ก้อมีกันอยู๋ไม่กี่คัน อยุ่กับแบบ ครอบครัว อบอุ่น มีกัน ไม่เยอะ แต่ กระทู้เปนร้อยหน้า เหตุการณ์ ที่เห็นหลายๆคน ทะเลาะกันเรื่องแบบนี้

ไม่คิดว่าจะเกิดกับตัว  ก้อ งงๆ กลายเป็น

1.เราพ่อค้า

2.เราไม่แมน

3.เราไม่จบซะที

...................

ผมไม่ได้เป็นคนที่ชอบหาเรื่อง หรือเก่ง หรือแบบเกรียนเหมือนเด็ก นักเลงคีย์บอดอะไร อยากให้ทุกคนรู้ว่า

เรื่องราวมันเป็นยังไง ก่อนที่ จะคิดว่าผมเป็นอย่างนั้น ผมแค่ อยากได้เงินของผม ในส่วนที่ตกลงซื้อขาย ก้อเท่านั้นเองอ่ะคับ

จบ

เคลียร์กับพี่เค้าเรียบร้อยแล้วคับ  ด้วยเงินทั้งหมด 1 พัน บาท

จบคับบบบบ อยากรู้เรื่องราวอะไรโทรมาฮะ ไม่พิม เม้น ไรให้ใครเห็นละ เด่วยาว ยิ่งยาว ยิ่งสาว ยิ่งสาว ยิ่งนานนนนนนนน

081 5581483 ตอบทุกข้อสงสัย และถูกคำด่า

แต่ผมไม่ได้ขายอะไรสักอย่าง ให้กับพวกพี่เลย

ก้อมีล้อแม็ก  เนี่ย แล้วว่าผมทำไมเนี่ย
พอละ จบกันที่ 1000 หลังจากนั้น ไม่ต้องพูดกันอีก เพราะช่วยมาเยอะละหลังจากนี้ต่อไป ( อย่ามายุ่งกับพวกผมอีก )
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 18, 2012, 02:41:45 PM โดย mart@old-legacy »

• *
« ตอบกลับ #2874 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 02:36:18 PM »
แล้วเรื่องควันขโมง ถ้าคุนไม่รุ้อะไร คุนเงียบๆไว้เถอะครับ

รถผม ควันออกเพราะ ท่อยางหม้อน้ำ ด้านล่าง ไม่ได้เกี่ยวกับทามเมอร์ครับ แล้วทามเมอร์ตัวแค่ไม่กี่พัน แต่คุนต่อเปนหมื่น

• *
« ตอบกลับ #2875 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 02:37:53 PM »
แล้ว โอลเล เปนรถที่มีอายุพอสมควร

จาไม่ให้อะไรมันสึกหรอบ้างหรอครับ

คุนจาซื้อรถดีๆ คุนไปซื้อรถใหม่เถอะครับ

ผมอุส่าไม่ยุ่งแล้วนะ

• *
« ตอบกลับ #2876 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 02:39:18 PM »
กรุณาเงียบนะครับ เก็บปากเอาไว้ดีมั้ยครับ

ไม่ซื้อรถผมเรื่องของคุน แต่ถ้าคุนมาว่ารถผมเดวเราเจอกัน

ผมเงียบๆแล้วนะ

ถ้าคุนไม่เอาคุนไม่ต้องมาต่อขนาดนี้ คุนก็ไปเอาคันอื่น

ผมไม่ได้ว่าคุณเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ผมตอบพี่เค้าเฉยๆคับ เรื่อง ที่ว่า มาต่อรถคุณ แล้ว พอ  ต่อเรื่อง ลิ้งหลัง

คุณนิว ผมโทรหาคุณ เรื่องซื้อรถ บ่อย คุณก้อรู้นิน่า ว่าผมอยากได้ โอเล มาขับจิงๆ นั่งรถเมล์ไปดู  แต่ว่า ผมก้อต่อ  และคิดว่า อืม ถ้าคุณพ่อให้ผมอีกสักหน่อย ก้อจะพอสำหรับ งบประมาณผม ที่ผม มีจำกัด

คุณพ่อบอกไม่ได้จิงๆ ก้อคงให้คุณนิวไว้ใช้ ผมก้อไม่ได้อะไรเรยยยยยยย ไม่เคยพูด ไม่เคยว่า วิจารณ์ หรือ อะไรแม้แต่นิด พอผมได้ โอเลมา ผมก้อยินดี และดีใจ ที่ได้กลับมาจาก พวกคุณอีก

แล้วเรื่องราวทั้งหมด  มันเกิดแบบนี้ได้ยังไง ผมก้อไม่เข้าใจตัวเอง

• *
« ตอบกลับ #2877 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 02:40:44 PM »
แน่ใจหรอครับว่าไม่ได้วิจารณ์

แล้ว timer ไม่ดับกับควันขโมงคืออะไรครับ ตอบผมหน่อย

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
« ตอบกลับ #2878 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 02:41:43 PM »
เจ้าตัวคุยกันเองแล้วตรูไม่ยุ่งดีกว่า
แค่จะมาโพสว่า คนนอกที่ไม่รู้เรื่องรู้ราวอะไรเลย กรุณาอย่าเข้ามายุ่งนะครับ เด๋วมันจะเข้าตัว 
:bbbear_10: :bbbear_10: :bbbear_10: :bbbear_10:
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

• ก็แค่ NA
  • *
« ตอบกลับ #2879 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 02:42:28 PM »
ใครทำน้องกรูของขึ้น.....ใจเย็นนิว

พอเถอะเกล้า พี่ว่าเรื่องมันบานปลายใหญ่แล้วนะ

ไหนๆเกล้าก็จะขายรถแล้ว เงินเกล้าก็เคลียรกับโจทย์เรียบร้อยแล้ว

เกล้าน่าจะพอใจแล้วนะ อย่ามาหาเรื่องกับคนอื่นๆเลย

พวกพี่ไม่มีใครเป็นนักเลงคีบอร์ดนะเกล้า

ตอนนี้กระทู้มันร้อนใหญ่แล้ว